ĐÃ TÌM RA THÔNG TIN CHÍNH XÁC THẰNG U3838888 = chok_hoang_yeu_vok_chi. THẰNG U3838888 LÊN ĐÂY MÀ GIẢ

Status
Not open for further replies.

Đang hóng..............

mình nói thật thớt đừng buồn võ mồm ở MMO chẳng ăn thua đâu bác :|
Nếu đã quyết là tìm nó thì tốt nhất âm ầm mà tìm hù ăn thua gì :| 4rum mình nhìu rồi toàn hù chứ làm gì nên chuyện đâu :| toàn noi với nói

Thanks
0

Thường thì ỉm ỉm mà làm ,sau đó post vài cái ảnh lên làm thành quả thì nó sợ , chứ thường (bô bô) cái miệng như vậy thì chẳng ai tin đâu, nhưng chúc chủ thớt sớm đòi lại được tiền sau khi ...

bây giờ thớt xử nó cũng k được, mà k xử nó cũng k đươc. công khai thế này nó bị gì CA sẽ điều tra những xích mích gần đây của nạn nhân => thớt => tiêu lun :binhsua01:

p/s: a hùng trả thù 10 năm chưa muộn ráng nhịn đi thớt, đợi nó lấy vợ hiếp vợ nó, đợi nó sinh con hiếp chit pa` nó đi . rồi xử nó lun =)). cái này k phải độc ác mà là nhân-quả ;))

Last edited by a moderator:
Đồng hương tớ
Tớ ở nha trang khánh hòa này có gì đi uống cà phê nhá thớt chụp đầu thịt đc thằng đó cho cái hình luôn :>

Khuyên thớt là không nên ra tay nặng quá, tránh ảnh hưởng tới CA.

Nếu mà thớt to con thì tới đó đánh nó trận vừa vừa thôi rồi đòi lại tiền. Nếu nhỏ con thì chi ít tiền thuê xử hộ =))

Up cho đồng hương ! Mình ở Ninh Hòa đây , Chúc thớt sớm giải quyết êm xui !

Last edited by a moderator:
:binhsua101: kiếm nhiều tiền thì có xã hội đen đòi nợ thuê tiền:binhsua90::binhsua72:
nhớ lên tỉnh tỉnh Đaklak thì pm tớ nhé có vài số điện thoại mấy em tin rau sạch :binhsua101:,,,rãnh thì kéo anh em ghé vào đó chơi,,, để cho mấy em có công việc kiếm thu nhập thêm

Chém 1 phát là xong chứ gì. Thấy các bác 9 người 10 ý chả có ý nghĩa.
(PS: em là anh hùng bàn phím thôi, các bác đừng ném đá)

- Chắc lại chìm như bao vụ :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week