Có nên quịt tiền mạng thằng FPT không nhỉ

xác nhận viettel 12mbs chạy rất ngon. ngày trước xài cả năm qua mấy vụ đứt cáp chả ảnh hưởng gì. mạng lúc nào cũng đúng speed. server nước ngoài không dưới 5mbs
Èo chỉ có 5Mbps thôi à thua cáp đồng nhà mình nhiều :( Hi vọng thớt lắp viettel vào chơi game yên ổn .. chứ mình thấy trên vozforum có 2 3 thằng chửi viettel liên tục 1 tháng nên ác cảm với nó luôn .
Mình quen thằng bạn mình nó chửi VNPT liên tục
Củng 1 2 thằng khác chửi viettel liên tuc,
Nói chung là từ FPT hay viettel hay v.v.. mạng nào củng có người than phiền hết . Cái chính là họ chưa xài mạng khác nên họ cứ nghỉ vậy là tệ . Xài lâu rồi tự nhiên quen thôi

Last edited:
Èo chỉ có 5Mbps thôi à thua cáp đồng nhà mình nhiều :( Hi vọng thớt lắp viettel vào chơi game yên ổn .. chứ mình thấy trên vozforum có 2 3 thằng chửi viettel liên tục 1 tháng nên ác cảm với nó luôn .
Mình quen thằng bạn mình nó chửi VNPT liên tục
Củng 1 2 thằng khác chửi viettel liên tuc,
Nói chung là từ FPT hay viettel hay v.v.. mạng nào củng có người than phiền hết . Cái chính là họ chưa xài mạng khác nên họ cứ nghỉ vậy là tệ . Xài lâu rồi tự nhiên quen thôi
speed thấp nhất băng thông nước ngoài nhé :D bt nó vẫn chạy đủ 12mbs các host như mega, MF. giờ đang xài vnpt thấy chuối cả nải luôn @@ chuyển nhà cáp viettel nó kéo không tới :(

Cũng hên xui thôi anh em, mình dùng FPT 2 năm nay thấy cũng tạm ổn, còn nếu cậu định qụit nó chắc cũng được thôi, nó gọi điện đòi với doạ nạt cậu cứ bỏ ngoài tai là ok, thấy mấy đứa em cũng làm thế 1 2 lần ko sao cả ! Nhưng lần sau nếu cậu có dùng thông tin của mình mà đăng kí thì chắc chắn là ko đc vì nó cho vào black list roài :D

thằng cha FPT 3 hôm nay mình cực kì bực mình với nó nha
các bạn chơi thử LOL mà coi, lag dựt cục kinh khủng.
tối qua vào mạng không được luôn,

Cũng hên xui thôi anh em, mình dùng FPT 2 năm nay thấy cũng tạm ổn, còn nếu cậu định qụit nó chắc cũng được thôi, nó gọi điện đòi với doạ nạt cậu cứ bỏ ngoài tai là ok, thấy mấy đứa em cũng làm thế 1 2 lần ko sao cả ! Nhưng lần sau nếu cậu có dùng thông tin của mình mà đăng kí thì chắc chắn là ko đc vì nó cho vào black list roài :D

mình đăng ký 2 nơi 2 cmnd nhưng 1 sđt có sao k nhỉ :D
thằng cha FPT 3 hôm nay mình cực kì bực mình với nó nha
các bạn chơi thử LOL mà coi, lag dựt cục kinh khủng.
tối qua vào mạng không được luôn,

Đêm qua + sáng nay đánh lol ping 7-800 disconect luôn :confused:

mình đăng ký 2 nơi 2 cmnd nhưng 1 sđt có sao k nhỉ :D

Đêm qua + sáng nay đánh lol ping 7-800 disconect luôn :confused:
Bị cậu nhé cứ có dính 1 trong số những thông tin trước đây là không được !

tiện thể tâm sự luôn cách đây 5-6 năm hồi em còn nhỏ dại còn chơi game boom nhà có cái máy vinaphone khuyến mại lắp đặt sử dụng sim í , em chơi quả nạp xu 2-3 củ xong chuồn luôn mất dạng giờ nghĩ lại vẫn còn ghê ghê . chắc chúng nó nghĩ tình trẻ em bồng bột nên tha :D

quịt là nó dọa ra cơ quan pháp luật đó cậu =))
Dm nó trc cái số dt của mình thằng dùng trc nó dk = số này ,nó quịt 1 tháng mạng nó gọi điện suốt ngày ,nó còn nhắn tin sẽ gặp nhau ở toàn
E gọi nên tổng đài chửi ,xong bọn nhân viên nó xin lỗi rối rít
http://giaoduc.net.vn/Kinh-te/FPT-Telecom-bi-to-nhan-tin-doa-dam-doi-tien-khach-hang-post124432.gd
https://www.tinhte.vn/threads/ngung...at-1tr1-co-bi-kien-ko-cac-anh-chi-oi.2335088/
http://vtc.vn/co-hay-khong-chuyen-fpt-doa-nat-khach-hang.1.341318.htm

quịt đi bạn . mình chuyển mạng mới rồi nhưng chưa đủ thời gian nên ko cắt dc nên phải dùng 2 mạng 1 lần . sau đó liều quỵt fpt thì nó hay điện thoại nhắn tin đòi và cuối cùng cũng thành công. giá như quỵt sớm hơn thì đỡ mất 1-2 tháng gì đấy ko dùng

Gọi lên kỹ thuật viên bảo kiểm tra, đc 1-2 ngày là lại lag tiếp
, tính đến nay tâm sự vs bọn kỹ thuật viên chắc cũng bộn tiền.

Sao phải mất tiền nhỉ, mình gọi bọn mạng về sửa chả bh phải mất tiền cả mà

@rinkimi đó là lí do t cạch bọn FPT =)))
Móe, mạng fpt nhà t dạo này cũng cà giựt cà tưng đây, ko hiểu sao yếu hơn hẳn, vừa làm việc vừa load film mà chạy ko nổi p ơi, mà chẳng hiểu cái là sao tốc độ download thì vẫn bình thường =)))

Móe, mạng fpt nhà t dạo này cũng cà giựt cà tưng đây, ko hiểu sao yếu hơn hẳn, vừa làm việc vừa load film mà chạy ko nổi p ơi, mà chẳng hiểu cái là sao tốc độ download thì vẫn bình thường =)))
Có thể do trang web đấy có vấn đề bạn chuyển trang khác xem .. load ầm ầm ko sao mà . Mình có thoái quen torrent phim FULL HD về xem trên tivi to nên khỏe .. ít khi xem online

Có thể do trang web đấy có vấn đề bạn chuyển trang khác xem .. load ầm ầm ko sao mà . Mình có thoái quen torrent phim FULL HD về xem trên tivi to nên khỏe .. ít khi xem online
haiz m có đổi site khác coi mà cũng vậy à. ý là coi trên site fpt ko full hd mà coi đc khúc cái đứng, chuyển qua mấy site hd khác như pub,hdviet... load ko nổi luôn -.-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week