Có nỗi nhục nào bằng nỗi nhục bị đổ vỏ không ???

NgocCherry

Junior
Reactions
11
MR
0.000
E chẳng còn suy nghĩ được gì nữa , tầm này e còn bình tĩnh đấy , gấu e mới quay lại vs e , nó bảo yêu e thật lòng mà bla bla , rồi nóquyeeyt định nói vs e chuyện nó bị mất... cái đấy
e thì trải qua rồi , chuyện này nó cũng là bt nhưng tầm này chỉ muốn xiên chết thằng nào đó thôi
Mà e hỏi ngu phát tụi nó phập nhau ko mang bcs , nhưng lúc đó nó ko có kinh , hôm sau nó có kinh
thì có sao ko các bác

Dự là thớt giữ gìn cho gấu. Gấu chia tay quen thằng khác ấy ấy mất trinh rồi quay lại đổ vỏ cho thớt... Kiểu này thì thớt cứ đè ra hành hạ nó 2 tiếng rồi chia tay cmn đi quen làm mẹ gì loại này :rolleyes:

E chẳng còn suy nghĩ được gì nữa , tầm này e còn bình tĩnh đấy , gấu e mới quay lại vs e , nó bảo yêu e thật lòng mà bla bla , rồi nóquyeeyt định nói vs e chuyện nó bị mất... cái đấy
e thì trải qua rồi , chuyện này nó cũng là bt nhưng tầm này chỉ muốn xiên chết thằng nào đó thôi
Mà e hỏi ngu phát tụi nó phập nhau ko mang bcs , nhưng lúc đó nó ko có kinh , hôm sau nó có kinh
thì có sao ko các bác
bây giờ đứa nào trước khi yêu mình mà đã có người yêu khác thì gần như chắc chắn là không còn , nhưng mình nghĩ chuyện đó bình thường yêu nhau không tránh được . Người yêu bạn vẫn có kinh thì là bình thường không sao cả , sao gọi là đổ vỏ được

1 là đến với nhau khi còn trinh
2 là đã mất trinh
Chứ kiểu con gái chia tay mình yêu thằng khác bị nó phang mất trinh quay lại với mình -> loại này chẳng ra gì . Bác thớt cứ mạnh bạo phang thêm phát nữa rồi đá. đừng thương tiếc

Nó đã bỏ bác đi ăn nằm với thằng khác giờ quay lại với bác rồi blabla này nọ yêu bác nhìu lắm. Đm hết nơi nương tựa thì quay về với bác, đến lúc nó phản bác thêm lần nữa thì bác ôm hận nhé, đơn giản giờ bác rộng tay đón nó quay về bác nói gì nó cũng nghe, làm gì nó cũng nhịn, một thời gian nó lại âm thầm cắm sừng bác thôi. Tốt nhất đem về hành hạ rồi đá nó bay khỏi cuộc đời bác đi. Thể loại gấu chó nó *** biết đâu là bến bờ. Xl bác em hơi xúc động, vì chuyện này em từng mắc phải cảm xúc còn trong em còn nhìu lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week