dạy tiếng anh online cho anh em mmo

thớt đâu rồi lên tl AE đi nào ==>> gần được 1 nùi thắc mắc đang chờ thớt đây

nói chung là test thử 1 đến 2 người học trước,ko đến lúc cả lũ đóng tiền học rồi nó bùng thì sao,các bác cứ thấy gái là xí xớn cả lên,có khi gái 3 chân :)),đây là lời khuyên thôi,nghe thì nghe không nghe lúc xảy ra chuyện gì đừng có hỏi vì sao

nói chung là test thử 1 đến 2 người học trước,ko đến lúc cả lũ đóng tiền học rồi nó bùng thì sao,các bác cứ thấy gái là xí xớn cả lên,có khi gái 3 chân :)),đây là lời khuyên thôi,nghe thì nghe không nghe lúc xảy ra chuyện gì đừng có hỏi vì sao
tất nhiên phải test chứ, mà có trung gian rồi, nên cũng không sợ :))

Up hộ, làm mmo chỉ cần đọc hiểu và viết tiếng Anh cho bọn Tây nó hiểu là ok rồi. Đừng học cao siêu làm gì, đặc biệt là mấy kỹ năng nghe nói vì cái đó với dân MMO không quan trọng bằng mấy kỹ năng kia. Thớt nên thiết kế giáo trình riêng cho dân MMO, đặc biệt là cách viết các support ticket. Có khi lại lắm học viên đăng ký.

- - - Updated - - -

Kêu tham gia Bannersbroker mà không chịu. Ngày nào cũng live chat và viết support ticket thì trình tiếng Anh sẽ lên rất mau =))
ý kiến của bạn này mình cũng thấy đc nè. ai muốn học tiếng anh dành riêng cho mmo thì để lại nick nào. nếu có nhiều người có nhu cầu mình sẽ soạn riêng giáo án mmo. nhiều bạn nói muốn học mà ko để lại yahoo hay bất kì thông tin gì thì làm sao mình sắp lớp?
bạn nào thật sự muốn học để lại thông tin đăng kí học tại đây, sau đó send lr cho bạn Typnloveu (10.5lr, vì lr có tính phí). mình ko có time online thường xuyên đc, vì còn phải đi dạy. các bạn cứ để lại info tại đây nha. online mình sẽ tổng kết.
Các bạn lưu ý thêm: ai đã đóng tiền cho trung gian rồi mà khi mình sắp lớp ko học thì ko lấy lại đc $ đâu nha. các bạn cân nhắc kỹ xem có nên thật sự muốn học hay ko? vì mình cũng ko muốn dạy những người ko thật sự nhiệt tình học.

Last edited by a moderator:
ý kiến của bạn này mình cũng thấy đc nè. ai muốn học tiếng anh dành riêng cho mmo thì để lại nick nào. nếu có nhiều người có nhu cầu mình sẽ soạn riêng giáo án mmo. nhiều bạn nói muốn học mà ko để lại yahoo hay bất kì thông tin gì thì làm sao mình sắp lớp?
bạn nào thật sự muốn học để lại thông tin đăng kí học tại đây, sau đó send lr cho bạn Typnloveu (10.5lr, vì lr có tính phí). mình ko có time online thường xuyên đc, vì còn phải đi dạy. các bạn cứ để lại info tại đây nha. online mình sẽ tổng kết.
Các bạn lưu ý thêm: ai đã đóng tiền cho trung gian rồi mà khi mình sắp lớp ko học thì ko lấy lại đc $ đâu nha. các bạn cân nhắc kỹ xem có nên thật sự muốn học hay ko? vì mình cũng ko muốn dạy những người ko thật sự nhiệt tình học.

mới chỉ biết là học E thôi còn lịch học ntn cũng hk thấy ji sao mà sắp xếp được đây ===>> trung gina là ai thê C ???pp học ntn >?

giá quá đẹp :binhsua79: cho mình học với
sang năm mình cũng tính thi khói D mà mù tịtteengs anh

- - - Updated - - -

10k/ tháng sao phải đóng những 10l.5lr o.0

- - - Updated - - -

nếu mà 10k/tháng thì pm yahoo l4ng_7u_199x
mình học hehe

giá quá đẹp :binhsua79: cho mình học với
sang năm mình cũng tính thi khói D mà mù tịtteengs anh

- - - Updated - - -

10k/ tháng sao phải đóng những 10l.5lr o.0

- - - Updated - - -

nếu mà 10k/tháng thì pm yahoo l4ng_7u_199x
mình học hehe
cậu này vui tính ghê! 10k/tháng:binhsua01:

Cô giáo cho cái lịch dậy giờ giấc cụ thể rồi thử dậy free 1 tới 2 tuần nếu mọi người thích sẽ theo học thôi ! mà đã theo học thì tính luôn giờ dậy free ! Bắt đầu luôn đi nào !

mình là trung gian đây , nếu có vấn đề gì mình sẽ đứng ra refund lại tiền cho các bạn , chủ thớt update lại trên #1 cho mọi người dễ đọc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,811
Latest member
chienpn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom