Help Del các file của WU là bẩn tính ?

hjc bác làm gì sỉ nhục ghê thế. mặc kệ người ta nói :binhsua78:

Mình kêu nó nguy hiểm là khen nó còn gì :m021: - mình chỉ bảo nó giả bộ ngu ngơ :m021:

bị hack mất acc. mất toi 80$ chưa pay. :((. khỏi xóa file luôn. nản quá. nhân đây cũng xin góp ý ae nhớ bảo mật cái mail cho tốt. không cũng nhận quả đắng như mình. mất hết sạch không còn gì luôn. :(
có chơi bên hội nào k ? hay bị keylog ! nói để A.e bik mà tránh

- Mất mail nếu chứng thực được với google vẫn lấy lại được mail,
- Liên lạc với support của file hosting mà bạn bị mất acc, show proof chứng tỏ là bạn sở hữu account đó (VD: tên file name bạn đã up, ngày up, proof file hosting thanh toán cho bạn, địa chỉ nơi share link ... càng nhiều thứ liên quan đến account càng tốt gửi cho bọn support nó sẽ cho bạn đổi email khác lấy lại account),
Sau khi lấy được lại account thì bạn vào history payment để biết ví hay mail của thằng hack bạn, report lên webmoney hay paypal hay ... thì thằng hack cũng khốn đốn luôn đấy, nếu xui thì nó đã tẩu tán hết tiền còn hên thì account thằng hack bị hold lại, vẫn còn cơ hội lấy lại tiền nếu chứng thực được nó hack account của bạn với các site thanh toán (webmoney, paypal,...)

bây giờ hình như là không còn del file hàng loạt được thì phải, phải del từng file nản chết dc. Ai biết cách del 1 cái hết sạch file ko chỉ mình với. Pm inbox... Có hậu tạ :D

bị hack mất acc. mất toi 80$ chưa pay. :((. khỏi xóa file luôn. nản quá. nhân đây cũng xin góp ý ae nhớ bảo mật cái mail cho tốt. không cũng nhận quả đắng như mình. mất hết sạch không còn gì luôn. :(

Mình cũng bị mất acc phụ - [email protected] làm - Keylog

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,811
Latest member
chienpn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back