Coingeneration ver2 - Coin đã sống tiếp !!!

Status
Not open for further replies.
pro nào cho mình hỏi với, nó cho phép reg được bao nhiêu acc trên 1 IP, và có thể treo 1 acc trên nhiều máy được ko ?

mày nhiêu tuổi mà gọi tao bằng mày này nọ trẻ trâu chơi với trâu điên đừng nói mà la lớn ?? tao ghét cái thứ giả nai mà tỏ ra nguy hiểm

nick reg năm nào kệ tao có liên quan đến gì mày ko ???

Trẻ trâu chả trách thanh niên giờ nó lì đòn thế đó
coin chơi bằng vps có được nữa đâu .scan thí mẹ .Các bác đừng nóng :D .trước chơi chĩ dám add 1 mail ego thui .vì nó check acc ego .nhiều $ sent về 1 acc nó nghi ngờ đó .block acc coin ngay

pro nào cho mình hỏi với, nó cho phép reg được bao nhiêu acc trên 1 IP, và có thể treo 1 acc trên nhiều máy được ko ?

nghe @phuocvo4601 nó nói reg 4 account trên 1 IP

nhưng treo 1 account trên 2-3 máy thôi thì phải

hj, trả lời vậy lần sau đừng có quote vào nhé.tt

tui nói thử đi biết mùi nó lợi hại đến đâu thôi

Tôi thì ko bao giờ cheat và đã từng cheat và ,biết mùi thất bại là gì rồi ............ nói gì đến kẻ thắng người thua

tui nói thử đi biết mùi nó lợi hại đến đâu thôi

Tôi thì ko bao giờ cheat và đã từng cheat và ,biết mùi thất bại là gì rồi ............ nói gì đến kẻ thắng người thua
mình có 24 máy core i3 treo sao cho kinh tế nhỉ:oops: thanks reply

Những acc trước đây đã verify bằng số US thì có cách nào rút được tiền không các bác :cool:

muốn add bao nhiêu cũng được nhưng đã confirm rồi có cách nào add thêm ko ??? 4 account trên 1 IP hã
Thế là cái *** con đĩ mẹ mày. mày sủa cái gỉ hả con. về mà bú *** mẹ mày cho câm cái mồm mày vào con ạ. ngu như 1 con chó lại thích thể hiện.

Thôi ko chửi nhau nữa ko tôi report cả lũ đấy
Mỗi người 1 ý kiến, ko thik nhau thì thôi làm gì phải loạn cả lên
treo VPS thử đi rồi biết mùi thế nào ??? thử xem nó có pay ko ?
Thế là cái *** con đĩ mẹ mày. mày sủa cái gỉ hả con. về mà bú *** mẹ mày cho câm cái mồm mày vào con ạ. ngu cho con chó lại thích thể hiện.

Topic đang bàn về coin, có những người sợ nát, có những người lại đang buôn bán acc,... Nói chung ai ăn dc thì ăn, ai ko làm dc thì đừng miễn cưỡng,... Còn chuyện ai nc ra sao thì kệ họ, ko quan tâm là dc !!! Các bác đừng cãi nhau vì những chuyện ko đâu, lo kiếm tiền ăn tết đi :)

qoa thích ghê ta. Coin sống lại rồi, rút vài k $ tồn kho nào

thớt cho mình hỏi.Lâu ngày vào lại acc thấy có 8$ ở Available Balance mà vào ko thấy chỗ rút nhỉ
Acc cũ ver theo kiểu cũ thì ko rút dc còn nếu mới đây thì vào personal >> payment >> e-currency >> chọn ego or paxum. Ego phí 1.5$

Acc cũ ver theo kiểu cũ thì ko rút dc còn nếu mới đây thì vào personal >> payment >> e-currency >> chọn ego or paxum. Ego phí 1.5$
bạn ơi mình ấn vô đó nó bảo phải very cmnd.Mà acc mình là phone us đã veri rùi.Giờ mình add thêm cmnd việt nam vào liệu có đc không nhỉ.Bạn thử chưa cho mình ý kiến

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week