Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
:D vậy thì gửi nhầm cũng tự chịu à ?

nếu không trả chứng tỏ exchange này không uy tín ! không nên cho hoạt động trên 4r việc này sẽ nhờ BQT xin ý kiến !

:D vậy thì gửi nhầm cũng tự chịu à ?
cũng có thể nói vậy, nói chung gữi nhầm rồi thì chỉ còn nước ngồi vái thôi lỗi do mình làm ra mình ko tự chịu thì ai chịu, cũng giống ông kia 23k mà nhầm thành 23 đồng vậy đó

Mình tin người tốt thì hành xử theo lối người tốt. Hy vọng sẽ có một cái kết có hậu trong câu chuyện hy hữu này.

nếu không trả chứng tỏ exchange này không uy tín ! không nên cho hoạt động trên 4r việc này sẽ nhờ BQT xin ý kiến !
đúng như bác này nói nè nếu ko trả thì ko có uy tín nhưng cũng ko ghép đc tội bán Cam nên tốt nhất là cho ngừng DV mãi mãi

Xưa có vụ em add nhầm remi sai giá.
[Bán] 1.9971 victory - có thể là nick người mua bán hoặc người trong team admin
Giá trị giao dịch: 2,001,644 VND

Chưa đây 1 phút, thì người mua đã thanh toán .

Rule không thấy hỏi nhưng có vụ này xảy ra đã , admin Phước bảo là khi mở tranh chấp thì tớ thua hoàn toàn .
Đây là băn khoăn của tớ khi hỏi santienao , nhưng chưa thấy trả lời.
Nếu vậy có phải tớ bị admin và vỉctory gài vào để chơi không.
Dẫu biết mình sai. khi không cẩn thận !

cũng có thể nói vậy, nói chung gữi nhầm rồi thì chỉ còn nước ngồi vái thôi lỗi do mình làm ra mình ko tự chịu thì ai chịu, cũng giống ông kia 23k mà nhầm thành 23 đồng vậy đó
lỗi của người gửi nhầm, nhưng ko thể vì thế mà ăn trắng trợ tiền không phải của mình. Thà ko biết tiền của ai, chứ của người khác rành rành mà ăn thế không ác đức à?

vậy là vụ này là do chủ thớt bán btc trên remi add nhầm giá chứ ko phải gửi nhầm à.

Thôi, nói chung tớ có quyết định rồi. Luật nhân quả cả. Mong AE thông cảm .

đọc qua thì mình thấy có vẻ tạo scandal cho vui, nhưng nếu thật thì thớt đúng là bất cẩn, lỗi nằm ở thớt, ko có lấy lí do gd nhìu chuyển nhầm được, vì càng gd nhiều và lớn càng cẩn trọng hơn bt rất nhiều, nói lý do bao biện như vậy là rất thiếu chuyên nghiệp (tưởng tượng nếu là bank thì ntn). H mong cho thớt và bác kia giải quyết êm đẹp, còn quyền trả lại hay ko là ở tấm lòng bác kia. Hết

Loằn ngoằn mãi cũng là
Luật nhân quả cả
17 - AcunQNE.png

Và tất nhiên sau này ông cũng gặp nhân quả nữa à :D

liên quan đến tiền bạc là chuyện tế nhị, HAA có làm gì sai mà bác để "waiting", như vậy bác ấy không điên tiết lên mới lạ.

Không phải mình muốn như vậy, mình đã cố liên lạc qua phone (giờ đã tắt máy), yahoo, facebook, inbox mmo (mặc dù có online nhưng không rep) nên mình mới mạn phép đăng, nếu mình có viết thông tin gì sai mình xin đứng ra nhận trách nhiệm và xin lỗi cậu và các anh em ở đây.

lại hóng xem trả hay ko

Xưa có vụ em add nhầm remi sai giá.
[Bán] 1.9971 victory - có thể là nick người mua bán hoặc người trong team admin
Giá trị giao dịch: 2,001,644 VND

Chưa đây 1 phút, thì người mua đã thanh toán .

Rule không thấy hỏi nhưng có vụ này xảy ra đã , admin Phước bảo là khi mở tranh chấp thì tớ thua hoàn toàn .
Đây là băn khoăn của tớ khi hỏi santienao , nhưng chưa thấy trả lời.
Nếu vậy có phải tớ bị admin và vỉctory gài vào để chơi không.
Dẫu biết mình sai. khi không cẩn thận !

nếu vậy theo mình hiểu ở đây ( vụ santienao post) là bên kia add nhầm giá bán remim không phải chuyển nhầm bit. Vụ này giống vụ cậu lần trước bán 2k remi giá 100đ/remi!
Trước cậu đặt nhầm giá remi mất 2 bit thì bên kia không giải quyết cho cậu mà coi giao dịch đã hoàn thành, còn nay thì họ đề nghị cậu trả lại cho người bán đúng không?
Vậy thì có vẻ khó rồi

bạn nói quyết định của bạn luôn đi ! Yes or No !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week