Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

vài xu của bác bằng cả tỷ xu của em ấy chứ,bác này cứ khiêm tốn quá mức.1 lần khiêm tốn= 4 lần tự kiêu đóa.bác phải phấn đấu 1 lần tự kiêu b= nhiều lần khiêm tốn như em này:binhsua76:
:m077: chắc phải học theo câu này woa :m167:

Upvote 0
Chơi MMO cũng lâu rồi nhưng kiếm đủ để tiêu vặt, linh tinh thôi không được nhiều lắm. Chắc mình quá kém. Thấy mọi người hầu hết thu nhập đều cao cả.

Upvote 0
sao mềnh sờ pam hoài mà ko len kim cương được nhỉ toàn thấy sao sao sao hoài :binhsua76:

Upvote 0
sao mềnh sờ pam hoài mà ko len kim cương được nhỉ toàn thấy sao sao sao hoài :binhsua76:

ôi má ơi vừa nói xong thấy lên luôn:binhsua90: congratulation to me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua06:

Upvote 0
chơi HIYP , invest , ... mới cần tiền chứ chơi mấy thứ PTC, off ...... đâu cần tiền mà vẫn khối bạn giàu ra phết đó chỉ cần chăm chỉ + kiên nhẫn + chút tìm tòi là ổn .

Mình thấy Zeek trước đây mấy pro toàn đi lên từ free đấy thôi dần dần rồi sẽ giàu bạn à .

Upvote 0
mình lúc vào mmo chơi PTC 4 tháng ko có gì lần đầu tiên nhận tiền là 0.05$ mà fee mất 0.01$ roài . mừng hết lớn :)) . sau lần đó cứ từ từ rồi giờ cũng kiếm đc kha khá rồi

Upvote 0
kiên trì là chính .

Upvote 0
Ai làm tháng trên 5tr chỉ với! Ngày nào cũng phải ăn cháo! hic hic!!

trước khi làm 1 tháng 5 trieu anh cũng ăn cháo giống em,vì thế bây giờ em ăn cháo là êm chuẩn bị có 1 tháng 5tr,cứ yên tâm mà ăn cháo tới khi có 5tr thì thôi nhá :binhsua76:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,550
174,837
Latest member
hello88beer

Most viewed of week

Most viewed of week

Back