• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

:D post cho vui

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Chào các bác , em hy sinh thân mình và đã phát hiện ra thằng scam nầy ;))
hoptackieman

Join DateMay 2012Posts51Thanks2Thanked 7 Times in 4 Posts
mmo_online4er
có ID cho bạn đây, pm YH: mmo_online4er nhé
mình đang chuẩn bị tạo 1 blogger nhận hướng dẫn mọi người từ a -> z hiệu quả
Chưa kịp làm xong phần captcha (sự án kolo và pix) nên chưa mang đi tuyển mem
http://mmo-onlinevn.blogspot.com/

PM YH nói chiện rõ ràng nha cậu​

thằng này có đánh phỏm ăn LR với em , nick nó trước đây bị ban vì chui vào topic trong mục report scam chửi bới gây lộn ;)) các bác có thấy cách đặt nick và cách gây chú ý giống nhân vật nào không ? Sau khi bị ban thì nó lập nick mmoonline tạo topic tuyển ref trong mục captcha , nó đánh phỏm với em 2 lần , 1 lần thua 1.8 LR em đòi luôn lúc nó mới lập topic tuyển ref thì nó trả , còn lần này nó thua 1.2 LR nó kêu nghỉ mai đánh , em rủ nó k đánh nữa em bẩu nó trả tiền nó ứ chịu trả =)) nó lại còn bảo đánh với thằng nào thì tìm thằng ấy mà đòi trong khi em đánh với nó , nó bảo em tìm thằng khác mà đòi :-ss chắc thằng này đa nhân cách quá :-ss thực ra thì 1.2 LR với em nó cũng không nhỏ cho lắm :( em xót tiền quá nên lập topic , trình độ viết văn của em hạn hẹp các bác vào đọc thấy gai mắt thì thông cảm em nhé :binhsua04:

Nói thẳng ra là thế này , nick hoptackieman này của nó bị ban vì chửi nhau , nó lập nick clone mmoonline kia ra tuyển ref captcha , nick kia bị ban vì chửi mod . Nick này đến hạn được thả nó dùng nick này , tôi đòi tiền nó thì nó nghĩ không ai biết nick hoptackieman là 1 với nick mmoonline kia nên nó nói giọng không trả , nó không nhớ vụ nó gửi inbox vào nick tôi nên nó chửi là dở hơi à mà đòi nó , tìm thằng khác mà đòi , đến khi tôi đưa ra được = chứng nó và mmoonline là 1 thì nó quay sang nói nó và thằng kia là bạn cùng phòng , còn tôi khẳng định luôn nó chả có thằng bạn cùng phòng nào cả .

Thử nhìn cách nó phản ứng với mod mirinda khi dùng nick mmoonline khi bị ban , sau đó lại sang vụ đánh head tail ở site danhlode xem cách nc của nó là biết .
Thêm 1 chi tiết khẳng định , tmod doankhaido đã check IP nó và nói IP nó trùng với uytinlagi .
Từ tất cả những điều trên đã đủ để ban nó chưa ?

Last edited by a moderator:
ái chà , nó thấy em lập topic thì nó pm em cắn em ngoài yahoo các bác ợ :( mỗi tội k biết chụp logchat post lên thế nào

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
2 bac join tháng 4 VS tháng 5
Nói thit chủ thớt là bác chưa đưa ra chứng cứ thuyết phục.Bác đưa ra cái gì đó xác thực đi bác

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
ái chà , nó thấy em lập topic thì nó pm em cắn em ngoài yahoo các bác ợ :( mỗi tội k biết chụp logchat post lên thế nào
đau bụng thiệt:binhsua10:

chung_vtc

Hero
Reactions
234
MR
0.001
2 bac join tháng 4 VS tháng 5
Nói thit chủ thớt là bác chưa đưa ra chứng cứ thuyết phục.Bác đưa ra cái gì đó xác thực đi bác
=)) cái đấy chẳng liên quan gì.

Report scam thì đưa bằng chứng ra chủ thớt ạ, nhìn cái tiêu đề thì cứ như kiểu đây là một trò đùa ấy :|

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
Hoptackieman mình nhớ có cái topic gì tuyển ref MLM bị ném đá cho tơi bời đây vẫn chưa out à :binhsua12:

chứng cớ như nầu nhỉ các bạn , SB thì bị prune rồi , còn vụ nó nợ tiền mềnh thì ngoài yahoo chat trong phần lịch sử tin nhắn vẫn có , à lúc nó cắn mềnh bảo nó k nợ mình thì lúc đó SB có mấy người k biết có làm chứng đc k :-ss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week