Có nỗi nhục nào bằng nỗi nhục bị đổ vỏ không ???

E chẳng còn suy nghĩ được gì nữa , tầm này e còn bình tĩnh đấy , gấu e mới quay lại vs e , nó bảo yêu e thật lòng mà bla bla , rồi nóquyeeyt định nói vs e chuyện nó bị mất... cái đấy
e thì trải qua rồi , chuyện này nó cũng là bt nhưng tầm này chỉ muốn xiên chết thằng nào đó thôi
Mà e hỏi ngu phát tụi nó phập nhau ko mang bcs , nhưng lúc đó nó ko có kinh , hôm sau nó có kinh
thì có sao ko các bác
Gấu e mới quay lại với e ???:eek: nó bỏ bác để cho thằng khác dyt, nó cho thằng khác dyt nó chán chê rồi nó quay về vs bác, thế mà bác còn thương nó và muốn xiên thằng kia????:eek::eek: Nói thật với bác, gấu bác là một con CAVE chính hiệu, còn bác mà có suy nghĩ thế này thì bác là một thằng hèn, thằng ngu chính hiệu. Tưởng bác lên trút giận thì ae còn chia sẻ, còn động viên bác kiếm đứa khác tốt hơn, nhưng đọc xong thì xin lỗi cười vào mặt bác một cái. Bác ngu thì bác chịu, đừng để bố mẹ bác chịu khổ vì nuôi một con CAVE và cháu của một thằng khác, tội các cụ lắm =))

quay đầu vào tường hỏi nó 1 câu : giờ tao đập mày 1 phát xem mày có đau không nhé?

Giờ tìm thằng nào phang gấu bạn, tìm bạn gái nó phang bạn gái nó. Nó yêu con nào mới thì phang con đó tiếp. Đến bao giờ bị bắt vào tù thì thôi. :D

y chang chuyện của tui. điên lắm các bác ạ. nó quen nhau 2 tháng thằng kia nó hấp ngay. giờ nó quay về vs e rồi. nói chung thì nhắc đến cũng cay lắm. nhưng giờ em bỏ qua mặc kệ thấy cũng yêu thật. giờ cụng khá êm thấm.
vấn đề là trước lúc quen thằng kia bạn đã ngủ với nó chưa, nó ko cho bạn ăn trước mà thằng đến sau ăn trước thì hãy nghĩ lại đi :)

lấy đĩ về làm vợ
đừng lấy vk về làm đĩ
kaka

có chứ nỗi nhục đổ vỏ ref level 2

Biết đâu đó trong mmo này có kẻ đọc topic này của bạn lại cười

nếu bác còn yêu nó, thì chia tay nó đi. Chấp nhận đau khổ tý
Nếu bác ko còn yêu nó, thì chịch nó đi rồi kệ mẹ nó thích sao thì thích, nhớ mang BCS nhé, rồi sớm muộn cũng bỏ đi,
Mình từng trải qua những chuyện như thế này rồi, nói chung là đấy là cái bản chất trong con người nó rồi, ko bao giờ, vĩnh viễn ko bao giơ thay đổi đc đâu, bác cứ yêu nó đi rôi khác có lần tận mắt nhìn thấy nó ngủ với thằng khác chứ chả phải nó bảo với bác như thế đâu.
Đến với nhau vì tình yêu, thì những cái tượng trưng cho tình yêu nó phải dành cho tình yêu chứ *** phải mang đi dâng cho thằng khác.

aS61LBsNRKyGeLosTuasc5onzPXjliIa5hkPMlegnpU4RBRiNJJHVEP4_H2akvrn3nHnhc80gXeaJgjJsnkWLfryF7s809QN2rnP67fllEDWNai0xezM3wd0gZPz5WeWDIOyx92-k7B8eAY_6vwxnQVgKJYrb6qavfeBBym2UZWNNnNw3s429yUjTDNSFc9zveOR4D8UIehuJiifXqh3PuxcPu1hZ-L80FG1ZtNvVLjXkPrbTLbCC9RIb-Fw8GG0nRL2dYpWaCvZEgzTATP25rsfMeTZScb-MPC5DQa37k5whrG05GypU_akKr2huGarZwDQ0f7RgORPaDjEK6rDW_RaFv1GGrBJzTkdidg2qIJQJ-9I1i5zUL_b4WlkoMmww8RlCiYSo6ssqVRAs14R7-MTsk3xmO_EXGzAE5b4ddhVY3fMOsWNLOggPkYUTXw2VC8dlTkSmwbXLEqHLV2bVGJggEmcsX7Ukud1mqRITei7lennBh85pJCTby7MVXbrYFnwMC3kbFz1yMdk9NTGJilbPaweDCmiBiCdqUDByjg=s150-no

Nhục thì cũng nhục rồi vấn đề tư cách nó sao, nó ngủ với 1 thằng được nó sẽ ngủ được với 2 3 4 5 ....thằng.Đàn bà nó dâm thì khỏi phải nghĩ thở ko nổi đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week