Có nỗi nhục nào bằng nỗi nhục bị đổ vỏ không ???

tốt nhất là nghỉ. làm éo có chuyện vừa mới ngủ với thằng khác rồi lại quay lại với mình. thế sau này nó cũng thế làm thế nào. cạch luôn và ngay. kinh nghiệm xương máu.
mà nó bảo thế với thớt, chứ nó còn bao nhiêu thằng khác nữa bố ai mà biết được
Tầm thớt yêu chắc cũng ko có tính lấy hoặc k lấy nhau đc đâu. nghỉ sớm cho thoải mái. kiếm bạn gái quê chút từ tế còn zin có phải thích hơn ko :D

đắng à mà thôi

vcc :eek::eek::eek::eek::eek:
E chẳng còn suy nghĩ được gì nữa , tầm này e còn bình tĩnh đấy , gấu e mới quay lại vs e , nó bảo yêu e thật lòng mà bla bla , rồi nóquyeeyt định nói vs e chuyện nó bị mất... cái đấy
e thì trải qua rồi , chuyện này nó cũng là bt nhưng tầm này chỉ muốn xiên chết thằng nào đó thôi
Mà e hỏi ngu phát tụi nó phập nhau ko mang bcs , nhưng lúc đó nó ko có kinh , hôm sau nó có kinh
thì có sao ko các bác
next đi làm lại từ đầu bạn
:( mình yêu nó nhung nó có y mình đâu
chịch xã giao xong quay về
mai sau lấy về thick nó lại xã giao ak :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::oops:

tùy vao tình cảm cậu dành cho nó thôi...mmo toàn là quay tay là đa số cậu lên đây hỏi khác gì....ko thể nói

Gấu mà coi là ốc thì thôi, bạn ko nên có gấu dù đực hay cái :rolleyes:

Em Thua . e vẫn thứ tha cho cô ấy , e sẽ bảo vệ cô ấy :)
Có ai làm gì đâu mà bảo là bảo vệ ? Tự bạn ấy dâng cho thằng khác nó xơi cơ mà ..... Thôi bác đi bảo vệ tiếp đi....... Goodluck

thớt nge mình,cứ chịch nó 1 thời gian rồi bỏ thôi.cả 2 đều ko mất gì

Ngta nói thà lấy đĩ về làm vợ còn hơn lấy vợ về làm đĩ. Trong trường hợp của thớt thì nên suy nghĩ, xem xét con gấu nó như thế nào đã.

Nhắn dùm bồ thớt cái, xinh gái đấy mà mỗi tội ngủ hay gác quá
nhớ lo mà chỉ bảo em nó lại, thế là ko ngoan đâu

E chẳng còn suy nghĩ được gì nữa , tầm này e còn bình tĩnh đấy , gấu e mới quay lại vs e , nó bảo yêu e thật lòng mà bla bla , rồi nóquyeeyt định nói vs e chuyện nó bị mất... cái đấy
e thì trải qua rồi , chuyện này nó cũng là bt nhưng tầm này chỉ muốn xiên chết thằng nào đó thôi
Mà e hỏi ngu phát tụi nó phập nhau ko mang bcs , nhưng lúc đó nó ko có kinh , hôm sau nó có kinh
thì có sao ko các bác
Nó mất trước khi yêu bạn hay trong thời gian ctay rồi sau đó quay lại:(.mình mà là trong hoàn cảnh bạn chắc sôi máu,vứt bỏ tất cả luôn.

Tức là lúc trước nó yêu bạn, nhưng bạn chưa chịch nó. Xong nó bỏ bạn yêu đứa khác và bị thằng kia chịch. BỊ CHỊCH, BỊ THẰNG KIA BỎ NÓ MỚI QUAY LẠI VỚI BẠN. Thế thì còn gì mà luyến tiếc, cứ chịch mấy phát cho đã rồi bỏ bạn nhé!

y chang chuyện của tui. điên lắm các bác ạ. nó quen nhau 2 tháng thằng kia nó hấp ngay. giờ nó quay về vs e rồi. nói chung thì nhắc đến cũng cay lắm. nhưng giờ em bỏ qua mặc kệ thấy cũng yêu thật. giờ cụng khá êm thấm.

thôi chia tay. kêu e về chịch vs thằng kia đi. chắc bị thằng kia chịch xong bỏ nên quay về vs bạn. loại này trước sau gì cũng phản bội thôi.

thì có sao ko các bác
nếu có kinh đều đặn thì ko sao, chứ kinh nguyệt hơi rối loạn thì cũng nguy. Muốn chắc thì cứ 10 ngày sau mua que thử, nếu có thì canh tầm 1 tháng ik khám bác sĩ, uống thuốc là xong. Bạn phải quyết đoán trong tinh huống hiện tại, 1 là bỏ, 2 là quan tâm thì quan tâm cho trót nhé. Đừng ngại ngùng , hay làm việc dở dở ương ương là hỏng hết đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week