Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
Vãi..chú lắm trò kinh....................:binhsua21:

:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21: em chưa lên bàn thờ sao bác lạy hoài thế tổn thọ em bác , em chưa có vợ con chưa biết mùi đời là giề :binhsua29:

Cứ bình tĩnh bác ah, mình có tâm là được không phải nghĩ nhiều đến họ nói gì :)

Nó cứ ăng ẳng mãi cũng ức chế chứ bạn....

đang tính đầu tư JSS đọc qua bài này có vẻ không ổn lắm. tình hình là căng.

chính xác là tình hình cu ba đang rất căng thẳng......nếu bác nhát thì ko nên dep vào lúc này vì có thể phát bệnh tim bất cứ lúc nào :m131:

Tình hình là mem của JSS đang quá lớn, nên nó không chia lãi kịp. Lúc này bạn mà đầu tư vào nữa thì nó càng rối. giọt nước làm tràn ly đó. Thôi để tụi mình đầu tư là được rồi :D

Nên đợi nó ổn định lại đi bạn....
Giờ Fund vô dễ bị nuốt fund và không cập nhật pos lắm.
Đó là cái rủi ro đầu tiên bạn phải đối mặt......
Nhiều người dính rồi đó.
Chờ được vạ thì má đã sưng....

Bác vinamos định ỉa đẻ trong topic của bác tonghieu that đó ah. :D sắp rồi kìa......

:m147::m147::m147::m160::m160::m160::m094::m094::m094: sắp đẻ rồi

:m147::m147::m147::m160::m160::m160::m094::m094::m094: sắp đẻ rồi
Bác tonghieu đang nấu nước sôi. ^^.
úi. nhìn lại thấy tên mình hiện ra nhiều quá. phải stop tại đây thôi. sợ bị chém quá. chúc bác nhanh ị sớm nha. :D :D :D.

Last edited by a moderator:
JSS cung mang lai cho a e nhieu loi nhuan chu ko ai mong no scam dau da nghi thi ko dung da dung thi ko nghi!

Substantial growth of our member base has necessitated the ongoing optimization of our JSS-Tripler Daily Earning payout system. We are currently completing the processing of Friday's earnings and also combining Saturday, Sunday and Monday earnings into a single payout of up to 5% ... in order to catch up.

Rest assured that every JSS-Tripler position will always pay out the full 150%. Sorry for the inconvenience and thank you for your patience.

lr đã về
Date: 7/10/2012 5:04 AM
From Account: U0070824 (JustBeenPaid)
Amount: $460.00
Memo: Withdrawal from JSS Account

sao acc mình ngày 4/7 nó chia 2 lần nhĩ ,vậy tính ra acc mình được chia lãi đến ngày 7/7 luôn rồi,ỡ đây có ai như vậy ko,hèn chi jss nò fix lỗi miết

lr đã về

sao acc mình ngày 4/7 nó chia 2 lần nhĩ ,vậy tính ra acc mình được chia lãi đến ngày 7/7 luôn rồi,ỡ đây có ai như vậy ko,hèn chi jss nò fix lỗi miết

lr đã về

thì do nó chia chậm. sang tận hôm sau mới chia dc nên ngày 4/7 nó chia hai lần mới đủ. túm lại là đủ đến tận 5/7 :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week