SCAM Dạy offer ios mất toi 4 triệu - anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
- ai có nhận dạy mình off ko, hoc phí 1BTC luôn!. hoc xong thấy đẹp trai bonus thêm 1BTC.
- còn kiếm $ được hay không cũng ko sao!
đù, bác này chuyên scan rdp nè phải k ta...

Đã có lần cmt vào mấy topic cứ newbie chưa hiểu gì , lên đòi làm site + net + .... trong khi chưa biết gì thì thế nào cung sẽ dính 1 -2 vố , offer roài đi đến net là một thời gian tìm hiểu cũng khá dài và để chơi với nó bền lại ko dễ ----- bạn mí bước vào đòi lên tới đỉnh rồi thì chac còn tạch nữa :rolleyes:

ko liên quan nhưng thớt sửa lại ngày nhé" Bắt đầu từ 5h30 ngày 8/9".:)
đùa chút thôi,chia buồn cũng bạn và mong bạn nguyenhaPTG có trách nhiệm hơn.$200 - mồ hôi và nước mắt đó

Không làm gì được ở forum, thì bạn lấy số chuyển khoản ấy, làm một mẻ cho công an khu vực nhé. Chứ ngậm cục tức làm gì

Vote thớt ra công an, cứ ra đấy thì làm đ** có tút tiếc gì, dứt khoát là n phải trả lại tiền cho bạn.

mình thấy lỗi đầu tiên là ở bạn thớt. nói thật newbie đưa mình 4tr kêu mình dạy làm off thì xin lỗi luôn. c chưa biết gì, site chưa có, net thì không mà lại đi kiếm người dạy "IOS". người ta nhận dạy IOS chứ có nhận dạy làm mấy cái đấy đâu. Trách nhiệm của người ta chỉ là dạy IOS chứ k phải dạy mấy cái kia. c không biết thì tự chịu đó là luật. còn nếu người ta có lòng tốt hướng dẫn thêm cho cậu thì c phải cảm ơn thôi. tốt nhất newbie thì từ từ mà học.

Chỉ là một cách suy nghĩ khác thôi nếu mấy pro cảm tấy ngứa thì xin đừng quote lại. Em dân xây dựng nên gạch đá nhiều lắm không cần đâu. Đây chỉ là suy nghĩ của mình, ai thấm được thì thấm nhé.

ngồi đọc hết cmt của các thánh...thấy buồn thay cho thớt..
nick @nguyenhaPTG mình có nói chuyện rồi..thằng này đúng là khốn nạn :(/hi vọng đến ngày nào đó thân xác nó hoang tàn :D:D:D:D:D:D:D..
trả 4tr cho thớt đi...ngủ ko ngon đâu @nguyenhaPTG !!!

mình thấy lỗi đầu tiên là ở bạn thớt. nói thật newbie đưa mình 4tr kêu mình dạy làm off thì xin lỗi luôn. c chưa biết gì, site chưa có, net thì không mà lại đi kiếm người dạy "IOS". người ta nhận dạy IOS chứ có nhận dạy làm mấy cái đấy đâu. Trách nhiệm của người ta chỉ là dạy IOS chứ k phải dạy mấy cái kia. c không biết thì tự chịu đó là luật. còn nếu người ta có lòng tốt hướng dẫn thêm cho cậu thì c phải cảm ơn thôi. tốt nhất newbie thì từ từ mà học.

Chỉ là một cách suy nghĩ khác thôi nếu mấy pro cảm tấy ngứa thì xin đừng quote lại. Em dân xây dựng nên gạch đá nhiều lắm không cần đâu. Đây chỉ là suy nghĩ của mình, ai thấm được thì thấm nhé.
mới đọc lại topic của bạn @nguyenhaPTG ở bên này

http://mmo4me.com/threads/tham-gia-khoa-hoc-offer-ios.190110/

lúc đầu mới đọc mình nghĩ khác còn giờ thì nghĩ khác vì 1 câu nói

C có thể pm mình. hướng dẫn tận tình.
Yahoo bên trái
P/S: đặc biệt không có scam. Nên đừng có ai nén đá

Hướng dẫn tận tình khác với chỉ dạy IOS. lỡ mồm phát biểu liều đừng ai quăng gạch nhé. nhà nhiều gạch lắm xây còn chưa hết =))

Thanh niên này có cái trò im ỉm, lằn lặn, thấy bỏ qua thì ăn mà làm mạnh cái là nổi lên ngay :))
mình làm ios cho ổng mà có mấy trăm từ cuối tháng 5 đến giữa tháng 7 ,pm các kiểu con đà điều sau khi bảo cho ổng cái số tiền đấy cái thấy fb đã xem luôn :))

thằng này là thằng mọi, tất cả giờ kiềng mặt nó ra nhé, trước làm sub nó bùng của team mình gần 1tr, vì không đáng là bao lên mình k rp lên diễn đàn ai ngờ tạo điều kiện cho nó đi lừa người khác, khổ. https://www.facebook.com/linhlungtinhyeutrang facebook nó đây mọi người liệu mà tránh nhé

Nguyên tắc của thằng thầy này là làm cho trò tức ói máu xong tự bỏ học =)) cái đm mày chứ thầy với thợ cái gì...
giống đa số mấy trung tâm av hiện nay wa hiu hiu

thớt bị quả 4tr đẹp quá, tiếc là tớ inbox thớt hơi muộn. tính bảo qua dậy tt cho khỏi lo lắng thì thớt inbox lại là tớ có ng dậy rồi và đang lo láng vì chưa học đến nơi đến chốn thì ng dậy đã đi đâu mất, còn cái cậu dậy cho thớt thì ngày 31.7 đang lon ton " help me ai bít fake sock chiến ios giúp e với "http://mmo4me.com/threads/can-nguoi-chi-day-fake-sock-ios.188381/ mà cũng giám cầm 4tr của ng ta :(. một bài học nhé thớt :)

Xác nhận là thanh niên nguyenha_ptg làm ăn rất vớ vẩn. Toàn cái kiểu đạt được mục đích rồi thì pm thoải mái đọc xong k thèm rep. Vẫn còn mấy trăm nợ từ tháng 5 vẫn chưa trả :))

Không ai chịu đọc logchat, chỉ có bác này đọc kỹ. Cậu ấy k biết cách add link nên mới lên đây tố t scam. Còn việc học thì xonh từ tối. còn vấn đề k biết add site cái đó là trách nhiệm của ng sell code. sẽ hd hết cách add offer. t chỉ dàu tay đến mức đó. Vì khi thương lượng chỉ IOS + Fake sock.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week