Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

chính xác! ngày xưa em nghe 1 bài "bà mẹ thất ngjiep kiếm 120trieu 1 tháng em choáng quá nên mày mò MMO tới ngày hôm nay mới duoc gần 1 nửa bà đó,như vậy cũng mừng lắm rồi:binhsua02:

để mọi người vào view xem thôi. mỗi người vào là cho bà ấy ít tiền rùi

Upvote 0
rán phấn đấu như anh Tú. hihi. Tớ có ý định nghĩ học theo nghiệp MMO đấy chứ. Nhờ anh Tú bảo, lo học + MMO thì mới vững chắc. hihi

Upvote 0
Hầu hết mọi người đều đi từ tay trắng mà lên cả.Không ai tự nhiên mà giàu cả,trừ khi bố mẹ,người thân các bạn đã giàu sẵn rồi.Mà nếu bố mẹ đã giàu rồi thì hầu hết những người đó hiếm người chơi mmo.
Bất kể mọi công việc ngoài đời hay mmo,cần cố gắng,kiên trì,luôn học hỏi cái mới và biết rút kinh nghiệm.Thì chắc chắn sẽ có ngày các bạn sẽ được như những Pro trong Forum thôi.Chứ làm được đôi 3 tháng chán nản,nóng vội muốn có nhiều tiền ngay lập tức,thì khó lắm!
Mình bắt đầu đến mmo từ khi lập nick này.Cạp 1 tháng,sau đó đánh Fiverr,khi Fiverr tràn lan các gig về Facebook thì chuyển một vài thể loại khác,rồi Affiliate cùng meoU và làm dự án ngoài đời nữa.
Sau tết thì Invest và tuyển ref.Đến hiện tại thì khá ổn!
Chúc các bạn thành công ;) :binhsua79:

Upvote 0
bí kíp của MMO là phải chớp thời cơ,đầu tư đúng thời điểm và chọn website tốt nhất để làm.thà chậm mà bền còn hơn nhanh mà mạo hiểm.Một thời em từng bị mất 400$ vì chơi HIYP em rút ra 1 bài học xương máu đó là thà lời ít mà quất số lượng tiền lớn để yên tâm còn hơn lời cao tuy mất ít mà đau chym!!
MMO ko phải là làm cực khổ vật vã ra mà phải biết cách,dùng tiền tạo ra tiền.Bác nào làm vì tiền thì sẽ chả bao giờ giàu dc.Đối với em,mỗi đồng tiền là 1 nhân viên tận tụy :binhsua06:

Upvote 0
rán phấn đấu như anh Tú. hihi. Tớ có ý định nghĩ học theo nghiệp MMO đấy chứ. Nhờ anh Tú bảo, lo học + MMO thì mới vững chắc. hihi

em PR anh thế này thì thế nào cũng có thằng ghét weeb anh nó cho DDOS 1 cái là anh mất 200$ làm lại web:binhsua87:

Upvote 0
Mình ko bik có gọi là thành công ko ? Nhưng đi lên từ tay trắng, và giờ 1 tháng bèo thu nhập cũng 12tr. Thêm ít đồng mà trang trải ^^

Upvote 0
Mình ko bik có gọi là thành công ko ? Nhưng đi lên từ tay trắng, và giờ 1 tháng bèo thu nhập cũng 12tr. Thêm ít đồng mà trang trải ^^

vậy là thành công rồi mod,kiếm 1 đồng ở bên ngoài đã khó,trong MMO lại còn khó gấp trăm lần.Ai biết cách thì sẽ kiếm dc thôi:binhsua04:

Upvote 0

kinh quá, pro ơi cho em xin nick yahoo theo sau học hỏi với hic

Upvote 0
bí kíp của MMO là phải chớp thời cơ,đầu tư đúng thời điểm và chọn website tốt nhất để làm.thà chậm mà bền còn hơn nhanh mà mạo hiểm.Một thời em từng bị mất 400$ vì chơi HIYP em rút ra 1 bài học xương máu đó là thà lời ít mà quất số lượng tiền lớn để yên tâm còn hơn lời cao tuy mất ít mà đau chym!!
MMO ko phải là làm cực khổ vật vã ra mà phải biết cách,dùng tiền tạo ra tiền.Bác nào làm vì tiền thì sẽ chả bao giờ giàu dc.Đối với em,mỗi đồng tiền là 1 nhân viên tận tụy :binhsua06:

anh vinammos cho em cái yh học hỏi với ạ?:binhsua09::binhsua09:

Upvote 0
Cũng phải đợi đến hết năm.......Xem có từ tay trắng nên sự nghiệp ko?? Có gì đến lúc đó báo cáo :binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,837
Latest member
hello88beer

Most viewed of week

Most viewed of week

Back