HYIP Cryptodouble.com- Site đầu tư kiếm gấp đôi coin ảo trong 100h (có proof)

Status
Not open for further replies.

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình xin giới thiệu ae 1 site mới, mình chơi site này khoảng 8 ngày thì đc pay 2 lần (lần đầu thử nghiệm, lần 2 thử thuốc)
http://cryptodouble.com/
Về site này thì trước sau gì cũng scam. Mình nghĩ chủ yếu nó lấy tiền của thằng sau đem chia cho những thằng trước đó. Nhưng vẫn có khả năng kiếm ăn đc 1 thời gian. Anh em có thể chia vốn nhỏ ra, 1 ngày đầu tư khoảng 1 ít coin kiếm lời (bitcoin,dogecoin, litecoin gì đó). 1 ngày chơi 1$ như mình thôi, rồi từ từ kiếm lời cho tới khi nó scam:D. Mấy site này chỉ chơi nhỏ thôi nha :D, thua cũng ko tức:confused:
Hướng dẫn

Proof
Mình dep vào 15k doge chơi thử xem thế nào. Sau khi hết 100h thì nó pay cho mình khoảng 30k doge
Sàn poloniex dep ko có mã hash nên ae thông cảm

Kiểm tra mã trên dogechain
Còn đây là giao dịch 4 ngày trước mình dep 15k doge vào ví của nó (cả hướng dẫn địa chỉ cũng là mình dep vào chụp 4 ngày trc)

Hiện tại giờ thì mỗi 1 ngày mình dep khoảng 5k doge. Cứ thế mà nó thay phiên nhau trả doge, dep nhiều coin vào cùng 1 chỗ lỡ nó scam thì sầu đời nha ae:(
P/s Anh em nếu có chơi thì chơi thử nghiệm 1 ít coin trc nhé. Mấy trang này ko biết sống đc bao lâu:confused:.
100h=4 ngày 4h

Last edited:
site này run từ ngày bao nhiêu vậy pro:)
Khoảng 8-9 ngày trc. Hiện giờ mình cũng dep thêm 2 lượt 5k doge (10k doge chờ pay). Nếu nó ko pay thì vẫn lời đc 5k, do đợt trc ăn 15k doge của nó rồi:). Ko thì chờ 3-4 ngày nữa xem sao, chơi cái này rủi ro khá cao:D

Last edited:
ko ai tham gia bình loạn à :(
Mình với bạn chơi thôi đc rồi:). Với lại cái này rủi ro cao, chơi mà như ngồi trên đống lửa:D. Hy vọng lần này nó pay, lần sau ko chơi nữa, đau tim :confused:. Hôm nay dep thêm gần 30k doge sau bạn, hy vọng nó ko ra đi:oops:

P/s Mọi người tạm thời đừng chơi, vì khoảng 2 ngày nữa để xem nó pay 5k doge ngày 27 mà mình dep vào ko

Mình với bạn chơi thôi đc rồi:). Với lại cái này rủi ro cao, chơi mà như ngồi trên đống lửa:D. Hy vọng lần này nó pay, lần sau ko chơi nữa, đau tim :confused:. Hôm nay dep thêm gần 30k doge sau bạn, hy vọng nó ko ra đi:oops:View attachment 44799
P/s Mọi người tạm thời đừng chơi, vì khoảng 2 ngày nữa để xem nó pay 5k doge ngày 27 mà mình dep vào ko
đang pay đều mà, chơi hyip mà pro nói thế thì lấy tiền đâu nó trả cho mình

đang pay đều mà, chơi hyip mà pro nói thế thì lấy tiền đâu nó trả cho mình
Tại nói trc bước ko qua. Nói thế để ae đề phòng mà chơi ít ít thôi. Dep nhiều quá lỡ thua mình mang tiếng xúi dại:D
em theo bác 10k doge :D
Hy vọng cùng hốt với mấy thím:D. Mình có 2 lượt dep trc thím crazy, 3 lượt dep gần time với bạn:D. Mong là hốt trọn ổ:p

Cái proof đầu tiên trong 5 lượt dep tiền đã về. Hy vọng trong 24h tiếp theo, thím crazy cũng đc thanh toán như mình
Mong là nó pay tiếp tục trong 2-2 ngày nữa
P/s Giai đoạn này có vẻ ko tốt để chơi nữa, vì có vẻ nó đã chững lại nhiều
Hóng 21h nữa cho lượt tiếp theo

Mai thức coi tường thực trực tiếp:D

Last edited:
Còn chiến đc ko bác
Cái này tùy bạn, còn hiện giờ thì đang chiến bình thường. Nhưng ko đảm bảo đc điều gì, ko biết nó scam lúc nào. Thời gian chờ pay là 4 ngày kể từ ngày nạp coin. Trong 4 ngày đó xảy ra chuyện gì thì ko thể biết đc. Mình thì chơi 12 ngày rồi, nó thanh toán cho mình bình thường (3 lượt, mỗi lượt chờ 4 ngày)
Cái này là bọn mình chiến từ nhiều ngày trc, nên giờ chuẩn bị thu hoạch coin. Bạn crazy+ 1 lượt dep của mình còn khoảng 12h nữa là coin về, nên chắc nằm trong vùng an toàn vì thấy hôm nay nó vẫn thanh toán đều (lượt này mình lại trc thím crazy 2h, nếu mình đc pay thì ko lẽ thím ấy lại ko đc:rolleyes:). Còn 3 lượt dep của mình với 1 lượt của thím nhokanh còn khoảng 24h nữa về, đang trong diện nghi vấn:D
P/s Hy vọng 24h tới ko có gì xảy ra:D.

theo dự tính thì các bạn đừng nên dep nữa, lượng dep tăng nhanh hơn nhiều so với paid rồi, mình nhớ lúc mình dep thì lượng dep là 17xx, paid là 4xx vậy mà đến bây giờ các bạn so sánh lượng dep và paid sẽ thấy khác nhiều. Luợt này mình với bác @vianhcancoem về chắc rồi, bác ấy đang lời nên dep thêm cũng ko sao chứ mình ko dep nữa :)

Tiền về rồi

P/s Thêm 12h nữa mới nhận 30k doge cuối cùng:confused:. Bây h mới 3/4 chặng đường:oops:
P/s2
Thím crazy đã đc pay

Chúc mừng thím:)

Last edited:
sao đến bước 2 mình điền ví btc thì không đc nhỉ. chữ "go" cứ đứng im la sao vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week