Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
:m131: bởi vì mềnh chỉ đầu tư duy nhất 500$ vào đây và bay giờ đã gỡ lai gấp mấy chục lần thì còn giề mà phải hối tiếc, tuyển Ref trước khi họ vào chơi thì đã nói trước,đây là kênh đầu tư mạo hiểm,liều ăn nhiều, bác hãy suy nghĩ kỹ trước khi chơi,vì 1 khi đã chơi thì bác đừng sợ mất,mà khi đã mất thì coi như 1 cuộc kinh doanh đã thất bại nhưng không nặng nề,ko ê chề vì số tiền bỏ vào đây hoàn toàn chỉ là con số nhỏ,5-6k$ là cái đinh gì, Nếu làm ăn thất bại ở ngoài thì số tiền còn lớn gấp 10 lần ấy chứ....dù sao thì cũng thanks JSS đã cho em những ngày hạnh phúc. Chúc JSS sớm ra đi về cõi vĩnh hằng....chắc cũng ko lâu nữa đâu,vài năm nữa là cùng :m131:
thoi .co gang 2 thang nua.minh se tron 1k pos.sau do rut von ve toi nha` a vinasumilk nhau 1 bua thoi.:D

Đầu tư hay ko là việc của mọi ng, bản thân mình đã bảo nếu mất mình sẵn sàng làm lại từ đầu thôi ko đến nỗi quá lụy vì nó, nhưng mình rất là ghét cái kiểu đã thấy nó bất ổn mà còn lôi kéo mọi ng vào, lâu lâu lên yahoo thấy mấy ng treo status đầu tư jss nào bà con ơi là ức chế rồi, trong tình hình hiện này nếu mình đã đầu tư rồi thì thôi, đừng nên lôi kéo newbie vào tội họ.

Mình cũng cùng suy nghĩ với cậu....
Vậy nên mới có topic để moin người tham khảo--->bị chó táp vào mông khắp nơi vì làm mất miếng ăn của nó!!!

Vậy nên mới có topic để moin người tham khảo--->bị chó táp vào mông khắp nơi vì làm mất miếng ăn của nó!!!

Cứ bình tĩnh bác ah, mình có tâm là được không phải nghĩ nhiều đến họ nói gì :)

:m131: thương trường như chiến trường,mạnh thì sống yếu thì chết,khôn thì sống ngu thì chết- đơn giản vậy thôi :m131:

hehe tiền commission 1 ngày là xong còn tiền ngta đầu tư là cả 1 chu kì 81 days, đừng nên vì miếng cơm của mình mà làm chuyện hại ng.

ae suy nghi gie` cho met oc.Quyen tu quyet van do admin JSS thoi.minh an theo ho thi` chap nhan thoi.hehe.

vinamos sắp lên pro 1 con cầm thú rồi. chuẩn bị ăn mừng.
với nhịp độ "spam" như thế này thì dự tính là chiều ni or tối ni. :D. Đẻ 999 rồi chọn ngày đẹp lên pro đi vina. ^^

bác ko có thôi chứ em vẫn có mà :m131:

Chắc JSS Admin cảm động trước tấm lòng của chú mà chia lãi cho chú!!!!

với nhịp độ "spam" như thế này thì dự tính là chiều ni or tối ni. :D. Đẻ 999 rồi chọn ngày đẹp lên pro đi vina. ^^

:m066: sắp đẻ rồi hôm nay quyết định đẻ luôn , đau đẻ quá rầu :m021:

Chắc JSS Admin cảm động trước tấm lòng của chú mà chia lãi cho chú!!!!

đâu có bác,mỗi lần em rút bao giờ cũng chừa lại 20$ để lần sau lỡ ko dc chia thì còn có cái mà rút :m131:

SPAM tặc..........................
:binhsua21:

SPAM tặc..........................
:binhsua21:

bác quá khen :m066: khi nào em lên thú rồi em cho bác mượn chơi vài ngày :m131:

đâu có bác,mỗi lần em rút bao giờ cũng chừa lại 20$ để lần sau lỡ ko dc chia thì còn có cái mà rút :m131:

Vãi..chú lắm trò kinh....................:binhsua21:

các bác cho em hỏi em deposit bằng ap em đạt tiền nào nó chưa đến 45 ngày vạy em dispute ở ap có khả năng thắng hok
nếu như nó scam,hử anh tonghieu kệ mẹ nó dipuuste họa may lấy được mới nào hay mới đó

gọi mod tonghieu vào đỡ đẻ kìa. bác ấy quản lí nen phải có trách nhiệm. :D :D :D

đã nhận,sẽ thông @ss cho dễ đẻ!!!!
P/s : thôi nhé anh em,không đi quá chủ đề nữa nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week