Matrix Đề phòng mất account Zeek = cách nào ?

Status
Not open for further replies.
Reactions
283
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào anh em,

Dạo gần đây mình thấy nhiều anh em bị mất account Zeek trong khi PC không hề bị virus hay mất email. Lí do là hacker sử dụng phần mềm scan account gì đó, nó sẽ auto tìm pass cho đến khi tìm ra

Mình nghe tin này mà run chim cho account quá, không lẽ pó tay với hacker sao anh em

Anh em nào rành vi tính thì hướng dẫn cho mình biết làm thế nào để bảo vệ account Zeek một cách an toàn không nhé

Thân chào,

có vụ này nữa à :D sao mà scan đc ... đặt pass cả chữ lần số thật khó vào ... cho nó mò cả ngày =)) thằng nào giỏi scan nick này xem nào ... 453 VIP đó ::D hosytan.zeekrewards.com =))

có vụ này nữa à :D sao mà scan đc ... đặt pass cả chữ lần số thật khó vào ... cho nó mò cả ngày =)) thằng nào giỏi scan nick này xem nào ... 453 VIP đó ::D hosytan.zeekrewards.com =))
ôi em thì đang run còn bác thì thản nhiên thế
bác đứng đùa với tụi nó chứ

uk cậu cứ đặt pass thật khó vào rồi ngồi đó mà cười nhé. po tay

dễ thôi , xóa acc vs ko chơi khỏi sợ bị hack :)

các bác vui nhỉ, em đang suy nghỉ đặt pass lại đây, hay 1 ngày thay pass 1 lần ta

k scan được thì vào rs pass của bác cả ngày thì đừng nói ai

xin lỗi ac quá cùi scan ko có bõ T________T

md5(pass) rồi đặt vào mỗi lần login chịu khó 1 chút. vd: chọn mật khẩu là "MatKhauTaoNe911" thì md5 nó 1 phát sẽ ra 59bdce59f886dcfc877a6a4a8404f93e nếu là scan mật khẩu thông thường thì tới tết CÔng Gô mới may ra:binhsua10:

md5(pass) rồi đặt vào mỗi lần login chịu khó 1 chút. vd: chọn mật khẩu là "MatKhauTaoNe911" thì md5 nó 1 phát sẽ ra 59bdce59f886dcfc877a6a4a8404f93e nếu là scan mật khẩu thông thường thì tới tết CÔng Gô mới may ra:binhsua10:

Trời, chóng mặt quá. Ý tưởng hay!

Bằng cách không vào các web lạ, giờ cài keylog dễ không ý mà :-j

ý kiến này hay nhỉ, học tập ngay mới được

Cách tốt nhất là tạo Pass dài và tạo mã số cá nhân SSI gì đó ở mục update ìnomation

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week