Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.440
$150.00
Chat with me via Skype
Vào phần view line trong bảng điều khiển ý. Bạn sẽ thấy tổng số vị trí trong line, bao nhiêu vị trí đã cycled, bao nhiêu vị trí còn chờ cycled.
Khi DEP vào bạn để ý xem line có bao nhiêu vị trí rùi thì bạn sẽ biết ngay vị trí của bạn là bao nhiêu. sau đó đối chiếu với số liệu thống kê sẽ đoán đc bao giờ mình ăn cycle.

Handofmidas

Junior
Reactions
24
MR
0.000
2 poof payment mới nhất của mình cho anh em coi có thêm lòng tin :)

lightning091

Senior
Reactions
159
MR
0.002
Mình thử dep vào 2$ để mua 2 vị trí 1$ rùi.
Mà sao nó báo "You do not currently have any purchased positions. ClickHERE to purchase and activate your earnings account now!" nhỉ
Trong khi vào PP xem thì nó trừ tiền rồi @@

Reactions
71
MR
0.000
Mà sao nó báo "You do not currently have any purchased positions. ClickHERE to purchase and activate your earnings account now!" nhỉ
giống mình. hình như sau 24h nó mới cập nhật thì phải.

giống mình. hình như sau 24h nó mới cập nhật thì phải.
Các bạn đã đc cập nhật $ chưa vậy?
hình như 1 ngày nữa nó mở line mới, liệu có nên tham gia line mới ko thớt?
Line mới có từ 2 ngày nay rùi. Giờ mới bít sao? :D

Reactions
2,561
MR
0.000
Vừa ăn cycle phát nữa và đặt lệnh rút 12$. Coi như đã hết vốn liếng. Sẽ cập nhật Proof sau. Anh em nào đã có lãi rùi thì chuẩn bị chuồn nhá :D
hix hix dep 10$ sau 1 ngày lãi dc 5$ giờ PP nó limit luôn chả hiểu nổi PP nó làm gì mà mit tk mjk nữa chán kinh. :(

hix hix dep 10$ sau 1 ngày lãi dc 5$ giờ PP nó limit luôn chả hiểu nổi PP nó làm gì mà mit tk mjk nữa chán kinh. :(
Của mình vẫn bình thường mà. Anh em VN chơi có DEP tiền cũng tầm gần 40 người (nguyên ref của mình) chưa thấy ai kêu bị Mit cả
mới chạy được 3 ngày chuồn hả thớt.
Mình rút hết rùi. Còn khoảng 5$ đang nằm trong line cũ thì cứ chờ đc thì ăn dài dài thui. Như thế này là tạm ổn rùi. Bác nào muốn mạo hiểm thì cứ tiếp tục. Mình nghĩ nó còn chạy đc tầm 1 tháng nữa thui.

Của mình vẫn bình thường mà. Anh em VN chơi có DEP tiền cũng tầm gần 40 người (nguyên ref của mình) chưa thấy ai kêu bị Mit cả

Mình rút hết rùi. Còn khoảng 5$ đang nằm trong line cũ thì cứ chờ đc thì ăn dài dài thui. Như thế này là tạm ổn rùi. Bác nào muốn mạo hiểm thì cứ tiếp tục. Mình nghĩ nó còn chạy đc tầm 1 tháng nữa thui.
mjk cũng k hiểu nổi PP nữa làm giờ kẹt vào đó hơn 600$ thôi để dành đó tết rút về ăn tết vậy :D

mjk cũng k hiểu nổi PP nữa làm giờ kẹt vào đó hơn 600$ thôi để dành đó tết rút về ăn tết vậy :D
Hì. PP nó cứ mit vô tội vạ vậy đó. Acc nào nhìu tiền là nó mit thui. :D Ai biểu giàu mà :D
line cũ hay line mới vậy bác. ko biết line cũ tới đâu rồi nhỉ
Chạy đến 9057 rùi. Cỡ khoảng tháng nữa may ra mấy cái vị trí 13k-15k mới ăn đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam