Help Del các file của WU là bẩn tính ?

vietanh0291

Junior
Reactions
38
MR
0.002
Tình hình là vào các topic của WU .. thấy mọi người bàn về vđ del hay không del các file của host WU khi họ ngừng cộng tác với các uploader.
có một số thành phần mở mồm ra là : họ chơi đep với mình thì mình cũng nên thế... rồi là chỉ vì mấy đồng tiền mà chơi bẩn ... rồi là cố lên các bạn bẩn tính, ăn tiền xong rồi xóa đi nhé các bạn bẩn tính...
Các bạn có dám khẳng định mình sẽ k xóa file để tăng thu nhập cho các host khác khi willy ngừng thanh toán không . Bạn giữ các file đó được 1 ngày , 2 ngày hay cả tháng ... Các bạn đừng ngồi đó mà phán xét này nọ. Mỗi người có 1 suy nghĩ và con đường riêng cho mình. ĐỪng ngồi đó rồi chém gió này nọ ..
Xin hết ạ :D

Mjnh nghi nên xóa file là thượng sách để tăng thu nhập cho các hót khác chứ cứ để đấy dc gì đau ,bản thân nhà đầu tư họ đã backup hết rồi ,đâu cân đợi đến lúc chúng ta xóa file

Cái gì cũng phải đôi bên cùng có lợi thì mới hợp tác lâu dài được. Trước đây Wupload chơi đẹp do mình cũng kiếm tiền cho nó, chẳng phải nó cho không mình cái gì.
Một ngày kiếm vài $ với WU thì có thể các bạn "chơi đẹp" mà để lại file (chẳng biết chơi đẹp được bao nhiêu lâu). Thử hỏi, kiếm vài chục, vài trăm$ một ngày với WU thì các bạn để lại link hay xóa đi để tăng thu nhập cho các host còn lại?

Bạn nào "sạch tính" cứ việc để file lại :D

bạn chủ thớt cũng lắm chuyện lắm cơ, bạn giữ lại là chuyện của bạn, del hay không là chuyện của người khác
Mỗi người có một suy nghĩ riêng, bạn để đó thì có làm sao. Del đi thì cũng chả ảnh hưởng tới ai hết

Nói chung là mỗi người 1 cách nghĩ. Nhưng mình thấy Wupload chơi rất đẹp,Wupload sắp ngừng trả tiền nhưng không scam, Willy vẫn thanh toán cho tất cả các tài khoản đợt cuối này nếu tài khoản > 1$

Tùy thuộc vào mọi người thôi
Một số ý kiến cá nhân để bạn cân nhắc quyết định có xóa file hay ko
- Nếu bạn post ở forum thì đó là uy tín của uploader, nếu link die hết thì sẽ bị report
- Nếu bạn chơi site riêng thì xóa file là đúng rồi sẽ tăng tiền, giữ file lại cũng hay vì khách đến site bạn ít nhiều có account wupload nếu link die hết thì cũng gây giảm lượng truy cập, nếu site bạn chơi chỉ 1 loại link wupload thì nên giữ lại một thời gian cho member quen với host mới rồi hãy xóa.

Tình hình là vào các topic của WU .. thấy mọi người bàn về vđ del hay không del các file của host WU khi họ ngừng cộng tác với các uploader.
có một số thành phần mở mồm ra là : họ chơi đep với mình thì mình cũng nên thế... rồi là chỉ vì mấy đồng tiền mà chơi bẩn ... rồi là cố lên các bạn bẩn tính, ăn tiền xong rồi xóa đi nhé các bạn bẩn tính...
Các bạn có dám khẳng định mình sẽ k xóa file để tăng thu nhập cho các host khác khi willy ngừng thanh toán không . Bạn giữ các file đó được 1 ngày , 2 ngày hay cả tháng ... Các bạn đừng ngồi đó mà phán xét này nọ. Mỗi người có 1 suy nghĩ và con đường riêng cho mình. ĐỪng ngồi đó rồi chém gió này nọ ..

Toàn trích mấy câu của mình ra nói không vậy :-"

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

Tùy thuộc vào mọi người thôi
Một số ý kiến cá nhân để bạn cân nhắc quyết định có xóa file hay ko
- Nếu bạn post ở forum thì đó là uy tín của uploader, nếu link die hết thì sẽ bị report
- Nếu bạn chơi site riêng thì xóa file là đúng rồi sẽ tăng tiền, giữ file lại cũng hay vì khách đến site bạn ít nhiều có account wupload nếu link die hết thì cũng gây giảm lượng truy cập, nếu site bạn chơi chỉ 1 loại link wupload thì nên giữ lại một thời gian cho member quen với host mới rồi hãy xóa.

Nói câu rõ thông minh - xóa file chả làm được gì cả - wupload hiện tại đang download tốt, khách đến truy cập ở site bạn cũng chỉ là vì lí do download, họ không chọn host tốt thì làm gì! nếu xóa file nhiều khi mấy thằng xài wupload bấm file nào die file đó nó ghét còn không thèm tới ấy chứ :-"

Chuẩn chuẩn, xóa file để cho ổ cứng của Willy rộng rãi, các bạn khác còn upload để lưu trữ file chứ :))

:binhsua163: wu chợi đẹp thế mà del file gì

leech FSn sang wu roi lấy acc wu lấy về FSN nhanh hơn up ftp mà :binhsua163: sẵn lưu lại Wu như 1 host lưu trữ tốt cho file luôn mất thì fup qua , uploader ko post WU nữa thì có bị DMCA đâu mà sợ mất file :binhsua144: :binhsua144:

Cái nào lợi thì làm thôi, nhưng cũng đừng để ăn 1 miếng mà phải mang tiếng cả đời :binhsua11:

Quan trọng là họ chơi đẹp thì mình cũng chơi đẹp lại :binhsua85:

Cái nào lợi thì làm thôi, nhưng cũng đừng để ăn 1 miếng mà phải mang tiếng cả đời :binhsua11:

Quan trọng là họ chơi đẹp thì mình cũng chơi đẹp lại :binhsua85:

Đúng ý mình quá :m021:

File của mình, do mình up, vi phạm rules của nó thì nó xóa, còn lại thích thì xóa, ko thích thì để đó.....sao phải xoắn ???

@@ k delete thì để mà load xx về xem đến hết già ah ;))
có thế cũng lập topic @@

thêm 1 thằng nguy hiểm mà cứ muốn tỏ ra là mình ngu :m025:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week