Coingeneration ver2 - Coin đã sống tiếp !!!

Status
Not open for further replies.
sao mình lên founder thì k còn thớt nào vạymm, nó ghi thread: 0

còn chơi cái này à các bác .cày bitcoin có khi ngon hơn .thằng này chĩ ăn theo bitcoin thui

có site nào chơi bitcoin mà ko có yêu cầu về card màn hình ko ?

có chơi kiếm tiền thì chịu lỗ đi đừng la lơn thế @mrhieu1995

tôi nói thật kiếm tiền cái gì ghét nhất là cheat mình không cheat chơi công bằng thì nó lúc nào cũng pay sòng phẳng........MMO mà cheat nhiều quá có ngày quả báo

Các pro cho hỏi sao mình tạo acc xong nó chỉ yêu cầu veri phone là xong à. Không thấy nó đòi up gì hết :)

ừ veri phone là xong rồi đó cứ treo đi nhớ ko fake IP nhé đến khi rút nó ko bắt scan bill

tôi nói thật kiếm tiền cái gì ghét nhất là cheat mình không cheat chơi công bằng thì nó lúc nào cũng pay sòng phẳng........MMO mà cheat nhiều quá có ngày quả báo
đọc comment của thằng này từ trang 1 đến giờ là thấy chối tai nhất. ko thích chơi thì đi ra chỗ khác để người ta chơi. nguy hiểm vkl. nick 2011 mà nói cái egopay chỉ có 1 mail thì đủ hiểu trình như thế nào rồi.

Các pro cho hỏi sao mình tạo acc xong nó chỉ yêu cầu veri phone là xong à. Không thấy nó đòi up gì hết :)
cứ treo đi. hôm sau login vào cấu hình kéo xuống dưới là sẽ thấy. fee rút egopay của nó là 1.5$ thế nên góp nhiều vào 1 chút rồi pay nhé

đã nghiên cứu ra tut ver.khỏi cần scan bill
cần tìm người có vps để hợp tác
cho 5 người đầu tiên inbox(để lại yahoo) xem team=>random tặng cho 1 trong 5 người đó
đang có gần 100 cái vps từ 2GB đến 16GB RAM. inbox tớ cái yahoo trao đổi thêm nhé

đang có gần 1000 vps này cho yh với nào

đọc comment của thằng này từ trang 1 đến giờ là thấy chối tai nhất. ko thích chơi thì đi ra chỗ khác để người ta chơi. nguy hiểm vkl. nick 2011 mà nói cái egopay chỉ có 1 mail thì đủ hiểu trình như thế nào rồi.

im *** mẹ mày đi làm cái *** gì tao sợ mày

thằng nào chơi VPS tao ko chấp chỉ sợ mấy thằng trẻ trâu như tụi bây có ngày nó cheat lại thôi

Nói thật tao ko sợ chỉ sợ dối mình và người khác thôi

muốn add bao nhiêu cũng được nhưng đã confirm rồi có cách nào add thêm ko ??? 4 account trên 1 IP hã

mày nhiêu tuổi mà gọi tao bằng mày này nọ trẻ trâu chơi với trâu điên đừng nói mà la lớn ?? tao ghét cái thứ giả nai mà tỏ ra nguy hiểm

nick reg năm nào kệ tao có liên quan đến gì mày ko ???

Trẻ trâu chả trách thanh niên giờ nó lì đòn thế đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week