Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

Topic hay quá, các pro có thể chia sẻ con đường các bác đã đi cho anh em biết với không ? Thời gian khoảng bao lâu thì có thể nói là ổn định như tiêu chuẩn của chủ thớt.
Em cũng mới tham gia MMO đc vài tháng, cũng từ capt mà đi, mà thực ra là lúc ấy chỉ biết có capt, vào đây rồi mới thấy còn nhiều cách. Bây giờ vừa gõ capt vừa làm seoprint, mỗi tháng mà siêng kiếm 50$ đã là nhiều lắm. Cũng còn công việc chính nữa nên cũng hạn hẹp thời gian ngồi máy, Nên chiến tiếp gì đây để có thể tăng thêm thu nhập

khi đã có ít vốn thì bạn nên mạo hiểm. mmo là không có cái gì chắc chắn cả bạn ah.
có ăn cam thì mới biết kiếm ra tiền rút kinh nghiệm. đã chơi 1 mình thì hỏi có đại gia pro nào chưa từng ăn cam ( không ít thì nhiều )
ngày trước mình từng bảo trung thành với capt nhưng giờ có ít vốn thì đang chơi thêm PTC => vốn đầu tư HYIP => hi vọng có lãi để đầu tư xoay vòng vốn ( bác nào gắn bó với mmo thì con đường ổn định còn lắm gian nan ) nên tìm 1 sư phụ gần nhà để học hỏi trao đổi và học hỏi

Upvote 0
nhưng phải từ ko mà có nhé..chứ mấy anh đại gia tháng kiếm mấy chục triệu cũng có mà
bác chắc là một trong số đó

thì từ 2 bàn tay trắng đây. học sinh lấy đâu tiền. tích tiểu thành đại. có vốn rồi đem đầu tư zeek và jss thôi

Upvote 0
Thế bạn nghĩ đại gia họ lấy tiền từ đâu???? Tiền không từ trên trời rơi xuống đâu.
Theo bạn mấy đại gia như lumzechai, tututu, hay cả tadt là những người có thể nói là giàu nhất ở 4rums rồi. Họ bắt đầu từ đâu???? Nếu bạn tìm hiểu thì sẽ biết thôi :)

toàn pro PTU. Cũng đi lên từ 2 bàn tay trắng đó.

Upvote 0
dân có tiền thì bỏ tiền mua kinh nghiệm. dân ko tiền thì bỏ time lấy kinh nghiệm . có kinh nghiệm rồi thì dù ko có tiền hay có tiền thì đều kiếm được hết .:D

Upvote 0
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh
có tớ đây
và bây giờ bàn tay vẫn trắng kakka

Upvote 0
thu nhập của em bây giờ là như sau: zeek : 100$/ngày.tái đầu tư 80 còn 20 xài,JSS 400$/ngày.tái đầu tư 300$ còn 100$ xài.tính ra 1 ngày em dc tầm 120$.Ngày xưa em bắt đầu MMO chỉ với 200$ và giờ đây em có cơ ngơi như thế này.tất cả đều nhờ weebsite mà các bac đã biết.nằm dưới chữ ký của em.Nếu em ko lập 1 trang web và PR khắp nơi thì chắc bây giờ em trắng tay vẫn hoàn tay trắng :binhsua76:

Upvote 0
Thế bạn nghĩ đại gia họ lấy tiền từ đâu???? Tiền không từ trên trời rơi xuống đâu.
Theo bạn mấy đại gia như lumzechai, tututu, hay cả tadt là những người có thể nói là giàu nhất ở 4rums rồi. Họ bắt đầu từ đâu???? Nếu bạn tìm hiểu thì sẽ biết thôi :)

cũng cùng xuất phát như bao người # :m131:

Upvote 0
thu nhập của em bây giờ là như sau: zeek : 100$/ngày.tái đầu tư 80 còn 20 xài,JSS 400$/ngày.tái đầu tư 300$ còn 100$ xài.tính ra 1 ngày em dc tầm 120$.Ngày xưa em bắt đầu MMO chỉ với 200$ và giờ đây em có cơ ngơi như thế này.tất cả đều nhờ weebsite mà các bac đã biết.nằm dưới chữ ký của em.Nếu em ko lập 1 trang web và PR khắp nơi thì chắc bây giờ em trắng tay vẫn hoàn tay trắng :binhsua76:

website bạn đâu?ko thấy?

Upvote 0
chữ ký ở đâu...bác này kiếm 120$/ngay.....3600$/thang =72chai...giàu nhỉ

Upvote 0
sửa lại cái là thấy.mới xóa chữ ký:binhsua06:

Upvote 0
Cũng từ tay trắng đây, khởi đầu với con PC cùi và cái đầu biết suy nghĩ thôi :D

Chắc không có ai trong 4rum đi lên từ adfly như mình đâu nhỉ :)) nhưng mình vẫn chưa thể gọi là làm nên sự nghiệp được, vẫn đang gần như tay trắng thôi. Nhà chưa có, vợ con chưa, có mỗi cái xe máy với con lap cùi thôi :(

Upvote 0
chữ ký ở đâu...bác này kiếm 120$/ngay.....3600$/thang =72chai...giàu nhỉ

chính xác! ngày xưa em nghe 1 bài "bà mẹ thất ngjiep kiếm 120trieu 1 tháng em choáng quá nên mày mò MMO tới ngày hôm nay mới duoc gần 1 nửa bà đó,như vậy cũng mừng lắm rồi:binhsua02:

Upvote 0
À quên, giờ đang định tham gia vào nghề cạp cạp, tại giờ đang có nhiều thời gian rảnh. Pro nào tuyển newbie hem mình theo với :binhsua146:

Upvote 0
ngày xưa cũng có xem bài đó với vô đây nè...hihi
chính xác! ngày xưa em nghe 1 bài "bà mẹ thất ngjiep kiếm 120trieu 1 tháng em choáng quá nên mày mò MMO tới ngày hôm nay mới duoc gần 1 nửa bà đó,như vậy cũng mừng lắm rồi:binhsua02:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,550
174,837
Latest member
hello88beer

Most viewed of week

Most viewed of week

Back