Solved Cuộc nói chuyện với MOD người ''Việt'' DATDONGHUN-Mong ae bình luận,sai mình xin sửa

Status
Not open for further replies.

giangvik9x

Senior
Reactions
513
MR
0.000
Tóm lại là MOD @datdonghun canh cáo ko rõ lí do , khi được hỏi thì không giai thích cụ thể để hiểu mà bảo tự đọc RULE.
Và nói chuyện 1 lúc đuối lí thì bảo bắt lỗi linh tinh ( bị mình bắt lỗi lại) xong ko cmt nữa lấy lí do bận.
Vậy là MOD ko rõ ràng, ko giải thích rõ ràng.
Và bạn nào nhìn ngày tham gia để bao NEWBIE thì xin thưa nhé
Các nhà khoa học xưa mất cả ngàn năm chứ không phải 10 năm để phát minh ra 1 định lí, còn chúng ta học bây giờ chỉ trong 1 giờ, thậm chí ít hơn thế, chúng ta là người đi sau, là người tiếp thu, là người học tập nên rút ngắn rất nhiều thời gian là điều bình thường
ĐÀNH Rằng gừng càng già càng cay nhưng ở xã hội này ng nào giỏi, người nào chịu tiếp thu thì có thể đốt cháy giai đoạn là bình thường.

Last edited:
Em sai chấp nhận bị BAN ạ.:
BQT xử đứng mức độ theo Rule đã đề ra nên không vô cớ banned 1 ai cả.
Nếu những giải thích của BQT trong topic này cậu hiểu thì mọi việc ngưng tại đây,
Còn nếu cậu muốn thắc mắc nữa thì cứ nêu ra để giải quyết cho xong luôn nhé.

Upvote 0
ké chút :p ko liên quan gì đến topic này nhé
về cá nhân mình cũng ko thích mod này (cá nhân thôi nhé)
Không ai ép bạn thích người này hay không thích người kia cả nhé.

Upvote 0
Cậu nói chuyện cho đúng sự thật :) Nếu cậu phát hiện mình vi phạm điều gì cứ nói mình luôn tiếp thu và không cần bất kỳ ai bênh vực lỗi của bản thân cả :d
Qua 1, 2 tin nhắn bảo mình ko là ng Việt này nọ. và ko có tinh thần trách nhiệm
Và MOD bảo diễn đàn là sự giúp đỡ qua lại giua MOD va mem. đúng , công nhận.
N đa số là MOD có trách nhiệm xử lí.
Mem chỉ góp sức cùng chứ ko fải tất cả đều đợi MEM report. Nếu thế thì MOD đc bầu ra làm gì.
Và BOX ref chỉ có 1 vài ng hay POST bài.
MOD xử lí ko triệt để, ko công bằng nên em bảo v.

Upvote 0
Thấy chuyện chẳng có gì đáng phải lập topic nói đi nói lại thế này

Upvote 0
Mà Mod banned hay xóa hay lock thì cho luôn cái lý do cho đỡ bực.

Chết mà biết nguyên nhân chết thì vẫn thanh thản hơn chứ :D

Upvote 0
hic biết mà, khó làm ăn rùi đây, thui im lặng cho nó lành. Cái mồm làm khổ cái thân rồi, sr vì đã làm nhột ai đến ai đó nha :(
:) mình ko sợ bạn à.
Đúng thì thôi,:), chẳng có gì phải im cả.:)
Neu MOD nói đúng, làm đug thì xin nhận
Mình ko ttích sống cs cam chịu
Có gì ko fai thì hỏi
Và tiếp thu để tiến bộ.

Upvote 0
nói chung là người ta không hiểu vi phạm gì thì mod cứ nói thẳng ra, chứ lúc nào cũng bắt đọc lại ruler, mà đọc lui đọc tới éo thấy sai chỗ nào cả, đã gặp trường hợp hỏi mà cứ nói là đọc lại ruler, đến nản

Upvote 0
Có nhiều bạn khi bị Warn point thì reply lại là "em không biết tiếng Anh.."... hay đại loại là "em không hiểu.."
Còn thread thì bắt bẻ lại Mod @datdonghun là sài tiếng nước ngoài :D
Xin thưa, tin nhắn đó là tự độgn của 4room, Admin @Shin mặc định là tiếng Anh.
Còn muốn biết Mod bắt lỗi gì thì làm cách sau :
Click vào profile của mình, chọn Tab Warning, click view sẽ thấy được nội dung Mod warn mình ghi cái gì :)
MOD bảo mình tuổi TEEN này nọ.

Upvote 0
cậu càng nói càng sai, sai rõ ràng rồi mà còn đưa lên đây làm gì, theo cậu thì cậu bị oan à, họ ít khi làm sai lắm, chỉ cần phạm rules thì họ làm thôi. Nhưng có mod thì nhân nnượng những lỗi nhỏ,hoặc newbie ko biết nên họ nhắc nhở, có mod thì nghiêm khắc họ làm thẳng tay. đơn giản vậy thôi. nếu cậu cứ lèo nhèo vậy thì chả có nhân nhượng gì nữa đâu, thẳng tay luôn, cậu có chắc là cậu ko mắc sai lầm, cậu nắm vững tất cả rules không. phải có chút sai chứ. thế nhé tớ nghĩ cậu nên stop :p
Cảm ơn c.:)
N mà t chưa STOP ở đây

Upvote 0
Cậu nói chuyện cho đúng sự thật :) Nếu cậu phát hiện mình vi phạm điều gì cứ nói mình luôn tiếp thu và không cần bất kỳ ai bênh vực lỗi của bản thân cả :d
Đoạn cuối ko thấy MOD trả lời lại gì nữa.:)
Đấu lí thất bại.

Upvote 0
Dạo này nhiều mod vs trial mod tạo scandel bựa nhể =]]

Upvote 0
Qua 1, 2 tin nhắn bảo mình ko là ng Việt này nọ. và ko có tinh thần trách nhiệm
Và MOD bảo diễn đàn là sự giúp đỡ qua lại giua MOD va mem. đúng , công nhận.
N đa số là MOD có trách nhiệm xử lí.
Mem chỉ góp sức cùng chứ ko fải tất cả đều đợi MEM report. Nếu thế thì MOD đc bầu ra làm gì.
Và BOX ref chỉ có 1 vài ng hay POST bài.
MOD xử lí ko triệt để, ko công bằng nên em bảo v.
Cậu không làm mod forum này nói chung và box đó nói chung thì lam sao biết được chỉ một vài người post bài ?
Cậu có biết 1 ngày box PTC và PTC ref xử lý mấy chục TOPIC không ?!?
Đôi lúc những gì cậu thấy chỉ là bề nổi của vấn đề (ở đây là những topic đúng rules được tồn tại) thôi cậu à :)

Last edited:
Upvote 0
nói chung là người ta không hiểu vi phạm gì thì mod cứ nói thẳng ra, chứ lúc nào cũng bắt đọc lại ruler, mà đọc lui đọc tới éo thấy sai chỗ nào cả, đã gặp trường hợp hỏi mà cứ nói là đọc lại ruler, đến nản
Nếu cậu đã đọc rules rồi mà không hiểu thì chính rules đó có vấn đề và nên được sửa lại !!!
Nếu đọc rồi thì không MOD nào không giải thích những điều cậu không hiểu đâu.
Đằng này có mấy ai chịu đọc đến lúc bị ra đảo thì lại trách móc đủ điều ?

Upvote 0
Thời gian đi nói nhãm với cậu tôi có thể kiếm được vài chục VND rồi cậu trẻ à :)
Lúc đầu MOD cmt trả lời mà.
Đến lúc thấy đuối lí thì dừng lại và li do la'' đi kiếm mấy chục k vnd '' MOD>:)
MOD đã lam gì thì cho triệt để nhé, và trả lời cũng thế.:)
Cá nhân mỗi người có quyền bày tỏ quan điểm, em không thích MOD, và đây cũng là quan điểm chung của 1 số bạn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week