Cuộc đời mmo gần 2 năm của mình.

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
Gieo gió gặt bão
Như mình làm ăn chân chính nên theo mmo 4 năm qua cũng kiếm được khá khá: sắm được 2 chiếc xe AB, 4 cái laptop, 1 cái iphone và còn dư cũng tầm 500 triệu, chưa kể tiền tiêu vặt
:binhsua07: ước gì mình được như anh ấy ! mỗi năm hơn 100 triệu :D lại còn tự mua được 2 con AB , 4 con laptop ..... à đấy là chưa kể tiền tiêu vặt nhé ;))

TuyetVong

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Bạn có thể ra ngoài xin đi làm, đi làm ở ngoài học được nhiều thứ mà MMO không bao giờ dạy cho bạn được. Ngược lại MMO cũng thế :D
tks cậu.tớ vừa đi học nghề ô tô cách đây 1 tuần.nhưng rồi cũng phải nghỉ học vì lí do xưởng k có xe để sửa chữa nên tớ thôi.đúng là ra ngoài khác biệt ở trên mạng.nhưng cái chính là bây giờ mmo đã ngấm vào máu rồi.bỏ đi cũng k đc.:(.

mình mới theo mmo được có 4 tháng cũng kiếm được in ít :D sắm được 2 con audi R8 , 10 con iMAC , 2 con iphone , 2 con SS S4 , 5 con iPAD , 1 căn nhà 3 tầng nằm ở Hồ Hoàn Kiếm :binhsua08:

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
MMO là Make Money Online
Còn con đường bạn chọn là UG tức Under Ground (có thể gọi là đường tà đạo của MMO)
Chúc bạn đi đúng hướng, nếu thất bại với thế giới ảo, bạn nên quay về công việc đời thực hoặc đi ngược lại con đường mình đi sai, rẽ sang đúng hướng, có thể bắt đầu bằng Captcha rồi tìm tòi đến ptu, offer, invest...

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
MMO là ba chữ nghĩa rất rộng nhé :D . Đâu phải chỉ có captcha , offer , ptu ,ptc ..... Phải nói là rất nhiều , mình thì chủ yếu làm VA cho tụi nước ngoài và sell vcc , cũng đang nghiên cứu chơi aff . Hãy làm những việc phù hợp với bạn nhất , tránh xa UG , cheat ,hack :binhsua03:

[TABLE="class: table-style"]
[TR="class: odd"]
[TD="align: center"][/TD]
[TD="align: left"][/TD]
[TD="align: right"][/TD]
[TD="align: right"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
chỗ tôi có thằng ug, sn 94 thôi, kiếm khá nhiều tiền rồi 1 ngày ca sờ gáy, và gd nó mất 200 củ tiền cho ca, nhưng thằng đấy cũng đã mua đc 1 con sh và 1 lốt đất, + tiền tiêu vặt trong khoảng thời gian làm:binhsua17:

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000
:m121: iêm là iêm may mắn trên con đường MMO mới đâm đầu vô quen dc lão phồng với 1 ca ca trên HCM nên cũng khá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week