Solved Cuộc nói chuyện với MOD người ''Việt'' DATDONGHUN-Mong ae bình luận,sai mình xin sửa

Status
Not open for further replies.

giangvik9x

Senior
Reactions
513
MR
0.000
Tóm lại là MOD @datdonghun canh cáo ko rõ lí do , khi được hỏi thì không giai thích cụ thể để hiểu mà bảo tự đọc RULE.
Và nói chuyện 1 lúc đuối lí thì bảo bắt lỗi linh tinh ( bị mình bắt lỗi lại) xong ko cmt nữa lấy lí do bận.
Vậy là MOD ko rõ ràng, ko giải thích rõ ràng.
Và bạn nào nhìn ngày tham gia để bao NEWBIE thì xin thưa nhé
Các nhà khoa học xưa mất cả ngàn năm chứ không phải 10 năm để phát minh ra 1 định lí, còn chúng ta học bây giờ chỉ trong 1 giờ, thậm chí ít hơn thế, chúng ta là người đi sau, là người tiếp thu, là người học tập nên rút ngắn rất nhiều thời gian là điều bình thường
ĐÀNH Rằng gừng càng già càng cay nhưng ở xã hội này ng nào giỏi, người nào chịu tiếp thu thì có thể đốt cháy giai đoạn là bình thường.

Last edited:
Có nhiều bạn khi bị Warn point thì reply lại là "em không biết tiếng Anh.."... hay đại loại là "em không hiểu.."
Còn thread thì bắt bẻ lại Mod @datdonghun là sài tiếng nước ngoài :D
Xin thưa, tin nhắn đó là tự độgn của 4room, Admin @Shin mặc định là tiếng Anh.
Còn muốn biết Mod bắt lỗi gì thì làm cách sau :
Click vào profile của mình, chọn Tab Warning, click view sẽ thấy được nội dung Mod warn mình ghi cái gì :)

Upvote 0
Có nhiều bạn khi bị Warn point thì reply lại là "em không biết tiếng Anh.."... hay đại loại là "em không hiểu.."
Còn thread thì bắt bẻ lại Mod @datdonghun là sài tiếng nước ngoài :D
Xin thưa, tin nhắn đó là tự độgn của 4room, Admin @Shin mặc định là tiếng Anh.
Còn muốn biết Mod bắt lỗi gì thì làm cách sau :
Click vào profile của mình, chọn Tab Warning, click view sẽ thấy được nội dung Mod warn mình ghi cái gì :)
N em nói chuyện 1 lúc bị MOD ''thầy bói xem voi'' bảo ko trách nhiệm với ko là ng VIệt này nọ.:)
MOD nói lí ko lại bắt đầu bắt lỗi linh tinh kiểu trẻ con

Upvote 0
N em nói chuyện 1 lúc bị MOD ''thầy bói xem voi'' bảo ko trách nhiệm với ko là ng VIệt này nọ.:)
MOD nói lí ko lại bắt đầu bắt lỗi linh tinh kiểu trẻ con
:) Do cậu viết tiếng Việt không dấu nên mới bị nói.
4room đã tích hợp bộ gõ rồi sao không sử dụng ?

Upvote 0
đơn giản là họ là ban quản trị thích chém ai thì chém, dân đen như cậu thì lập cái thớt này cũng chả ai bênh vực cho đâu, vì đắc tội với cậu thì chả sao chứ đắc tội với mấy ổng thì khó làm ăn lắm, nên cậu cứ im lặng cho qua đi, đừng chày cối nữa :p
Cậu nói chuyện cho đúng sự thật :) Nếu cậu phát hiện mình vi phạm điều gì cứ nói mình luôn tiếp thu và không cần bất kỳ ai bênh vực lỗi của bản thân cả :d

Upvote 0
klq nhưng mình ko thích chữ ký đó :D, trước có người dùng rồi - chắc mới lập lại nick

Không đầu tư dù chỉ 1 xu
Mình mới tham gia diễn đàn thật, nhưng đã 3 tháng ONLINE trên diễn đàn để đọc và tìm hiểu nhé.
Ngày nào cũng ít nhất 15 tiếng chỉ có đọc.

Upvote 0
:) Do cậu viết tiếng Việt không dấu nên mới bị nói.
4room đã tích hợp bộ gõ rồi sao không sử dụng ?
Về sau em dùng r ạ.:)
N trc đó cũng đã bị nói đủ thứ.
Và MOD bắt lỗi tại dùng Tiếng Việt ko dấu, thì MOD dùng viết tắt.

Upvote 0
đơn giản là họ là ban quản trị thích chém ai thì chém, dân đen như cậu thì lập cái thớt này cũng chả ai bênh vực cho đâu, vì đắc tội với cậu thì chả sao chứ đắc tội với mấy ổng thì khó làm ăn lắm, nên cậu cứ im lặng cho qua đi, đừng chày cối nữa :p
Nếu cậu bị warn point vô lý thì cậu có thể trao đổi lại trực tiếp với MOD đã warn point cậu.
Còn nếu là cậu đặt điều vu khống nhằm bôi nhọ BQT thì BQT sẽ có cách sử lý cậu :)
Cái gìcó thì hãy nói, còn không thì cứ im im mà kiếm $ đi cậu.

Upvote 0
Cho em hỏi..nick em là colenao19
You have been banned for the following reason: Rules violations. Your ban will be lifted on Oct 5, 2014.
bị cấm đến ngày 5-10 vậy mà giờ vẫn ko vào được.
cho e hỏi lí do với

Upvote 0
Nếu cậu bị warn point vô lý thì cậu có thể trao đổi lại trực tiếp với MOD đã warn point cậu.
Còn nếu là cậu đặt điều vu khống nhằm bôi nhọ BQT thì BQT sẽ có cách sử lý cậu :)
Em ko vu khống ạ.
Nhung cái gì đúng thì thôi, em ko fải là ng chỉ biết im lặng, bảo thế nào cũng nghe.

Upvote 0
Em sai chấp nhận bị BAN ạ.:

Upvote 0
Về sau em dùng r ạ.:)
N trc đó cũng đã bị nói đủ thứ.
Và MOD bắt lỗi tại dùng Tiếng Việt ko dấu, thì MOD dùng viết tắt.
Phân biệt rõ viết tắc và viết không dấu.
Viết không dấu sẽ gây cảm giác khó chịu khi đọc câu văn, đôi khi hiểu sai ý nữa.
Viết tắc thì tùy trường hợp có thể người viết không muốn nhấn mạnh hoặc nói thẳng mặt ra sẽ làm mất hòa khí

Vì vậy trường hợp của cậu mình thấy do cậu vi phạm Rule nên mới bị warn point, sau đó là reply hỏi lý do (viết không dấu) nên mới dẫn đến những lời lẽ ở khúc sau.

Nếu cậu thấy Mod warn, close thread của mình mà ko warn hay close thread của người kia (họ cũng vi phạm Rule) thì cậu hãy sử dụng nút Report bên dưới bài Post của người đó để thông báo cho BQT biết, khi đó BQT sẽ có người vào xử lý (hình như mình là người xử report nhiều nhất thì phải :D)

Upvote 0
Cho em hỏi..nick em là colenao19
You have been banned for the following reason: Rules violations. Your ban will be lifted on Oct 5, 2014.
bị cấm đến ngày 5-10 vậy mà giờ vẫn ko vào được.
cho e hỏi lí do với
Hết ngày 5 nhé bạn, tầm 23 giờ hơ sẽ được unbanned :)

Upvote 0
Em ko vu khống ạ.
Nhung cái gì đúng thì thôi, em ko fải là ng chỉ biết im lặng, bảo thế nào cũng nghe.
Cậu reply mà ko coi là comment đó mình nói cậu nào àh !?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week