Matrix Đề phòng mất account Zeek = cách nào ?

Status
Not open for further replies.
hình như thằng Zeek này cho tối đa bao là khoang 15 ký tự phải không anh em ?

Chào anh em,

Dạo gần đây mình thấy nhiều anh em bị mất account Zeek trong khi PC không hề bị virus hay mất email. Lí do là hacker sử dụng phần mềm scan account gì đó, nó sẽ auto tìm pass cho đến khi tìm ra

Mình nghe tin này mà run chim cho account quá, không lẽ pó tay với hacker sao anh em

Anh em nào rành vi tính thì hướng dẫn cho mình biết làm thế nào để bảo vệ account Zeek một cách an toàn không nhé

Thân chào,

Bỏ qua nguyên tắc 1 lần, pm tớ đi :D

có vụ này nữa à :D sao mà scan đc ... đặt pass cả chữ lần số thật khó vào ... cho nó mò cả ngày =)) thằng nào giỏi scan nick này xem nào ... 453 VIP đó ::D hosytan.zeekrewards.com =))

:m131: ok --- có gì mình pub pass của bạn lên 4um nhé

Pass nên đặt là: "MayThangBayLaNhungKeTaoLa0MiaLa0" :binhsua01:

copy từng chữ một ở văn bản nào đấy đặt loạn xạ vào, nào keylog đi

Không lẽ bó tay với lũ scan acc sao :binhsua10: mình đặt pass với thêm số vào dài dòng loạn xạ không có nghĩa nhưng củng lo lo:binhsua10::binhsua10: sáng hôm sau thì quên bà cái pass:binhsua12::binhsua12:

Chào anh em,

Dạo gần đây mình thấy nhiều anh em bị mất account Zeek trong khi PC không hề bị virus hay mất email. Lí do là hacker sử dụng phần mềm scan account gì đó, nó sẽ auto tìm pass cho đến khi tìm ra

Mình nghe tin này mà run chim cho account quá, không lẽ pó tay với hacker sao anh em

Anh em nào rành vi tính thì hướng dẫn cho mình biết làm thế nào để bảo vệ account Zeek một cách an toàn không nhé

Thân chào,

thế này thì cứ đặt pass càng dài càng tốt và càng phức tạp càng tốt . mail thì nên xài Gmail rồi dùng bảo mật điện thoại là ok.
hồi trước mình bị mấy lần nhưng nhờ có cái này mà tránh đc. :)) tối đang ngủ tự nhiên điện thoại rung số từ google tới biết là bị hack nhưng vẫn ngủ sáng mai dậy chẹck iP thấy mail bị hack từ uzbekistan mới gớm chứ :)) vậy nên khuyên anh em xài chách đó nhé

có vụ này nữa à :D sao mà scan đc ... đặt pass cả chữ lần số thật khó vào ... cho nó mò cả ngày =)) thằng nào giỏi scan nick này xem nào ... 453 VIP đó ::D hosytan.zeekrewards.com =))

pas chỉ co 30 ký tự tối da,chỉ số với chữ,ko có ky tự đạc biệt, hôm nọ đặt pass dạng 23782hdjkahdjkajdhakd e98271398 vậy mà nó còn scan được,thế thì pass nào chịu cho nổi :m020:

thế này thì cứ đặt pass càng dài càng tốt và càng phức tạp càng tốt . mail thì nên xài Gmail rồi dùng bảo mật điện thoại là ok.
hồi trước mình bị mấy lần nhưng nhờ có cái này mà tránh đc. :)) tối đang ngủ tự nhiên điện thoại rung số từ google tới biết là bị hack nhưng vẫn ngủ sáng mai dậy chẹck iP thấy mail bị hack từ uzbekistan mới gớm chứ :)) vậy nên khuyên anh em xài chách đó nhé

gmail thì ko nói,chi cần mất pass zeek thì coi như đi tong hết :binhsua04:

mịa thằng zeek pass thì ko dc đặt ký tự đặc biệt, ko phân biệt chữ hoa chữ thường -> quá nản

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week