Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

[N]Mong các pro tận tình giúp đỡ mọi người ( đặc biệt là NB ) ng ta thường nói giúp đỡ ng khác cũng là mang lại H.P cho mình mà

Upvote 0
từ PTC -> CAPCHA - > OFFER ->INVEST .
cũng tàm tạm đủ sống :D

Upvote 0
Đọc hết một lượt 19 page cũng khá hay :D ... Hầu như ai bước vào con đường MMO cũng qua Captcha đầu tiên nhỉ .

Mình tham gia được hơn 1 năm , lăn lộn với MMO rồi nhưng mà kiếm ko được bao nhiêu cả .. nhưng giờ thì bắt đầu khá hơn chút đỉnh .. Mình xin chia sẻ với bạn chút ít kinh nghiệm của mình : ko có vốn thì đi cày thuê :
+ capcha ( cái này hơi vất vả ) 1 tuần vài trăm k
+ offer ( nhàn hơn , tiền kiếm được khá .. ) dành dụm dần dần , cái này học cũng dễ nữa . ( cái này thì 1 tuần tầm vài trăm ... chịu khó thì kiếm tầm 1 chai )
+ Khi có $ để dành 1 là đầu tư vào JSS , zeek , ADC . 2 là kiếm tiền làm 1 cái website quảng bá bán hàng , chia sẻ , đào tạo . 3 là làm site offer :D

Lúc đó có nguồn $ ổn định thì sai quân đi chiến đấu ...

Rất kết câu nói của vinnammos : " Sai quân đi đánh JSS , zeek , ADC ... Còn VCB là nơi nghỉ chân của tiền "

Upvote 0
mình nè :m190: xxxxxxx

Upvote 0
mình vào mmo không phải tay trắng, và hiện giờ thì còn một đống nợ ;)) trong đó có nợ BuyLR. tiền kiếm được chút mang đi trả nợ cho người ta.

Upvote 0
Đọc hết một lượt 19 page cũng khá hay :D ... Hầu như ai bước vào con đường MMO cũng qua Captcha đầu tiên nhỉ .

Mình tham gia được hơn 1 năm , lăn lộn với MMO rồi nhưng mà kiếm ko được bao nhiêu cả .. nhưng giờ thì bắt đầu khá hơn chút đỉnh .. Mình xin chia sẻ với bạn chút ít kinh nghiệm của mình : ko có vốn thì đi cày thuê :
+ capcha ( cái này hơi vất vả ) 1 tuần vài trăm k
+ offer ( nhàn hơn , tiền kiếm được khá .. ) dành dụm dần dần , cái này học cũng dễ nữa . ( cái này thì 1 tuần tầm vài trăm ... chịu khó thì kiếm tầm 1 chai )
+ Khi có $ để dành 1 là đầu tư vào JSS , zeek , ADC . 2 là kiếm tiền làm 1 cái website quảng "á bán hàng , chia sẻ , đào tạo . 3 là làm site offer :D

Lúc đó có nguồn $ ổn định thì sai quân đi chiến đấu ...

Rất kết câu nói của vinnammos : " Sai quân đi đánh JSS , zeek , ADC ... Còn VCB là nơi nghỉ chân của tiền "
q0ánh Zeek đi! kaka! Có thằng có ghét nó đâm acc 1 phát la ngủm củ tỏi! kaka! :binhsua85:
ADC thì "chia tay trong cơn mua":binhsua172::binhsua172::binhsua172:
JSs ngon đới! Mà ko biết khi nào Xì cam! :binhsua146::binhsua146::binhsua146:
Hù dọa a e tí! Đừng ném gạch nhé! :binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

Upvote 0
hix đọc từ 1->page thứ 19 mà thấy nhìu người giỏi quá.Ước j mình cũng đc như vậy.
Mình mún mọi người góp ý và định hướng cho 1 con đường đc ko ạ?
Nếu ai đó có thể nhận mình và hướng dẫn thì càng tốt nhưng ko phải vì thế mà mình nhờ cậy mà mình chỉ mún tham khảo kinh nghiệm thui.
Thanks mọi người đã bớt chút time ngó qua vài dòng tự kỉ của mình ^^

Upvote 0
Từ 2 tay trắng đi lên, đến nay cũng đc 10 tháng, thu nhập 20$/ngày, đi từ PTC--> Invest
Newbie nào cần thì cứ pm mình, kinh nghiệm chả có mấy nhưng biết đc j thì mình cũng sẵn sàng giúp đỡ
YM: anh_thich_luc_em_cuoi_1112

Upvote 0
Mình cũng đi từ 2 bàn tay trắng đây, được 1 tháng rồi, chơi PTC, cả tháng chỉ đủ tiền mua thẻ đt 100k nhưng được cái ăn nhiều cam, đỡ mất tiền mua cam.

Upvote 0
từ khi bít mmo tới giờ, ko bỏ 1 xu, chỉ có thu chứ ko có xuất :binhsua85::binhsua85:
còn thành công 5 chai/tháng như bác nói thì chưa tới mức đó :m040:

Upvote 0
đọc xong học hỏi được nhiều lắm
cho đến bi giờ em có kinh nghiệm và lời khuyên dành cho bác là "cố lên bác"
mới đúc kết đc nhiêu đó kinh nghiệm và vẫn đang cố gắng để đúc kết tiếp

Chúc bác thành công !

Upvote 0
mik đang là sv năm 2 và sắp lên năm 3 rồi,1 năm trước đây cũng tập tành bước vào mmo nhưng trong tay chẳng có j,sau 1 năm nổ lực cũng có dc 1 số vốn nho nhỏ đang ngủ yên trong ngân hàng,mỗi tháng rút tiền lãi cũng đủ sống,bh thì tập trung học hành,khi nào chán thì lại open vài site off kiếm chút tiền xài,thấy thu nhập của ae chủ yếu từ JSS vs zeek nhỉ,ko bik có ai nhận mik làm đệ tử ko ;))

Upvote 0
nói chung mmo thì hầu như ai chả đi lên từ tay trắng, chủ yếu là sv, thì lấy đâu ra vốn lớn đâu.

Upvote 0
lúc đầu lao đầu vào ptc,bị ăn cam,mãi mới rút dc 1$ từ phd-bux và clickchoice,rồi bỏ ptc
giờ cạp với thằng mega,1 tháng cũng tầm 70$,post ad zeek cũng gần 2 tháng rồi,giờ nên làm gì đây bro nhỉ :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,834
Latest member
LinhMirancho

Most viewed of week

Most viewed of week

Back