Con gái như thế này nên yêu tiếp hay bỏ ! Yêu mình hay yêu tiền của mình đây trời

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.028
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nói ngắn gọn cho anh em hiểu và phán xet nhá :

Thằng bạn mình yêu 1 con nhỏ cùng quê, giờ nhỏ đó lên sài gòn học mà suốt ngày cứ gọi điện xin tiền bạn mình. Nào là kêu hết tiền ăn, nào là kêu hết tiền tiêu....Nhiều lúc thằng bạn mình muốn bay vào sài gòn thăm nó mà nó nói là nó bận học, đừng có vào ( Khả năng nhỏ này học thành tiên nên mới học ghê vậy )

Thằng bạn mình gửi tiền cho nó rất nhiều lần rồi, cứ lúc nào nhỏ đó xin là gửi

Hôm nay nhỏ gọi điện xin 5trieu, bạn mình bảo ko gửi thì nhọ dọa chia tay, nếu gửi thì làm lành với nhau

Anh em xem như thế nào, có nên yêu tiếp hay dừng đây

:m098: vote chia tay ngay lập tức :m099: cái này là zô sài gòn học thợ mỏ nè :m098: đào ghê qá

Vậy mà bạn còn ko nhận ra ah "ko gửi thì nhỏ dọa chia tay, nếu gửi thì làm lành với nhau". Dừng lại là đc rồi, đừng mù quáng nữa. Nhỏ đó chỉ quan tâm đến tiền mà thôi.

Thằng bạn của thớt mù quáng quá ! Sự thật rõ ràng như mặt trời rùi mà còn cố . Đúng là tình yêu ! :))

nói thật là
- Bạn thớt yêu mù quáng , như thiu thân bít chết vẫn đâm đầu vào. Hoặc dư tiền ( giỡn thôi ^^!), kiểu này lấy px về sợ px chắc lun :D
- Nhỏ kia thì cho nó biến càng nhanh càng tốt. Nghe thôi là hỉu loại gì rồi, còn đi học mà đem xiền ra hù dọa tình yêu
-------
Gái bây h ko ham, lên xì phố thì cái gì cũng ko còn =))

Bây giờ xin 5tr và dần dần nó sẽ còn lên nữa.nếu muốn tiếp tục thì xác định là chu cấp cho nó dài dài đến khi nó học xong thì về mời dự đám cưới ;))

Nói ngắn gọn cho anh em hiểu và phán xet nhá :

Thằng bạn mình yêu 1 con nhỏ cùng quê, giờ nhỏ đó lên sài gòn học mà suốt ngày cứ gọi điện xin tiền bạn mình. Nào là kêu hết tiền ăn, nào là kêu hết tiền tiêu....Nhiều lúc thằng bạn mình muốn bay vào sài gòn thăm nó mà nó nói là nó bận học, đừng có vào ( Khả năng nhỏ này học thành tiên nên mới học ghê vậy )

Thằng bạn mình gửi tiền cho nó rất nhiều lần rồi, cứ lúc nào nhỏ đó xin là gửi

Hôm nay nhỏ gọi điện xin 5trieu, bạn mình bảo ko gửi thì nhọ dọa chia tay, nếu gửi thì làm lành với nhau

Anh em xem như thế nào, có nên yêu tiếp hay dừng đây

bạn gái này đang lợi dụng tình cảm của bạn của bạn để lấy tiền xài.. ..vì thật sự bạn gái này k yêu bạn ấy..
thứ 2 .bạn gái này k dám cho bạn trai vào thăm.. vì bạn gái đang có một người khác..
Tóm lại một câu.. bạn gái đang lấy tiền của bạn trai này có thể để nuôi bạn trai khác.
Bạn nên khuyên bạn của bạn nên chia tay cô ấy càng nhanh càng tốt.......không thì sẽ bị tổn thuơng khi biết nhiều sự thật về cô gái ấy

CHủ động chia tay sẽ bớt tổn thuơng hơn

xếp hình rồi chia tay :gach:

lấy tiền nui trai khác cmn rồi còn gì nên sợ k cho vào sg thăm :))

mình hiểu bạn ấy ! khi yêu thật lòng nó như thế đấy! nhưng ko nên mù quáng ! bạn gái kia đào mỏ quá rõ ràng ! đừng để bạn gái đó đào nhiều hơn nữa ! sau này bạn trai đây sẽ đâu nhiều hơn đấy ! mất cả chỉ làn chài ! vào thăm thì ko cho ! mà cứ xin tiền này nọ ! theo mình nên chia tay đi ! ko lại đc cái mác "nuôi vợ thằng khác " . mình cũng đã từng như bạn nên mình hiểu ! thông cảm cho bạn ! bây giờ mình ớn gái gú lắm rồi ! cuối cùng chỉ là nuôi vợ thằng khác ! chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week