Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
user: mrbi28593
mail: [email protected]
bạn có thể chỉ mình cách mua position được ko sao mình bấm buy position mà nó giới hạn từ 10-100$ là sao, ko phải là 1$ như bạn nói
Xem trên trang chủ sẽ có thời gian bắt đầu mua đc các Plan đó. Hiện giờ mới chỉ có Plan 10-100$ thui.Nói chung khỏng 8h sáng mai sẽ mua đc. Chuẩn bị tiền đi

Tình hình là còn 15 phút nữa admin sẽ thêm 3 line mới. Bác nào muốn chiến thì chuẩn bị $ nhé. Dòng mới vào đầu sẽ nhanh hơn nhiều.

tiền về chưa cậu :)
May ra đêm mới về bác ợ :p:p

Tiền về rùi nhé :D

DealsonBills sent you $17.75 USD

Dear Phong Dinh,

DealsonBills sent you a payment of $17.75 USD.

có thể chơi dc nữa ko bác ơi e có 10$ paypal

Không biết nữa. Nếu liều thì vẫn có ăn bới đến đêm thì mới là thời gian hoạt động của mem US. Thông thường thì thời gian này line chạy nhanh hơn ban ngày.
Tuy nhiên thời điểm này line nó chạy kém hơn so với cái line đầu tiên. Vào sau thì rủi ro cao hơn chút

có chơi dc nữa ko bác
Câu hỏi này rất khó trả lời. Chơi thì mình nghĩ vẫn chơi đc. CÓ điều thời gian chờ sẽ lâu hơn. Đó là nhận định của mình. có thể đúng và có thể sai. Còn quyết định vẫn là ở cậu
đăng kí sao 3 dòng pass vậy nhỉ
1 dòng pass cấp 2

bạn cho mình lời khuyên nên chọn mua phàn nào ak có 4 gói ak mak nếu đợi tiền về trong bao ngày ak bác

Tiền về rùi nhé :D

DealsonBills sent you $17.75 USD

Dear Phong Dinh,

DealsonBills sent you a payment of $17.75 USD.

Không biết nữa. Nếu liều thì vẫn có ăn bới đến đêm thì mới là thời gian hoạt động của mem US. Thông thường thì thời gian này line chạy nhanh hơn ban ngày.
Tuy nhiên thời điểm này line nó chạy kém hơn so với cái line đầu tiên. Vào sau thì rủi ro cao hơn chút
@@ Nhanh thế :(

bạn cho mình lời khuyên nên chọn mua phàn nào ak có 4 gói ak mak nếu đợi tiền về trong bao ngày ak bác
Thực tế nó có 4 line: 1$, 5-10$, 10-100$, 125-250$ thì line 10-100$ đã chạy từ 29.6 nên không nên vào line này.
3 line còn lại thích chơi line nào thì chơi. Nhưng nếu có 10$ thì chia nhỏ ra sẽ tốt hơn
@@ Nhanh thế :(
Phình phường. Các cậu cứ để người ta ăn no nê, có proof rùi mới nhảy vào thì ko ăn thua đâu. Chơi invest phải canh giờ dep và reinvest hợp lý mới sống đc.

Thực tế nó có 4 line: 1$, 5-10$, 10-100$, 125-250$ thì line 10-100$ đã chạy từ 29.6 nên không nên vào line này.
3 line còn lại thích chơi line nào thì chơi. Nhưng nếu có 10$ thì chia nhỏ ra sẽ tốt hơn

Phình phường. Các cậu cứ để người ta ăn no nê, có proof rùi mới nhảy vào thì ko ăn thua đâu. Chơi invest phải canh giờ dep và reinvest hợp lý mới sống đc.
thank bạn mình vừa mua gói 1$ mua 5poin va ko biet khi nao chạy hết 1 vòng matrix ak ban..bao lâu dc rút ak

thank bạn mình vừa mua gói 1$ mua 5poin va ko biet khi nao chạy hết 1 vòng matrix ak ban..bao lâu dc rút ak
Cái này tùy lượng DEP vào sau bạn. Nhanh thì đêm nay dc ăn. chậm thì trưa mai. Còn thì ko bít đc :D. Mình thì lại vừa đặt 1 lệnh rút 11$ xong. :D. Sáng tới giờ ăn đc mấy lần rùi. :D
Vì mua gói 1$ ko có % ref nên cậu sẽ ko có RCB nhé. Chúc may mắn

E chơi từ đầu rồi =)) Đang đợi đến 10k postion để ăn cycled =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week