Có nỗi nhục nào bằng nỗi nhục bị đổ vỏ không ???

bỏ đi bạn, miễn cưỡng chấp nhận sau này liệu bạn có quên đc chuyện cũ k hay lâu lâu nhậu say về giằng xéo lẫn nhau, phụ nữ trên đời này k hiếm, vấn đề là bạn có chắc sẽ quên sạch đc quá khứ làm bạn đau k

mình hiểu cho bạn, nếu là mình mình cũng sẽ làm như bạn, nếu tin tưởng cô ấy thì sẵn sàng tha thứ, sẵn sàng giang cánh tay ra che chở, thậm chí phải yêu cô ấy hơn để bù đắp lại khoảng thời gian đau khổ mà cái thằng chó chết nào đó đã gây ra cho cô ấy

không lên mình khuyên thật thà nó quen ở đâu đâu như miền này miền kìa rồi nó trở về thì còn đc ngay thằng bạn thân lúc cậu yêu nó cậu mới nghĩ cảnh thằng bạn cậu làm gì với nó cũng như cậu đang làm thì thốn lắm còn đây là thương hại rồi k phải yêu cậu suy nghĩ đi

tùy bác thôi, tùy quan niệm và phương châm làm việc của bác,,, ta ai, ai là ta, nghĩ gì làm đấy thì ta là cái đấy,,,

ko hiểu lắm đầu đuôi tai nheo j hết

E chẳng còn suy nghĩ được gì nữa , tầm này e còn bình tĩnh đấy , gấu e mới quay lại vs e , nó bảo yêu e thật lòng mà bla bla , rồi nóquyeeyt định nói vs e chuyện nó bị mất... cái đấy
e thì trải qua rồi , chuyện này nó cũng là bt nhưng tầm này chỉ muốn xiên chết thằng nào đó thôi
Mà e hỏi ngu phát tụi nó phập nhau ko mang bcs , nhưng lúc đó nó ko có kinh , hôm sau nó có kinh
thì có sao ko các bác
1, Nếu bạn đồng ý quay lại với em nó, sẽ có 1 ngày thằng đó đến cười vào mặt bạn và hỏi: mày hôn nó có ngửi thấy mùi nước đái của tao không ? :D:D:D
2. 90% là ko có nhé, cứ yên tâm. vì sát ngày có kinh 3-5 ngày nó không rụng trứng đâu mà lo

chuyện này cũng vác lên đây mỗi người mỗi ý
Nếu như bạn thương nó thật thì bỏ hết cũng chả sau còn ko thì dẹp mẹ cho rồi mắc công sau này lại trách móc nhau

Xác định không chấp nhận được nữa thì thẳng thắng chia tay. Chỉ nói 1 câu thôi: Anh yêu em nhưng anh không chấp nhận được chuyện bị cắm sừng. Không có nói nhiều lằng nhằng lôi thôi, dứt khoát lên.

Chia tay rồi thì kệ mẹ con nhà người ta. Mấy đứa xúi dại đem về hành hạ hay tranh thủ quất vài phát trả thù thì coi lại bản thân đi. Đàn ông con trai không có người này thì có người khác. Gì đâu mà tính tiểu nhân đi trả thù đàn bà con gái.

Một quả táo thằng kia đang ăn dở và bạn được đề nghị ăn tiếp quả táo đó đến hết đời :D :D :D Nếu là mình thỳ mình cắn 1 miếng rồi ném vào mặt nó :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Cái quan trọng là mãi mình *** ăn đc. Sểnh ra 1 cái thằng khác ăn . Xong mình đi dọn thì *** chấp nhận đc đâu nhé.
Thà rằng là đến sau đổ vỏ. Chứ đến trước đổ vỏ thì QUÁ LÀ NHỤCCCC không phải NHỤC không mà chúng nó còn chửi là NGU
2 đứa nó đang cười hả hê sau lưng thớt và dự là còn nhiều lần CHỊCH XÃ GIAO nhé ^_^

em cũa ai cũng vậy. không chung thuỷ thì lướt...yêu xong chia tay rồi đi với người khác xong về bắt thớt đổ võ thì mưu cao và hiểm quá...

Nhưng người yêu tôi là em gái thằng bạn thân của tôi :( ai hiểu cho mình đây

Nó đã bỏ bác đi ăn nằm với thằng khác giờ quay lại với bác rồi blabla này nọ yêu bác nhìu lắm. Đm hết nơi nương tựa thì quay về với bác, đến lúc nó phản bác thêm lần nữa thì bác ôm hận nhé, đơn giản giờ bác rộng tay đón nó quay về bác nói gì nó cũng nghe, làm gì nó cũng nhịn, một thời gian nó lại âm thầm cắm sừng bác thôi. Tốt nhất đem về hành hạ rồi đá nó bay khỏi cuộc đời bác đi. Thể loại gấu chó nó *** biết đâu là bến bờ. Xl bác em hơi xúc động, vì chuyện này em từng mắc phải cảm xúc còn trong em còn nhìu lắm.

vậy là a này có tâm trạng chung với chủ thớt

:( cái này bác phải tự quyết định theo cảm tính của mình thôi hỏi làm gì chả ai quyết định thay được , 1 kiếm thằng phang nó 1 trận cho đỡ bùn , nếu thương thật lòng thì mấy cái màn giấy đó chả ảnh hưởng gì , còn nếu chỉ vì abc thì thôi đường ai nấy đi cho khỏe , bản thân con bé của cậu ở đây a e cũng đâu bít là ai mà góp ý , phải chi biết nó sống thế nào còn biết mà cho lời khuyên , ai biết thạch sanh hay lý thông .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week