Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

tay trắng ---> cày hết tay trắng ----> đầu tư ---> Sáng đi cafe, chiều đi nhậu, tối đi đập gà, ngồi chờ cuối tháng $ về

Upvote 0
thu nhập của em bây giờ là như sau: zeek : 100$/ngày.tái đầu tư 80 còn 20 xài,JSS 400$/ngày.tái đầu tư 300$ còn 100$ xài.tính ra 1 ngày em dc tầm 120$.Ngày xưa em bắt đầu MMO chỉ với 200$ và giờ đây em có cơ ngơi như thế này.tất cả đều nhờ weebsite mà các bac đã biết.nằm dưới chữ ký của em.Nếu em ko lập 1 trang web và PR khắp nơi thì chắc bây giờ em trắng tay vẫn hoàn tay trắng :binhsua76:

Xin hỏi bác kiếm thu nhập thêm gì từ website của bác vậy???? Chắc ko fai GA rồi
Em giờ 1 ngày ~ 20$, cũng gọi là đủ tiền trà nước thôi

Upvote 0
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh
Wind không khoa trương nhưng đảm bảo với mức thu nhập trên 3tr 1 tháng từ MMO (từ giữa năm ngoái tới giờ),
Nên đi từng bước nhỏ, bạn có thể chọn những môn ít vốn hoặc free như Zeek, rãnh rỗi gõ capcha, tìm hiểu thêm PTU PTS đừng có hấp tấp vội vàng!!!
Chúc bạn thành công, nếu tay trắng thì nên sử dụng tính chăm chỉ bạn nhé!

Upvote 0
thu nhập của em bây giờ là như sau: zeek : 100$/ngày.tái đầu tư 80 còn 20 xài,JSS 400$/ngày.tái đầu tư 300$ còn 100$ xài.tính ra 1 ngày em dc tầm 120$.Ngày xưa em bắt đầu MMO chỉ với 200$ và giờ đây em có cơ ngơi như thế này.tất cả đều nhờ weebsite mà các bac đã biết.nằm dưới chữ ký của em.Nếu em ko lập 1 trang web và PR khắp nơi thì chắc bây giờ em trắng tay vẫn hoàn tay trắng :binhsua76:

Xin hỏi bác kiếm thu nhập thêm gì từ website của bác vậy???? Chắc ko fai GA rồi
Em giờ 1 ngày ~ 20$, cũng gọi là đủ tiền trà nước thôi. hic

Upvote 0
JSS đi lên từ 2pos :). may mà có nhiều ref. zeek thì tự làm tự ăn. Nói chung chả được bao nhiêu. Đủ sống để mơ ước nhiều hơn :binhsua06:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,833
Latest member
tairoin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back