ĐÃ TÌM RA THÔNG TIN CHÍNH XÁC THẰNG U3838888 = chok_hoang_yeu_vok_chi. THẰNG U3838888 LÊN ĐÂY MÀ GIẢ

Status
Not open for further replies.
Đúng rồi trước khi lên Đắc Lak thớt nhớ xem lại 2 bô phim Mã Vĩnh Trinh với Tinh Võ Môn khúc cuối nhé:tapvo:. Khi đến nơi trước tiên bác sẽ :anthit: sau đó hỏi tại sao không trả tiền :chetdi:tiếp theo:ghe: và sau đó:dam: nếu có người nhà của nó lại giải vây thì bác sẽ vận khí:colen: và:anti: tả xung hữu đột như anh Trinh và Chân.:m144: Kết quả:m198:

Đúng rồi trước khi lên Đắc Lak thớt nhớ xem lại 2 bô phim Mã Vĩnh Trinh với Tinh Võ Môn khúc cuối nhé:tapvo:. Khi đến nơi trước tiên bác sẽ :anthit: sau đó hỏi tại sao không trả tiền :chetdi:tiếp theo:ghe: và sau đó:dam: nếu có người nhà của nó lại giải vây thì bác sẽ vận khí:colen: và:anti: tả xung hữu đột như anh Trinh và Chân.:m144: Kết quả:m198:

ái chà, kungfu ghê đây.

topic này nóng thế nhỉ? không biết kết quả sao rồi ta? up cho ai biết kết quả share cho ae nào, thớt đâu rồi nhỉ?

Hay quá, diễm ta y như 1 bộ phim võ hiệp sống động lun

Vâng kết quả là : CHÌM :D :D :D

Hình như quá hạn gùi thì phải :m080: toàn hero keyboad

:m121: đánh nhau đê - zui quá đấy - chụp ảnh lên nào - đừng có " ANH HÙNG BÀN PHÍM " nhé bạn =)) :m066: vụ này hay rồi đây- bạn cơ cấu quá ta

lại thêm 1 anh hùng bàn phím nữa à... có khi nào nó bem thằng đó rồi... mà ko up lên ko? vì nếu up lên, nếu mà co dính dáng gì tới pháp luật...thì đó là bằng chứng...gây lắm à nha

Mấy người ngồi bàn phím có mấy khi đi ra đường đâu mà quan hệ này nọ. Dọa nhau được thôi chứ toàn yếu sinh lí hết oánh được ai đâu

Mấy người ngồi bàn phím có mấy khi đi ra đường đâu mà quan hệ này nọ. Dọa nhau được thôi chứ toàn yếu sinh lí hết oánh được ai đâu
bác ra đây em với bác solo coi ai yếu sinh lý ;))

tình hình sao rồi :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Close topic tránh spam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00