Coingeneration ver2 - Coin đã sống tiếp !!!

Status
Not open for further replies.
gọi sao h
Hiện tại vẫn cheat và ăn đều hàng ngày, chia sẻ luôn tại đây:

Link site no ref: http://coingeneration.com/

Creat acc bằng IP VN:

Ver bằng số dt VN ( gọi vào số dt + +390294754015 nhớ bấm dấu + , sau đó up 2 mặt cmnd với mặt bạn up vào phía dưới cùng " profile " sau 2,3 ngày nó sẽ complete, cứ down tool về treo trên vps.

Creat bằng IP USA:

Ver bằng google voice, skype,... ( cũng gọi vào +390294754015 nhớ bấm dấu + ), kiếm 1 bảng photoshop của passport US kiếm hình ông Mỹ nào gắn vào, cái này tự search google ra nhé. sau đó up lên như ở trên đợi 2,3 ngày là complete, và cứ down treo tool.

Lưu ý; 1 IP creat dc 2,3 acc thôi, nhiều acc login trên 1 IP nó ban nick :)

Có thể down sanboxie về treo vps 3,4 acc như hồi trước vẫn dc. Mua vps plan 1 treo dc khoảng 3,4 acc đừng max CPU ko thì die vps

Hiện tại nó pay qua egopay và paxum. Egopay free 1.5$

Và proof:

Hiện tại vẫn cheat và ăn đều hàng ngày, chia sẻ luôn tại đây:

Link site no ref: http://coingeneration.com/

Creat acc bằng IP VN:

Ver bằng số dt VN ( gọi vào số dt + +390294754015 nhớ bấm dấu + , sau đó up 2 mặt cmnd với mặt bạn up vào phía dưới cùng " profile " sau 2,3 ngày nó sẽ complete, cứ down tool về treo trên vps.

Creat bằng IP USA:

Ver bằng google voice, skype,... ( cũng gọi vào +390294754015 nhớ bấm dấu + ), kiếm 1 bảng photoshop của passport US kiếm hình ông Mỹ nào gắn vào, cái này tự search google ra nhé. sau đó up lên như ở trên đợi 2,3 ngày là complete, và cứ down treo tool.

Lưu ý; 1 IP creat dc 2,3 acc thôi, nhiều acc login trên 1 IP nó ban nick :)

Có thể down sanboxie về treo vps 3,4 acc như hồi trước vẫn dc. Mua vps plan 1 treo dc khoảng 3,4 acc đừng max CPU ko thì die vps

Hiện tại nó pay qua egopay và paxum. Egopay free 1.5$

Và proof:

gọi sao hả bạn? cho nó bắt máy rồi tắt à?

nói sai bét 1 acc chỉ add được 1 account email payment thôi

1 email của bác đây, còn phía trên, phía dưới nữa... up hình bự quá thì ko nên, ngay cả wallet bác hỏi tui ở đâu thì đừng nói chắc như đinh đóng cột 1 email như vậy.

Mình là con ma của treo máy đây, treo vps nó ko pay nhé, kể cả up hình ver phone. Mình đã test và ko rút đc, acc normal thì đc
Mà bạn kiếm ref chi, ref ko mua thread mà cứ tạo free chạy ăn tiền thì bạn có đc gì đâu, mốt hết 1 tháng tạo acc khác :p mình đang dùng chiến dịch đó, ko kiếm ref nữa

Mình là con ma của treo máy đây, treo vps nó ko pay nhé, kể cả up hình ver phone. Mình đã test và ko rút đc, acc normal thì đc
Mà bạn kiếm ref chi, ref ko mua thread mà cứ tạo free chạy ăn tiền thì bạn có đc gì đâu, mốt hết 1 tháng tạo acc khác :p mình đang dùng chiến dịch đó, ko kiếm ref nữa
Mình đang treo vps đây bạn :), và mình có tuyển ref đâu, tại mod move lộn vào mục referrers :D

Sao hôm kia mình rút 3 mươi mấy $ nó ko cho, mà mình rút acc thường chạy máy chính nó cho, ko hiểu

các chú tưởng kiếm tiền với em nó bằng VPS nó ko biết hã, nó ko pay thì sao
Mình đang treo vps đây bạn :), và mình có tuyển ref đâu, tại mod move lộn vào mục referrers :D

ừ là thế đây @jimmykid

cứ tut thế này mà treo VPS tưởng qua mặt được nó à

1 email của bác đây, còn phía trên, phía dưới nữa... up hình bự quá thì ko nên, ngay cả wallet bác hỏi tui ở đâu thì đừng nói chắc như đinh đóng cột 1 email như vậy.

vào đâu để up wallet thế cu chỉ anh mày coi

ừ là thế đây @jimmykid

cứ tut thế này mà treo VPS tưởng qua mặt được nó à

Nếu ko làm thì cứ tự nhiên, đâu có ép bạn, còn chuyện ai làm dc thì người đó ăn thôi bạn enterprise à, còn xin lỗi anh thì tui coi tư cách người đó tui mới gọi thôi !!! :D

Nếu ko làm thì cứ tự nhiên, đâu có ép bạn, còn chuyện ai làm dc thì người đó ăn thôi bạn enterprise à,
:cool: bác vô yahoo mình hỏi tí

Nếu ko làm thì cứ tự nhiên, đâu có ép bạn, còn chuyện ai làm dc thì người đó ăn thôi bạn enterprise à, còn xin lỗi anh thì tui coi tư cách người đó tui mới gọi thôi !!! :D

PM cái email support nó ko trả lời nè chán vãi

bác nào cho hỏi sao rút thử 0,14 S qua PM nó không cho nhỉ :(. Nó báo thế này:
Payment cannot be done

We are unable to process your request at the moment, please check back later.

bác nào cho hỏi sao rút thử 0,14 S qua PM nó không cho nhỉ :(. Nó báo thế này:
Payment cannot be done

We are unable to process your request at the moment, please check back later.

PM nó để cho có, chỉ có cho rút qua PX và Egopay, bác ko đọc cho kỹ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week