Cùng xem mỘt ĐỨa khỐn nẠn nhẤt trong giỚi mmo vietnam

Các cụ có câu này : Cái xấu thì nên giấu đi còn cái đẹp , tốt thì mới đem ra khoe
Tóm lại mình hôm qua cũng đã theo dõi 2 bác này comment với nhau rồi và thực sự thì nó cũng chẳng hay ho tí nào ,chẳng ai chịu kém ai 1 lời ,ai cũng cho là mình đúng thì làm sao mà minh bạch đc
Các cụ lại có câu nữa : Người trong 1 nhà có chuyện thì đóng cửa bảo nhau :)
Xét thấy người xưa luôn có những cách xử trí để vẹn cả đôi đường mà sao ko thấy ai áp dụng :D

@ Mod Thiensu : Nếu mình là Mod thì sẽ ko mở lại comment và chắc chắn sẽ cho 2 bác này vào kho suy nghĩ :D , nhắc nhở ko đc thì phải dùng đến quyền lực để trấn áp hihi , tất cả cũng chỉ là muốn tốt cho mọi người thôi ;)
Nếu không mở bác nhanhui sẽ rất căm phẫn trong lòng.
thử đặt bạn vào hoàn cảnh của bác ý xem.bạn sẽ thấy thế nào.

Các cụ có câu này : Cái xấu thì nên giấu đi còn cái đẹp , tốt thì mới đem ra khoe
Tóm lại mình hôm qua cũng đã theo dõi 2 bác này comment với nhau rồi và thực sự thì nó cũng chẳng hay ho tí nào ,chẳng ai chịu kém ai 1 lời ,ai cũng cho là mình đúng thì làm sao mà minh bạch đc
Các cụ lại có câu nữa : Người trong 1 nhà có chuyện thì đóng cửa bảo nhau :)
Xét thấy người xưa luôn có những cách xử trí để vẹn cả đôi đường mà sao ko thấy ai áp dụng :D

@ Mod Thiensu : Nếu mình là Mod thì sẽ ko mở lại comment và chắc chắn sẽ cho 2 bác này vào kho suy nghĩ :D , nhắc nhở ko đc thì phải dùng đến quyền lực để trấn áp hihi , tất cả cũng chỉ là muốn tốt cho mọi người thôi ;)

Chào bạn. Có lẽ bạn không biết thì chỉ có admin mới ban được bang chủ nhỉ, và bạn có nghĩ rằng nếu ban 2 bạn này thì ngừoi thiệt thòi nhất là ai? Chính là các ref của 2 bạn này. Bạn sẽ nghĩ sao nếu bạn là ref của 2 bạn này, mà bạn vào topic thấy chủ ref bị gạch ngang? Hai bạn này có số lượng ref đông, bạn nên suy nghĩ đến. Mình mở lại cm cũng là để 2 bạn ấy tự xem lại chính 2 bạn ấy, vì mình thấy bạn nào cũng như nhau....
Mình đã nói là mình đứng ra hòa giải nhưng 2 bạn ấy không chịu, bây giờ 2 bạn ấy muốn tự xử với nhau thì chẳng còn cách nào kahcs là mở lại cm.
THân!

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

Mình muốn nói thêm cái minh bạch ở đây là : bạn nào đã nói cái gì thì bây giờ hãy chịu trách nhiệm với lời nói của mình, đó cũng chính là lí do mình closed topic.
:-*

loạn lạc rồi, long hổ phụng tranh hùng rồi
thời thế loạn lạc xuất hiện anh tài

loạn lạc rồi, long hổ phụng tranh hùng rồi
thời thế loạn lạc xuất hiện anh tài
Có cái chữ kí hay thế :)) đúng là có những cái càng cấm thì người ta càng thích làm :D

Hai thằng bang chủ chém nhau nhưng nhớ vẫn phải RB và BN cho anh em đầy đủ nhé mới mong lấy lại thiên hạ đc

Chào bạn. Có lẽ bạn không biết thì chỉ có admin mới ban được bang chủ nhỉ, và bạn có nghĩ rằng nếu ban 2 bạn này thì ngừoi thiệt thòi nhất là ai? Chính là các ref của 2 bạn này. Bạn sẽ nghĩ sao nếu bạn là ref của 2 bạn này, mà bạn vào topic thấy chủ ref bị gạch ngang? Hai bạn này có số lượng ref đông, bạn nên suy nghĩ đến. Mình mở lại cm cũng là để 2 bạn ấy tự xem lại chính 2 bạn ấy, vì mình thấy bạn nào cũng như nhau....
Mình đã nói là mình đứng ra hòa giải nhưng 2 bạn ấy không chịu, bây giờ 2 bạn ấy muốn tự xử với nhau thì chẳng còn cách nào kahcs là mở lại cm.
THân!

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

Mình muốn nói thêm cái minh bạch ở đây là : bạn nào đã nói cái gì thì bây giờ hãy chịu trách nhiệm với lời nói của mình, đó cũng chính là lí do mình closed topic.
:-*

Mod phục hồi cm là đúng rồi, ai sai ai đúng phải rõ ràng chứ :D

Lại hot nữa đây

4 : trong hôm nay đồng loạt 4 site của tôi bị admin nó ban nick k 1 lí đo . thằng khốn nạn gửi support ticket nên tôi mới bị ban nick đồng loạt 4 site trong 1 ngày đây này . thằng khốn nạn tao nói với mày , mày làm ban nick tao , làm tao mất hàng trăm ref , thiệt hại hàng trăm đô , giờ mày còn report tao ,con chó ghẻ cắn lén rồi la làng , cả đời mày đừng hòng chơi ptc

Bị ban buxsis

bi bạn fpibux

bị ban themillionbux

tất cả các site của tôi đều bi bannick nhưng tất cả các site của nó chẳng site nào sống đâu , con chó

Đấy rồi, đấu đá nhau thì cả 2 cùng thiệt hại ,mấy thằng Tây nó cười , chán chưa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week