HYIP Cryptodouble.com- Site đầu tư kiếm gấp đôi coin ảo trong 100h (có proof)

Status
Not open for further replies.
HỒI Chiều lượng Dep cực lớn, toàn 2-4 btc. dep nhiều thế này thì chưa tới 2 ngày nữa là scam.

Lượng dep vào ít rồi. Mọi người cẩn thận khi dep vào nhé. Thằng này lấy thằng sau trả cho thằng trước thôi. Cũng ăn được 1 nháy rùi ^^

có bác dep 11 btc . site này chắc scam rồi :D mất oan 0.4 btc

có bác dep 11 btc . site này chắc scam rồi :D mất oan 0.4 btc
Site xuất hiện trên thebot rồi. Mà bên đó thì nhiều đại gia lắm, chắc chắn là nó sẽ scam nhưng ko chắc là nó scam vào lúc này. Nên 0,4 BTC của bạn x2 vẫn là 50/50, có thể nó sẽ pay cho bạn. Còn có bác dep 11 btc thì cũng ko ảnh hưởng tới đợt này của thím đâu, nó sẽ ảnh hưởng tới bọn sau này, chơi sau thằng đó thì coi chừng thôi:D

Site xuất hiện trên thebot rồi. Mà bên đó thì nhiều đại gia lắm, chắc chắn là nó sẽ scam nhưng ko chắc là nó scam vào lúc này. Nên 0,4 BTC của bạn x2 vẫn là 50/50, có thể nó sẽ pay cho bạn. Còn có bác dep 11 btc thì cũng ko ảnh hưởng tới đợt này của thím đâu, nó sẽ ảnh hưởng tới bọn sau này, chơi sau thằng đó thì coi chừng thôi:D
mình vừa dep xong thì nó dep :D có sao ko bác

Vụ này căng à:D. Sao ko chơi từ mấy ngày trước nhỉ:confused:, h thì phải xem số bác thế nào:D. Nếu mà trong 4 ngày nhìn thấy có bác dep trên 22 btc hay giao dịch tăng đột biến thì yên tâm đc 1 tí:D
nếu không đủ 22 btc chắc nó scam à bác ?

scam là cái chắc rồi lượng dep vào nhiều kinh khủng

Ý mình ko phải vậy, mà nhiều thằng dep khủng hơn mới có hy vọng ko thì chắc là nó scam:D. Thôi cứ chờ đi bạn, còn nước còn tát là còn hy vọng:oops:
uk thấy cũng có nhiều người dep nhiều lắm toàn 1 - 5 btc

Uhm, khi nào có game giếc gì hay tag thím vào:)

Uhm, đợt đó mất 4k doge, nên điên máu dep hết doge chơi cryptodouble:D. Nên mới có lằng nhằng mấy vụ dep trc dep sau này:D. Chọn bao nhiêu thì dep đúng bấy nhiêu, dep khoảng 10 phút là vào ví. Chơi bằng doge thì hơi giới hạn, chơi bằng BTC thì cao hơn
tag mình với :D

tag mình với :D
Uhm, có gì hay thì tag lại mình nhé
Bye anh em nếu scam . Đang buồn dần rồi
Mà sao bạn ko chơi hôm thứ 6 nhỉ, mình thấy bạn biết site cũng lâu rồi. Chơi từ lúc đó chắc giờ có tiền ăn Tết rồi:rolleyes:
Đừng tự gây áp lực cho mình:D. Còn 4 ngày nữa mới biết kết cục của thím, cũng có thể nó scam của mấy thằng lớn mà pay cho mấy em nhỏ hơn:D

Mà sao bạn ko chơi hôm thứ 6 nhỉ, mình thấy bạn biết site cũng lâu rồi. Chơi từ lúc đó chắc giờ có tiền ăn Tết rồi:rolleyes:
Đừng tự gây áp lực cho mình:D. Còn 4 ngày nữa mới biết kết cục của thím, cũng có thể nó scam của mấy thằng lớn mà pay cho mấy em nhỏ hơn:D
okie thớt
Mà sao site BITNETY lúc đầu mình bấm dep nó cho mình 1 address lúc gửi đủ coin vào đó bấm confirm thì nó lại ra 1 address khác bắt mình send tiếp nhỉ :(
Đi tong mất 2k Doge rồi

tag e nữa nha bác :D
Sẽ tag thím
okie thớt
Mà sao site BITNETY lúc đầu mình bấm dep nó cho mình 1 address lúc gửi đủ coin vào đó bấm confirm thì nó lại ra 1 address khác bắt mình send tiếp nhỉ :(
Đi tong mất 2k Doge rồi
Cái thằng này dep phải cẩn thận, trc mình cũng mất 4k doge do nhầm:D. Để mình thử thử xem sao

okie thớt
Đi tong mất 2k Doge rồi
Quy trình dep, đầu tiên bạn điền số lượng vào sau đó ấn confirm. Sau khi nhấn confirm sẽ hiện ra địa chỉ, thì bạn copy địa chỉ và nạp coin vào, sau đó thì đóng cửa sổ deposit đi (đừng nhấn confirm lần nữa khi đang chờ giao dịch nhé). Sau đó bạn đợi khoảng 10 phút refresh trang là thấy số coin mới dep vào. Mình vẫn dep và with bình thường, có điều chơi bằng doge số lượng coin hơi thấp, chắc mai mốt dep btc chơi:)

có thằng dep tận 50BTC này @@

Thì ăn 1 nnháy lên 0.4

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week