ĐÃ TÌM RA THÔNG TIN CHÍNH XÁC THẰNG U3838888 = chok_hoang_yeu_vok_chi. THẰNG U3838888 LÊN ĐÂY MÀ GIẢ

Status
Not open for further replies.
Từ giờ mình ko nói nhìu nữa, mọi chuyện sẽ được giả quyết êm xuôi sau 3 ngày này. Khi nào trên mmo này ko xuất hiện nó nữa thì lúc đó anh em hiểu nó đã chết rồi.
Nó không xuất hiện thì mình vẫn không tin nó đã chết :binhsua09:

Nó không xuất hiện thì mình vẫn không tin nó đã chết :binhsua09:
sau 3 ngày nữa nó ko xuất hiện có nghĩa là nó đã bị công an bắt vì đâm chết chủ topic :binhsua117:

Đừng giết nó làm j, xẻo chym là nó sợ tới già rồi, nhớ chụp ảnh chiến lợi phẩm.

Đừng có nói mồm.............nếu muốn chém thì khỏi cần thông cáo

Phuơng châm: làm ngay và luôn (khẩu hiệu của mmo :)))

Ngày thứ 2 đang chầm chậm trôi qua.....:m080:

Anh em trong mmo4me cứ đợi 3 ngày nữa. Mình cho nó cơ hội chuột lỗi lần cuối cùng. Mình có nghe tin là nó dẫn vợ nó trốn chui trốn nhũi ra Hà Nội rồi.
Nhưng tin này chắc lại là nó giả dạng phong tin để đánh lừa nữa vì nó đang sợ té đái trong quần.
Còn thằng U3838888 đâu, sao mày câm như hến thế, lên đi mà to mồm đi thằng .***. Hay mày sợ rồi, đừng treo cổ tự tử trước nha.
Tao ko kéo người Khánh Hòa để trị mày đâu nên yên tâm vì điều đó. Xóm chỗ mày tao quen cũng nhiều, tao có ông anh họ trên đó giang hồ số 1 trên đó. Mọi chuyện sẽ thầm lặng mà được giải quyết, ko có gì ồn ào xong xáo đâu nên chú mày cứ chờ đi nhé.
Anh em trong mmo cứ đợi mình trị thằng .***. này.
Từ giờ mình ko nói nhìu nữa, mọi chuyện sẽ được giả quyết êm xuôi sau 3 ngày này. Khi nào trên mmo này ko xuất hiện nó nữa thì lúc đó anh em hiểu nó đã chết rồi.

Toàn võ mồm kiểu rung cây dọa khỉ như bao vụ khác thôi

Đặt gạch ngồi hóng gió@@ Sắp tới ngày thứ 3 rồi không biết có chuyện gì xảy ra:binhsua166:
HEHE@@ Nhớ quay cái cờ líp post lên đây cho ae thưởng thức:binhsua146: và lũ Scam sợ teo trym:binhsua53:^^~ à mà bác nào bảo nó đeo bảng "Scam MMO4VN" Vãi thật:binhsua24::binhsua24:

rung cây dọa khỉ nữa à, cứ chém tới bến đi, cần j phải đợi đến 3 ngày :))

Còn biết nói sao đây ,đặt ass ngồi hóng tin báo lá cải "...Một gia đình ở Đắclắc bị một nhóm thanh niên truy sát tập thể...":binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15:

giải quyết mấy thằng scam mơ này đi ... làm ko làm toàn đi lừa người khác chết sớm thôi :binhsua49:

lại im lìm như mấy vụ trước rồi:binhsua27:

làm thì làm đi. Việc đệch gì phải lên forum cho mệt. haizzzzzzzzzzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162