Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
hên cho Bác là nó còn nhân đạo. Cắn vào mông chứ ko phải là trym. :binhsua149:

:m131: mà lỡ có táp vào trym cũng ko nguy hiểm bằng táp vào trứng :m131:

đã là nhà đầu tư thì phải tự mình quyết định bác ạ, như bác nói thì ref nghe theo mà đầu tư thì toi cũng đáng thôi, ko biết tìm hiểu rồi đưa ra quyết định sáng suốt thì phải chịu rồi

//ps: đừng thách cắm sổ đỏ vào đầu tư rồi nói chuyện bác ạ, nghe chán lắm #:-s, có tiền thích thì đầu tư, ko thì thôi

Mình không thách mà nói thực luôn.
Vì thực tế có người làm thế khi nó còn OK.
Nếu đã không dám làm như thế thì đừng có lên giọng ...
Ném vào 10$ thì ném vào làm gì,vô nghĩa!!!!

Mình không thách mà nói thực luôn.
Vì thực tế có người làm thế khi nó còn OK.
Nếu đã không dám làm như thế thì đừng có lên giọng ...
Ném vào 10$ thì ném vào làm gì,vô nghĩa!!!!
Chính xác e đã làm thế khi nó còn chạy tốt và còn định chơi thêm phát nữa khi nó ổn định, limit with có thể thông cảm dc do số ng rút ra quá nhiều nhưng còn chia lãi chậm trễ là phải thừa nhận nó có vấn đề, đừng có đem lý do bảo trì bảo dưỡng ra nữa vì thực tế ko biết khi nào xong.

Chính xác e đã làm thế khi nó còn chạy tốt và còn định chơi thêm phát nữa khi nó ổn định, limit with có thể thông cảm dc do số ng rút ra quá nhiều nhưng còn chia lãi chậm trễ là phải thừa nhận nó có vấn đề, đừng có đem lý do bảo trì bảo dưỡng ra nữa vì thực tế ko biết khi nào xong.

Đúng là tuổi trẻ tài cao.
Bái phục bái phục.....
(được một phen mở rộng tầm mắt)

:m131: mà lỡ có táp vào trym cũng ko nguy hiểm bằng táp vào trứng :m131:
ác. ....trym hỏng thì trứng đâu còn tác dụng đâu Bác. Zzzzz. Trứng hỏng thì ....có ảnh hưởng tới trym ko nhỉ. vẫn ....ấy ấy ....được mà.
Ah. mà trứng hỏng thì .....xuống đất nằm rồi. ^^. kì cục thật. tôi với ông bắt đầu nói nhảm rồi vinamos ơi. hahahahaha

theo bác thì khi nào JSS sờ cam :m021:

ác. ....trym hỏng thì trứng đâu còn tác dụng đâu Bác. Zzzzz. Trứng hỏng thì ....có ảnh hưởng tới trym ko nhỉ. vẫn ....ấy ấy ....được mà.
Ah. mà trứng hỏng thì .....xuống đất nằm rồi. ^^. kì cục thật. tôi với ông bắt đầu nói nhảm rồi vinamos ơi. hahahahaha

nói chung là hỏng 1 trong 2 thì đã thành sống ko bằng chết rồi :m131: còn mất cả 2 thì chỉ có nước là mua vé về thăm ông bà sớm :m021:

dep 500usd vào rồi, không được chia lãi mà vẫn tỉnh bơ đây,mình là con cờ trong tay jss rồi ,nó đánh đâu kệ nó, dep rồi thì cam chịu , lên tiếng có ai nghe.thôi kệ đi,

Nếu bạn để ý thì nó đang đi theo kịch bản của ADC,chỉ khác trình tự mà thôi.
Chậm chia lãi chỉ là câu giờ....

theo bác thì khi nào JSS sờ cam :m021:
Cái này bác lén mà hỏi ông admin ấy, nó sẽ kéo dài cho đến khi rs tiếp theo, cũng sắp rồi chứ. Đừng ai thấy hoa mắt khi nó ổn định lại nha, chiêu bài cuối cùng ai mà biết trước, biết trước sẽ thành tỷ phú mất.

Cái này bác lén mà hỏi ông admin ấy, nó sẽ kéo dài cho đến khi rs tiếp theo, cũng sắp rồi chứ. Đừng ai thấy hoa mắt khi nó ổn định lại nha, chiêu bài cuối cùng ai mà biết trước, biết trước sẽ thành tỷ phú mất.

Nói chung là cứ chiến đấu tới đồng cắc cuối cùng , còn 1 hơi thở thì quyết ko buông , không phải vì mềnh ngu mà vì mềnh ko biết sợ là gì :m131:

Tình hình nó cứ nói bảo dưỡng cũng đến gần 2 tuần nay, bảo dưỡng gì lâu thế nhỉ :). Hay đang ngồi tính sổ :))

Nói chung là cứ chiến đấu tới đồng cắc cuối cùng , còn 1 hơi thở thì quyết ko buông , không phải vì mềnh ngu mà vì mềnh quá nhiều tiền :m146:
Bao giờ mới được như bác đây, thật ngưỡng mộ đại gia :))

Nói chung là cứ chiến đấu tới đồng cắc cuối cùng , còn 1 hơi thở thì quyết ko buông , không phải vì mềnh ngu mà vì mềnh ko biết sợ là gì :m131:

Hơ hơ....khâm phục....
Anh thích chú......

:m131: bởi vì mềnh chỉ đầu tư duy nhất 500$ vào đây và bay giờ đã gỡ lai gấp mấy chục lần thì còn giề mà phải hối tiếc, tuyển Ref trước khi họ vào chơi thì đã nói trước,đây là kênh đầu tư mạo hiểm,liều ăn nhiều, bác hãy suy nghĩ kỹ trước khi chơi,vì 1 khi đã chơi thì bác đừng sợ mất,mà khi đã mất thì coi như 1 cuộc kinh doanh đã thất bại nhưng không nặng nề,ko ê chề vì số tiền bỏ vào đây hoàn toàn chỉ là con số nhỏ,5-6k$ là cái đinh gì, Nếu làm ăn thất bại ở ngoài thì số tiền còn lớn gấp 10 lần ấy chứ....dù sao thì cũng thanks JSS đã cho em những ngày hạnh phúc. Chúc JSS sớm ra đi về cõi vĩnh hằng....chắc cũng ko lâu nữa đâu,vài năm nữa là cùng :m131:

:m131: bởi vì mềnh chỉ đầu tư duy nhất 500$ vào đây và bay giờ đã gỡ lai gấp mấy chục lần thì còn giề mà phải hối tiếc, tuyển Ref trước khi họ vào chơi thì đã nói trước,đây là kênh đầu tư mạo hiểm,liều ăn nhiều, bác hãy suy nghĩ kỹ trước khi chơi,vì 1 khi đã chơi thì bác đừng sợ mất,mà khi đã mất thì coi như 1 cuộc kinh doanh đã thất bại nhưng không nặng nề,ko ê chề vì số tiền bỏ vào đây hoàn toàn chỉ là con số nhỏ,5-6k$ là cái đinh gì, Nếu làm ăn thất bại ở ngoài thì số tiền còn lớn gấp 10 lần ấy chứ....dù sao thì cũng thanks JSS đã cho em những ngày hạnh phúc. Chúc JSS sớm ra đi về cõi vĩnh hằng....chắc cũng ko lâu nữa đâu,vài năm nữa là cùng :m131:
Đầu tư hay ko là việc của mọi ng, bản thân mình đã bảo nếu mất mình sẵn sàng làm lại từ đầu thôi ko đến nỗi quá lụy vì nó, nhưng mình rất là ghét cái kiểu đã thấy nó bất ổn mà còn lôi kéo mọi ng vào, lâu lâu lên yahoo thấy mấy ng treo status đầu tư jss nào bà con ơi là ức chế rồi, trong tình hình hiện này nếu mình đã đầu tư rồi thì thôi, đừng nên lôi kéo newbie vào tội họ.

Vài năm thì chú hơi bị lạc quan tếu rùi!!!

Mọi thứ vẫn đang diễn ra, và ta vẫn đang ngồi hóng :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week