Con gái như thế này nên yêu tiếp hay bỏ ! Yêu mình hay yêu tiền của mình đây trời

hỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau
nghe giống quá cậu =)), theo ý kiến này thì trái đất đâu cần gái =)). Nói chung yêu thì yêu mà phải iu đúng, bít mình sai mà cứ đâm đầu vào thì ráng chịu chết chứ bít sao:D. Tớ cũng bị gái dụ nhìu rồi, nhưng mà vẫn iu gái =))

cứ gửi tiếp và nhiều vào , bài học đắt giá để đời nó ms thấm lâu =)))))))))

1 chữ thôi .........................................................................Next

chắc thớt hỏi đùa troll thế thôi chứ cỡ ổng mà ko biết loại này là loại j e đi = tay =))

tớ hỏi để cho thằng bạn tớ thấy ý kiến mọi người sao thôi. chứ tớ khuyên nó rồi, mà nó đang ngơ ngơ quá

Hỏi chi nữa, xác định là em nó lấy tiền ăn chơi hay nuôi thằng khác rồi, yêu làm gì có thể loại yêu như thế này :binhsua58:

Bạn đã khuyên bạn của bạn thì thôi , nó ko chấp nhận thì thôi , cho nó nếm mùi cay đắng đi rồi biết , đến khi nó đào hết tài sản thì khóc cũng muộn

Nếu bạn đủ giàu thì cứ yêu tiếp , nếu ko đủ tiền thì chia tay lựa mấy nhỏ đào ít ít lại .
Mình muốn có tiền để người ta đào .. mà kiếm hoài ko đủ cơm ăn hằng ngày :binhsua46:

đừng để nó gẫu tiền mình . trong phim nhiều lắm rồi đứa nào lên TP là cũng chia tay thằng ở dưới quê , cả VN lân châu á

đáp án chính xác 95% trờ lên này: em ý ko cho lên thăm -> em ấy đang có người yêu khác trên đó, và tiêu nhiều đến vậy có thể có thêm khả năng nữa là em nó đang nuôi người tình.
Yêu nhau thì luôn muốn gặp nhau, đây chỉ hỏi tiền -> con bé này ko có chút tình cảm yêu đương gì với bạn cậu.

P/a giải quyết: hãy bay vào sài gòn xem sự thể, sau đó tùy cơ ứng biến thịt hay làm gì thì làm nhưng nếu nó lừa tình thì vẫn phải đòi lại tiền,cái loại này thì ko cho nó 1 xu nào cả

mấy em còn trẻ nên chưa có kinh nghiệm trong chuyện này đâu 8-> . Nhiều em kêu chia tay đừng quen nữa con này nó đào mỏ mình. Thế này thì quá dễ dàng còn gì để nói. Cho nên phải nằm nghĩ coi từ khi quen em tới giờ mình có được lợi gì không hay chỉ tốn tiền nuôi em thôi. Nếu như mà tốn tiền thì phải nghĩ cách lấy lại. Mà lấy lại bằng cách nào? chẳng lẽ kêu em trả tiền lại ah :binhsua23:. Cho nên phải tìm cách chiếm đoạt để bù trừ, có khi em nó mê rồi quay về nếu mình làm giỏi . :binhsua33: . Nhiều em còn trẻ chưa biết sự lợi hại của tình dục đâu. Nói ra có khi không tin. Phải xác định rõ là loại gái này không thể là người yêu được chứ đừng nói là người vợ. Chỉ là loại gái ăn bánh trả tiền thôi . :binhsua140:. Nhiều em còn trẻ thường hay cao thượng do yêu sâu nhưng cuộc sống có khi thủ đoạn mà lại hay.

Vậy mà còn hỏi. Vớ vẩn nó đang ngủ với thằng khác rồi điện xin tiền bạn bác đấy :m082:

mấy em còn trẻ nên chưa có kinh nghiệm trong chuyện này đâu 8-> . Nhiều em kêu chia tay đừng quen nữa con này nó đào mỏ mình. Thế này thì quá dễ dàng còn gì để nói. Cho nên phải nằm nghĩ coi từ khi quen em tới giờ mình có được lợi gì không hay chỉ tốn tiền nuôi em thôi. Nếu như mà tốn tiền thì phải nghĩ cách lấy lại. Mà lấy lại bằng cách nào? chẳng lẽ kêu em trả tiền lại ah :binhsua23:. Cho nên phải tìm cách chiếm đoạt để bù trừ, có khi em nó mê rồi quay về nếu mình làm giỏi . :binhsua33: . Nhiều em còn trẻ chưa biết sự lợi hại của tình dục đâu. Nói ra có khi không tin. Phải xác định rõ là loại gái này không thể là người yêu được chứ đừng nói là người vợ. Chỉ là loại gái ăn bánh trả tiền thôi . :binhsua140:. Nhiều em còn trẻ thường hay cao thượng do yêu sâu nhưng cuộc sống có khi thủ đoạn mà lại hay.
Tuyệt chiêu là đây! bác kinh nghiệm quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week