Solved Cuộc nói chuyện với MOD người ''Việt'' DATDONGHUN-Mong ae bình luận,sai mình xin sửa

Status
Not open for further replies.

giangvik9x

Senior
Reactions
513
MR
0.000
Tóm lại là MOD @datdonghun canh cáo ko rõ lí do , khi được hỏi thì không giai thích cụ thể để hiểu mà bảo tự đọc RULE.
Và nói chuyện 1 lúc đuối lí thì bảo bắt lỗi linh tinh ( bị mình bắt lỗi lại) xong ko cmt nữa lấy lí do bận.
Vậy là MOD ko rõ ràng, ko giải thích rõ ràng.
Và bạn nào nhìn ngày tham gia để bao NEWBIE thì xin thưa nhé
Các nhà khoa học xưa mất cả ngàn năm chứ không phải 10 năm để phát minh ra 1 định lí, còn chúng ta học bây giờ chỉ trong 1 giờ, thậm chí ít hơn thế, chúng ta là người đi sau, là người tiếp thu, là người học tập nên rút ngắn rất nhiều thời gian là điều bình thường
ĐÀNH Rằng gừng càng già càng cay nhưng ở xã hội này ng nào giỏi, người nào chịu tiếp thu thì có thể đốt cháy giai đoạn là bình thường.

Last edited:
like vì cái chữ ký khá hay :D

Upvote 0
Mình có POST 1 topic bên box ref, và cũng sai RULE,mình nhận, nhưng sau khi nới chuyện 1 lát với MOD, MOD ko nói lại,bảo là không phải người Việt ( cảm thấy bị xúc pham) và không có tinh thần trách nnhiệm.
Mong AE bình luận và góp ý, sai mình xin sửa và xin lỗi MOD.
Và bây giờ 1 TOPIC bt bên BOx NEWSITE bị lock không rõ LÍ DO.

Upvote 0
dạo này thấy tái xuất giang hồ nhà, lâu lâu chắc phải gọi qua QRTD quá :rolleyes:
Giờ rảnh lại rồi :D
P/s: QRTD là cái chi ng đẹp :v

Upvote 0
cái dòng thông báo tiếng anh là mặc định đó thớt !! @@ nó có sẵn á :D :D k phải ổng ghi đâu ! :)

Upvote 0
Mình cũng không biết làm sao nhưng mình làm bên Box New Site đây, có gì bạn cứ nói ra xem Box New Site bạn bị lỗi gì mà bị lock ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week