Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
nhanh vãi mới hôm qua hôm kia vào thấy cycle còn 8k mấy mà giờ lên 13k1 r , sắp đến mình rồi hehe

Mình nạp vào cũng khoảng 2 tuần rồi nhưng vẫn 0 đến lượt mình là sao :(
Position NumberLineTypeStatusLast PaymentPosition PriceEarnings
13051Passive $10 - $100PurchasedActive--/--/----1.00$0.00
nhờ các bác xem giúp ạ :(

Cho mình hỏi là món này mình chỉ mua vị trí coi như đầu tư thôi à ? sau khi mua vị trí có bắt buộc click quảng cáo hay đăng quảng cáo gì không ? Xin cảm ơn.

nhanh vãi mới hôm qua hôm kia vào thấy cycle còn 8k mấy mà giờ lên 13k1 r , sắp đến mình rồi hehe
chưa đâu. Bao giờ cậu được lên bảng top 500 lúc đó cậu mới có khả năng ăn cycle. Hiện tại mới ở vị trí 8k7. của cậu là 13k1 thì chắc còn lâu lâu nữa
Mình nạp vào cũng khoảng 2 tuần rồi nhưng vẫn 0 đến lượt mình là sao :(
Position NumberLineTypeStatusLast PaymentPosition PriceEarnings
13051Passive $10 - $100PurchasedActive--/--/----1.00$0.00
nhờ các bác xem giúp ạ :(
như cậu trên. 13k thì phải chờ đi. Trong lúc chờ đợi sao cậu ko mua vị trí trong line mới để dc ăn nhanh hơn
Cho mình hỏi là món này mình chỉ mua vị trí coi như đầu tư thôi à ? sau khi mua vị trí có bắt buộc click quảng cáo hay đăng quảng cáo gì không ? Xin cảm ơn.
uhm. Mua vị trí rồi chờ đến lượt ăn thui

chưa đâu. Bao giờ cậu được lên bảng top 500 lúc đó cậu mới có khả năng ăn cycle. Hiện tại mới ở vị trí 8k7. của cậu là 13k1 thì chắc còn lâu lâu nữa

như cậu trên. 13k thì phải chờ đi. Trong lúc chờ đợi sao cậu ko mua vị trí trong line mới để dc ăn nhanh hơn

uhm. Mua vị trí rồi chờ đến lượt ăn thui
bạn ơi hôm qua mình dep 5 $ gói 1$ mua 5 poin ý giờ mình vừa lệnh rút thì bao lâu tiền về ak

thế là đã dc rùi ak bạn bao giờ kiểm tra hoàn thành là dc ak bạn giờ nên dep tiếp gói nào ko ak

cái đó tùy cậu. nếu thỏa mãn rùi thì dừng lại, còn vẫn thích mạo hiểm tthif chơi tiếp. khuyên vẫn chơi line 1$ (mặc dù nếu chơi line kia thì mình có % ref)

cái đó tùy cậu. nếu thỏa mãn rùi thì dừng lại, còn vẫn thích mạo hiểm tthif chơi tiếp. khuyên vẫn chơi line 1$ (mặc dù nếu chơi line kia thì mình có % ref)
thế là nếu mình đã lệnh rút thì có nghĩa là kiêu gì tiền cũng về ak hay theo thứ tuwk hoặc ko trả hả bạn mình mới vào box mogn bạn giúp ak

2 Proof của ngày hôm qua. Post luôn cho mọi người tham khảo :D

Attachments

• untitled ưss.JPG
    untitled ưss.JPG
    26.2 KB · Views: 109
    37.2 KB · Views: 90
Last edited:
đập 10$ mua gói 1$ line mới nãy h 15p chưa thấy posion ? :confused:

mình 10k nè, chờ 13ngafy rồi, chưa thấy,
Mới dep vào 2$ cho cái line mới. :)
:)
ko biết thế nào đây

mình muốn hỏi bạn 1 câu là sau khi mua poin thì biết làm sau để nhận thấy mình sắp đủ pay lôm na là nhận biết thế nào khi sắp hết 1 line
Họ tham gia từ trước mua line cũ. Line này chạy đc nửa tháng rùi và đang bão hoà. Còn cậu tham gia sau nhưng mua line mới. Line này còn ít vị trí nên cậu nhanh có lãi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week