Waiting for Answer @daosythui_79 anh đang ở đâu, em chờ anh them 48h nữa

Status
Not open for further replies.

Dawn9999

Senior
Reactions
258
MR
0.000
tình hình là có nhờ anh @daosythui79 mua vài đồ nghề làm IOS và 2 cái piad
đã chuyên 20 chai rồi, và thời gian chờ sau những lần anh hứa hẹn cũng đã hơn 1 tháng
đã 5 lần 7 lượt nói ra bình định chác như đinh đóng cột rồi vì lý do này kia vẫn chưa thấy xuất hiện
lần hẹn gần nhất là tối qua, bảo đã đặt vé tàu từ HCM ra bình định nhưng đén giờ vẫn chưa thấy
lúc sáng gọi có bắt máy nhung đén trưa thì ko thấy đâu nữa, điẹn thoại ngoài vùng phủ sóng
mặc dù online 4rum lúc 10:h AM

PS: em đã rất tin anh và đã chấp nhận chờ hơn 1 tháng, mong anh thông cảm, dù sao cũng phải rõ ràng nếu ko sau này khó nói chuyện lắm
lần thứ 5 em chờ đợi anh hứa hẹn rồi

--------------------------

đang chờ hàng về mấy bác. a @daosythui79 da gui hang roi a
post code viettel dag ve toi quy nhon roi a

Last edited:
tình hình là có nhờ anh @daosythui79 mua vài đồ nghề làm IOS và 2 cái piad
đã chuyên 20 chai rồi, và thời gian chờ sau những lần anh hứa hẹn cũng đã hơn 1 tháng
đã 5 lần 7 lượt nói ra bình định chác như đinh đóng cột rồi vì lý do này kia vẫn chưa thấy xuất hiện
lần hẹn gần nhất là tối qua, bảo đã đặt vé tàu từ HCM ra bình định nhưng đén giờ vẫn chưa thấy
lúc sáng gọi có bắt máy nhung đén trưa thì ko thấy đâu nữa, điẹn thoại ngoài vùng phủ sóng
mặc dù online 4rum lúc 10:h AM

PS: em đã rất tin anh và đã chấp nhận chờ hơn 1 tháng, mong anh thông cảm, dù sao cũng phải rõ ràng nếu ko sau này khó nói chuyện lắm
lần thứ 5 em chờ đợi anh hứa hẹn rồi

K có bảo hiểm mà chuyển 20 chai ? verified thì cũng làm đc gì đâu :) đừng nên tin người quá với số tiền lớn như vậy

:D20 chai mà cchyển như 2 lít vậy. đợi chờ làm j cho phí công. scam chắc luôn

pro như ông ấy, mình nghĩ nếu chỉ 20 chai của mình thì ko thể scam, nhưng chác cũng có thể banh bóng hay chuyện gì đó
hoạc tệ hại hon nữa là có nhiều người gửi mua đồ nghề thì thành big scam

thì mua vé tàu xong, biết đâu giờ ngừ ta đang đi tàu, bị mất sóng nên ko phone dc thì sao nhỉ ?

Ai cũng nghĩ pro này là pro nên 20 củ chả nhằm nhò gì với pro

Có khi nào nghĩ như thế nên chục ông cũng đang trong tính trạng bị niềm tin nó che đậy mất không ?

Tin tưởng nhau quá - không nghi ngờ gì nên không ai report trong khoảng thời gian hứa hẹn ???

P/s : Tao nợ tiền tao nhất định sẽ trả - có điều nợ dai thôi = Ko scam ????:eek:

thì mua vé tàu xong, biết đâu giờ ngừ ta đang đi tàu, bị mất sóng nên ko phone dc thì sao nhỉ ?

di tàu hôm qua tới giờ mà bạn, đi từ HCM - binh dinh , hom qua di, thi cham nhat la trua nay toi roi nhe, lam gi co vu bay gio chua toi, hoi sang goi dien con ok, gio o i e ma

Chắc cho gái gú ăn rồi. pa này cũng ko đến nổi nào đâu. Lần sau đừng tin người vậy nhá thớt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week