Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

trước làm gái tháng tầm 20tr, do làm biếng, ít đi.. nay hoàn lương vào mmo 2 tháng ko đc xu nào :((

vậy em có tính trở về nghề cũ hok:binhsua78:

Upvote 0
chính xác! ngày xưa em nghe 1 bài "bà mẹ thất ngjiep kiếm 120trieu 1 tháng em choáng quá nên mày mò MMO tới ngày hôm nay mới duoc gần 1 nửa bà đó,như vậy cũng mừng lắm rồi:binhsua02:

cái quảng cáo đó ngày xưa thấy suốt hì :D nhưng giờ mới dc có 1/20 :-SS

Upvote 0
pro ơi cho em xin yahoo học hỏi với , dạo này đói quá

bác mà đói á,nổi tiếng như bác thì chỉ cần phất 1 cái anh em theo hàng đoàn thôi:binhsua76:

Upvote 0
bác mà đói á,nổi tiếng như bác thì chỉ cần phất 1 cái anh em theo hàng đoàn thôi:binhsua76:
:m003: vậy cho Rùa theo với :m003:

Upvote 0
topic chỉ mang tính chém gió là nhìu hơn, câu hỏi này là đúng nhất vs dân captcha, điều đó là quá rõ, chủ thớt lập topic làm gì k pit :binhsua85:

Upvote 0

bác lại chém, 1 tháng em kiếm được có vài trăm k, anh em đi theo để chết đói hết à, phải cỡ trên chục chai như bác thì mới tạm đủ ăn. Ước gì mình là con gái, 1 shot thôi cũng có 2500$ tiêu cả tháng :(

Upvote 0
ZEEK mà SCAM thì chỉ biết nhắm mắt làm ngơ..........:binhsua75:

chuyen gia về tài chính ko bao giờ đầu tư 1 cái bác à,phải biết phân tán ra,mỗi chỗ 1 ít,lỡ chỗ này chết thì còn chỗ khác sống,Zeek,JSS,Uinvest là nơi để sai quân đi đánh,và VCB là nơi nghỉ dưỡng của tiền:binhsua90:

Upvote 0
bác lại chém, 1 tháng em kiếm được có vài trăm k, anh em đi theo để chết đói hết à, phải cỡ trên chục chai như bác thì mới tạm đủ ăn. Ước gì mình là con gái, 1 shot thôi cũng có 2500$ tiêu cả tháng :(

:binhsua94::binhsua94::binhsua94: bác muốn hành nghề của cobebandam à,pm học hỏi kinh nghịm đi,thời này nam nữ đều dc hết,miễn sao bác có body đẹp:binhsua06:

Upvote 0
chuyen gia về tài chính ko bao giờ đầu tư 1 cái bác à,phải biết phân tán ra,mỗi chỗ 1 ít,lỡ chỗ này chết thì còn chỗ khác sống,Zeek,JSS,Uinvest là nơi để sai quân đi đánh,và VCB là nơi nghỉ dưỡng của tiền:binhsua90:

Để Zeek pay lần này chuyển sang JSS hốt thêm ít cơm.............:binhsua06::binhsua03:

Upvote 0

làm cái đó tổn lắm bác ơi. làm cái khác đi. bán heroin là 1 chuyến 10kg là sống tới 40 tuổi. keke

Upvote 0
làm cái đó tổn lắm bác ơi. làm cái khác đi. bán heroin là 1 chuyến 10kg là sống tới 40 tuổi. keke

em cho anh đầu mối anh mua ít về bán lại coi :binhsua76: nghe nói em quen nhiều đại ca giang hồ cộm cán lắm:binhsua72:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,552
174,838
Latest member
hoanganh6969

Most viewed of week

Most viewed of week

Back