Điểm danh nạn nhân bị Đại Ma Đầu Pix cưỡng invi

dùng từ cưỡng chế như bạn mỹ huyền nghe cho nó...thanh nhã :D:D

Mình thấy cưỡng hiếp nghe hay hơn
( Cuộc sống có đôi lúc như bị hiếp dâm, không kháng cự đc thì yên lặng tận hưởng)

thằng em ta còn ngu hơn pé em pa , reg 50 id con = mail ảo , bữa pix lag , reg xong ko gửi mail về , nó reg lúc 4h chiều , 7h sáng hôm sau mí mò dậy , vô mail , đã bị xóa sau 1 tiếng =] h đang mếu máo , ta vừa chửi cho chập !

mua chi lắm vậy ?
thím đó tuyển mêm ;)

Mình thấy cưỡng hiếp nghe hay hơn
( Cuộc sống có đôi lúc như bị hiếp dâm, không kháng cự đc thì yên lặng tận hưởng)
mỹ nhân hiếp mới tận hưởng nha , th pix trong trí nhớ mình nó như dã nhân ấy , kinh kong khổng lồ , bị nó hiếp chỉ thấy tận....mạng , hưởng cái...quan tài =]]

Mình có 3 group. 2 group nhỏ.1G có 5 id, 1G có 15id có 10 invite.và 1G có 85 id và 11 invite.
Nhưng G 85 id không xóa invite. G có 10 invite thì bị mất.
Và cuối cùng không phải pix cưỡng ép.Mà là do pix có công thức mới là issued invite=( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) *10 nếu ai lớn hơn thì hệ thống tự xóa ivinte. Các bạn thử kiểm tra xem.

Báo danh cái nhỉ....cũng bị del mất hơn 500 invi nhưng an ủi vẫn còn it id lập dư hồi trươc để xài..mong nó k del nữa...hixhixx:mad::mad:

hình như invite bung ra rồi thì ko bị delete còn chưa bung thì bị delete, mấy group của mình bị vậy đó. mọi người thấy đúng thì ai chưa bung, chưa bị pix híp thì bung ra lun đi nhé

hình như invite bung ra rồi thì ko bị delete còn chưa bung thì bị delete, mấy group của mình bị vậy đó. mọi người thấy đúng thì ai chưa bung, chưa bị pix híp thì bung ra lun đi nhé
Chuẩn men tôi có 2 G nhỏ 1 cái 20iv issure ko sao 1 G lười không issure thì nó quét sạch trơn

pix đã trả lời: The not used invitations were deducted from the accounts that were allegedly using software. Just keep on working, you have left more than enough invitations.

dịch là: Những lời mời không sử dụng được trích từ tài khoản được cho là đã sử dụng phần mềm. Chỉ cần tiếp tục làm việc, bạn đã để lại nhiều hơn, đủ lời mời.

pix đã trả lời: The not used invitations were deducted from the accounts that were allegedly using software. Just keep on working, you have left more than enough invitations.

dịch là: Những lời mời không sử dụng được trích từ tài khoản được cho là đã sử dụng phần mềm. Chỉ cần tiếp tục làm việc, bạn đã để lại nhiều hơn, đủ lời mời.

tổ cha pix ..3 gr mấy K invi..del hết..thấy tội nghiệp hay sao cho lai 3gr = 10 invi. :mad:

Thà để nguyên văn còn ko dịch ra cho đại ý chứ ngắn thế mà cũng google, lạm dụn quá ....:mad:

khúc trên là copy nguyên văn từ email của pix đó bác nước ngọt à
biết là trước sau nó cũng trả lời vậy mà

haizz., tội nghiệp cho những ai mới mua group, lỗi này của pix chứ ko phải của người sell, kekeke, mât hơn 1k invi, hic hic. dự đoán pix còn bão nữa, hj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week