Điểm danh nạn nhân bị Đại Ma Đầu Pix cưỡng invi

Cũng may là lúc đó cứ hễ đủ 10inv là mở, hỏng có để giành, nên số lượng bị "cưỡng chiếm, hiếp đáp, cướp đạt" không đến nổi phải "thắt họng tự giận" :))
Bạn này giống mình, mình chỉ bị cưỡng hiếp 20 in

Die nguyên 2 group to đùng... 1 group 1k7 and 1 group 1k9 nản với thằng pix thật... Yên ổn làm ăn cũng ko cho

cho 1 hình coi chơi nà, ko mất nà
gr của ku kid sau 1 đêm ngủ dậy đột nhiên biến thành hot , theo công thức mới hình như gõ 1k5$ mí dc 150 invi

Bạn này giống mình, mình chỉ bị cưỡng hiếp 20 in
dùng từ cưỡng chế như bạn mỹ huyền nghe cho nó...thanh nhã :D:D
Die nguyên 2 group to đùng... 1 group 1k7 and 1 group 1k9 nản với thằng pix thật... Yên ổn làm ăn cũng ko cho
theo điểm danh trong topic này có khoảng 5 gr bự 2k invi chìm theo bóng nước

2 Group > 500inv of mình củng bị nó hấp diêm luôn rồi .nãn wa :((
Hồi h toàn làm h vàng có cần reg acc đâu :( .:mad:

Theo thống kê thì có lẽ 99% là <100 inv là PIX nó tha, nó lấy tools gì lọc để check inv hay nhỉ :eek:

Hy dọng nó ko đụng chạm j' đến h vàng ,nếu ko chắc ăn cám ...
Theo thống kê thì có lẽ 99% là <100 inv là PIX nó tha, nó lấy tools gì lọc để check inv hay nhỉ :eek:
Bj del rồi mà bác con ngâm kíu tool check nữa :D

G tớ khỏi cần báo danh chắc mọi người cũng biết rùi! invite của 4G bự không cánh mà bay!

bữa pé e mượn acc reg hơn 10 id, nhưng quên ko reg bằng mail, reg .. ko, trời ơi, e có biết là h 10 invi đó h tiền ḳo e, ṣao e laại báo hại như rứa, h cày 100usd thì ói cơm à, huhu

có 23 invi chưa mở mà mình biết mở ra hết 23invi dó là k dưới 100invi dâu nó lấy hết mẹ lun ...... rồi bữa nghĩ pix vào dánh lại bị thằng nào lấy cái group lúc trước mua chị N 100id 400mấy invi đã mỡ giờ nghĩ tới tiếc vãi [email protected] :(

bữa pé e mượn acc reg hơn 10 id, nhưng quên ko reg bằng mail, reg .. ko, trời ơi, e có biết là h 10 invi đó h tiền ḳo e, ṣao e laại báo hại như rứa, h cày 100usd thì ói cơm à, huhu
thằng em ta còn ngu hơn pé em pa , reg 50 id con = mail ảo , bữa pix lag , reg xong ko gửi mail về , nó reg lúc 4h chiều , 7h sáng hôm sau mí mò dậy , vô mail , đã bị xóa sau 1 tiếng =] h đang mếu máo , ta vừa chửi cho chập !
G tớ khỏi cần báo danh chắc mọi người cũng biết rùi! invite của 4G bự không cánh mà bay!
mua chi lắm vậy ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week