Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
ko đúng bạn ơi. tiền mà bạn. mình cũng mua đi bán lai thôi. bạn ấy cũng vậy. Cái mình cần là trách nhiệm của bạn ấy với đống code của mình. ko bạn ấy cứ nói đợi bực mình lắm. mình đợi bạn ấy cũng 4 ngày nay roi chứ có phải ko đợi đâu
xem mình nói đúng không nhé bạn. Ngta làm ăn lớn thì vài tỷ là chuyên bình thường thôi bạn àk :)

Cái này có cần Proof không nhỉ @cuipap1984 ?

Vấn đề là mình là người thu amz số lượng lớn nhưng bên mình ko có sử dụng đc luôn. Bên mình hay đợi đơn hàng để sử dụng. mình mua amz ở trên này cũng rất nhiều. đã từng giao dich số lượng cực lớn với up5gjay, nhapamzon và vào bro khác số lượng cũng rất là nhiều nhưng ko có vấn đề gì cả

up5gjay là nick lừa đảo mà, sao bác giao dịch với ổng không bị scam?

Last edited:
Trường hợp này rất là khó phân định vì code đã đưa bên bạn rồi thì khó lòng kiểm chứng được, mình làm ăn với Tuấn rồi nên biết cậu ấy khá đàng hoàng trong giao dịch, thôi thì đôi bên cứ bàn bạc về việc khắc phục rủi ro.
P/s:mình cũng bán code amazon to, có cơ hội hợp tác nhé ;)

ok bán. thanks bạn nhé . minh mua 200k của bạn ý ko vần đề gì mà. thế nên mình mới nói là cần bạn ý trách nhiệm hơn chứ ko nói bạn ý scam
Trường hợp này rất là khó phân định vì code đã đưa bên bạn rồi thì khó lòng kiểm chứng được, mình làm ăn với Tuấn rồi nên biết cậu ấy khá đàng hoàng trong giao dịch, thôi thì đôi bên cứ bàn bạc về việc khắc phục rủi ro.

ok bán. thanks bạn nhé . minh mua 200k của bạn ý ko vần đề gì mà. thế nên mình mới nói là cần bạn ý trách nhiệm hơn chứ ko nói bạn ý scam
m vừa pm inbox link topic này rồi chắc có mạng cậu ấy vào.

Chỉ nhiêu đây chữ và mình hiểu rồi. Chả bù với mình code 1 $ cũng phải add ngay. Hi vọng kết thúc có hậu

Code 1$ của cậu là code sạch, còn code từ UG ra mà....mua bán lằng nhằng lắm, lúc lời thì cũng lắm, .....lúc code invalid thì cũng kêu

Code AMZ sao ko kiểm được ? Code đã xài, hay invalid đều báo hết......Biết thì nói nhé. Code từ cách......ấy ra ko bao giờ được ok 100% hết cả

Code dưới ống cống thì 30% đã may lắm rồi.
ko hiểu thì im đi. ống cống cái gì. mua rate 20 và đã kiểm chứng vơi amz là code sạch rồi. mà đây là code đã báo dùng rồi chứ có phải code bẩn mẹ gì đâu. biết thì nói ko biết thi thôi. đọc là đủ rồi

ko hiểu thì im đi. ống cống cái gì. mua rate 20 và đã kiểm chứng vơi amz là code sạch rồi. mà đây là code đã báo dùng rồi chứ có phải code bẩn mẹ gì đâu. biết thì nói ko biết thi thôi. đọc là đủ rồi
chú cứ bức xúc làm éo gì nhỉ, tớ nói không phải thì thôi, cứ lồng lộn lên thì chẳng được gì cả.

đọc comment trên của chủ thớt đi nhé :)
Code AMZ sao ko kiểm được ? Code đã xài, hay invalid đều báo hết......Biết thì nói nhé. Code từ cách......ấy ra ko bao giờ được ok 100% hết cả

chú cứ bức xúc làm éo gì nhỉ, tớ nói không phải thì thôi, cứ lồng lộn lên thì chẳng được gì cả.

Người ta mất số tiền lớn so với đại đa số anh em mmo nên chả nóng

Bác lại cứ thêm dầu vào lửa , khác gì bảo họ tiêu thụ đồ ăn cắp còn đi la làng
thôi là em hóng tiếp

Ta bik ý của mi nói khác, nhưng lại làm thớt hiểu nhầm... trách chi người đang bị rối

code amazon cũng kiểm chứng được ah?

ko phải lồng lộn mà người ta nói là biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe. thế thoi.

code mình đã chat voi support hỏi có vấn đề gì ko thì support bảo ok cứ dùng. Mà code này khi mình add nó báo là đã dùng ở acc khác chứ ko phải add vào roiif lock acc các kiểu mà bẩn hay sạch. các bạn đọc cho rõ roi hãy comment. thanks

Gd kinh thật, mình bán amz trước giờ mỗi lần chỉ vài trăm thôi mà cũng phải trầy trật mãi mới có, các bác toàn chơi chục ngàn :D

em đề nghị mod cho bạn ấy thời hạn ko thì có biện pháp vì giờ em call bạn ấy cũng ko nghe máy nữa ah@cuipap1984

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week