Waiting for Answer @daosythui_79 anh đang ở đâu, em chờ anh them 48h nữa

Status
Not open for further replies.
chắc lại banh bóng vỡ nợ rồi nảy sinh ý đồ scam đây mà
Cái chính là con người sống thế nào thôi, nếu người đó sống có tâm, có trách nhiệm, biết suy nghĩ thì dù có hoàn cảnh nào đi nữa, banh hay bóng, siết nợ hay lâm cảnh éo le thì họ vẫn cho một câu trả lời, ít nhất là một cái hẹn cảm thông. Thậm chí nói thẳng đang bị abc..... xyz xin trả dần.... Ví dụ vậy. Đằng này nếu đúng như "mô tả" của bạn thread thì vấn đề đã kéo dài lê thê theo bài hát " hứa thật nhiều........ im lặng cũng thật nhiều" thì có gì đó không đúng trong thời đại CNTT vũ bão thế nên:
  • Sau 48h bạn thread có quyền up full proof và chuyển sang report scam, không phân biệt cũ mới, BH, Verify, report vấn đề chính là con người
  • Bạn @daosythui79 lý giải hợp lý về tất cả mọi thứ và kết thúc câu chuyện.
Không nên tin ai cả là một suy nghĩ rất "cực đoan". Làm việc đúng nguyên tắc, giao dịch cẩn trọng. Tìm bạn tốt trong mmo đã khó, gặp và gìn giữ còn khó hơn khi mà mỗi người mỗi tính. Nên trân trọng điều đó, và cần thời gian khá dài để tin phần nào một con người :)

thì mua vé tàu xong, biết đâu giờ ngừ ta đang đi tàu, bị mất sóng nên ko phone dc thì sao nhỉ ?
Hợp lý. "đã 5 lần 7 lượt nói ra bình định chác như đinh đóng cột rồi vì lý do này kia vẫn chưa thấy xuất hiện"
Chủ thread phải chịu trách nhiệm với câu nói này nếu sai. Còn nếu đúng thì dù thế nào bạn @daosythui79 cũng có phần nào trách nhiệm, không ra được vẫn có thể Ship bằng một dịch vụ an toàn. Nhận 20 triệu không có cảm giác mang nợ, không muốn hoàn thành nhanh chóng... Cũng là một vấn đề khi không hề giải thích :)

Nếu ai coi trọng đồng tiền của mình và của người sẽ không để thời gian (hơn 1 tháng) tính tròn luôn 1 tháng or 30 ngày or 720 tiếng như thế cả :oops:

Mình cạch lão này cách đây 1 năm rồi. Nhờ nhận tiền off dùm, chia 5% mỗi lần nhận. Nhận tiền xong, 1-2 tuần chuyển dc 30%, xong report lên forum mới chuyển dc chút ít. Đưa ra 1 đống lý do không thể chấp nhận được. Cuối cùng sau gần 1 tháng, cũng nhận đủ số tiền. Nhận xong ignore nick từ dạo đó :D

nên chuẩn bị sẵn proof đi thôi bác à, verify thì hình như là admin có địa chỉ đó, đến nơi nói chuyện nhỏ nhẹ đừng làm to vì dù j mình cũng đúng, nếu gắng có thể ra phường kết hôn đừng động chân tay vì đây là tiền chính đáng

Hợp lý. "đã 5 lần 7 lượt nói ra bình định chác như đinh đóng cột rồi vì lý do này kia vẫn chưa thấy xuất hiện"
Chủ thread phải chịu trách nhiệm với câu nói này nếu sai. Còn nếu đúng thì dù thế nào bạn @daosythui79 cũng có phần nào trách nhiệm, không ra được vẫn có thể Ship bằng một dịch vụ an toàn. Nhận 20 triệu không có cảm giác mang nợ, không muốn hoàn thành nhanh chóng... Cũng là một vấn đề khi không hề giải thích :)

Nếu ai coi trọng đồng tiền của mình và của người sẽ không để thời gian (hơn 1 tháng) tính tròn luôn 1 tháng or 30 ngày or 720 tiếng như thế cả :oops:

chắc như đinh đóng cột chị ơi, nhưng giờ em chưa muốn post proof

SG ra Bình Định thì tầm 16 tiếng đi xe khách. Tầm 30 tiếng trở đi thì thớt nên up proof.
Mong là ông kia không đến nổi này...trước thấy cũng 1 thời rôm rả trên 4rum lắm.

Nhớ ổng ở nha trang mà nhỉ.Từng gd 1 lần tại nhà bồ nhí của ổng ở quận tân bình sài gòn,nơi dc giới thiệu là chi nhánh phía nam.

thi có ai waiting ma chờ 48h đâu
đã chờ hơn 1 thấng, gần 2 tháng rồi mà em
@daosythui79 cho câu trả lời nhé 20tr chứ không ít đâu thằng em mình nó tin tưởng nên mới chuyển tiền cho cậu thôi dù gì cũng lớn tuổi rồi làm ăn uy tín 1 tý đừng hứa rồi cứ im thế hơn 1 tháng rồi đấy

k đến nỗi đâu bác daosy này giàu lắm mà , 20 củ scam làm j sau này k có đất làm ăn nữa cũng mệt

chia buồn với thớt, 20 củ mà như mớ rau ngoài chợ thế, sau có mua thì pm mình scam kiếm ít tiền bem bóng :p dua thôi chúc thớt sớm đc refund.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week