Waiting for Answer Done !

Status
Not open for further replies.
ah nhầm chút. Mới add gift chưa order. Mà cũng như nhau, gift card tự bị remove là có sự can thiệp từ support. Cũng là chiêu trò của cậu thôi.
Nick ko bảo hiểm, chả mất gì. Ăn 10tr mai admin thông báo bị bắn cũng vậy:)
tôi đưa 10 gift bạn lấy đc 1 gift thôi , khỏi trả tiền chơi ko ??? support kiểu gì amz nó rèmove gift . Nói thì hay ko đã thằng support amz chưa ?? Time nạp, với tên nạp còn khó có nữa chứ đừng nói rèfund. Tôi chấp cho thuê thằng nào giỏi tiền anh chat lun đó .

Mình tin là có người thứ 4-5-6 rồi là cái chắc nhưng đôi khi ngta không biết hoặc biết nhưng k có bằng chứng. B cứ có trong tk tầm 5k và B pay amz luôn tục thì B k thể nắm đc là trong tk mình hiện tại có bn tiền. Chưa kể đến trường hợp những ng nạp code 1 với sll thì sẽ bị xoá lịch sử nạp code luôn. Kiện củ khoai luôn nhé. Trường hợp của mình, mình phát hiện đc là vì đó là tk phụ, mình chỉ dùng nó khi tk chính hết $ và nạp code lớn nên lịch sử nạp vẫn còn. Chờ tin các B mode.

Code:
https://mmo4me.com/threads/done.311842/page-3#post-5752473

Haha, đã suy đoán từ trước là sẽ có chuyện với bác này nữa mà.....mà giờ "ghê" hơn để rule 24h.....

AMZ gift mà 24h là khối người chết......AMZ mà thẻ cứng là phải BH life time cơ.......hahaha

Up cho anh uy tín 24h. Nhân tiện e hỏi luôn các bác buyer có ai chịu trả tiền khi có invoice chưa, hay tại e còn non quá nên chưa biết luật này ???

Cứ ra CA cho chuẩn nhé, trên 10tr là xử lý hình sự được rồi. Mình đã chuẩn bị xong hồ sơ rồi. :)
:D Em lậy bác 1 ngàn lậy :D Bác Đức Vũ Nguyễn đúng không? Bác mà đưa ra công an xử vụ này em thề em hứa em đảm bảo em mua thêm của bác ngay 200 lootbox, nếu ko bác cứ report scam.Cứ cái topic scam nào mà nói tới báo công an là hiểu vào đường cùng,cùn cmnr
Còn bác @lebaongoc :eek: Xem qua thì AMZ bác mua vào toàn tầm 16.5 - 17 thì xin lỗi một câu luôn là hàng bác nhập là hàng bẩn nhé :D
http://www.vflippa.com/threads/thu-mua-pp-amazon-ebay-gia-tot-pp-limit.2896/ - Lại còn cả quả gom paypal không nguồn,ko verify của bác nữa :oops:
Với lại tự search google với cái tên skype của bác @lebaongoc nhé,mua gc với giá 50-60% lol :mad: :D Thế này nhé,một là thắng bán gc cho bác nó bị điên,hai là gc bẩn thì mới có cái giá đó :D

:D Em lậy bác 1 ngàn lậy :D Bác Đức Vũ Nguyễn đúng không? Bác mà đưa ra công an xử vụ này em thề em hứa em đảm bảo em mua thêm của bác ngay 200 lootbox, nếu ko bác cứ report scam.Cứ cái topic scam nào mà nói tới báo công an là hiểu vào đường cùng,cùn cmnr
Còn bác @lebaongoc :eek: Xem qua thì AMZ bác mua vào toàn tầm 16.5 - 17 thì xin lỗi một câu luôn là hàng bác nhập là hàng bẩn nhé :D
http://www.vflippa.com/threads/thu-mua-pp-amazon-ebay-gia-tot-pp-limit.2896/ - Lại còn cả quả gom paypal không nguồn,ko verify của bác nữa :oops:
Với lại tự search google với cái tên skype của bác @lebaongoc nhé,mua gc với giá 50-60% lol :mad: :D Thế này nhé,một là thắng bán gc cho bác nó bị điên,hai là gc bẩn thì mới có cái giá đó :D
đinh nghĩa gift bẩn nha , đúng theo luật của thế giới gift bẩn là gift hack từ CC đúng hok, ngoài ra còn hack của amz??? Mà đơn giản hỏi bác 1 câu thôi . Gìft card có 2 nguồn lớn nhất là hack và gì nữa thì ko nói nhưng nhiều ng bik. Bác bik tỉ giá quy đổi của nguồn thứ 2 là nhiu ko, đúng theo luật thế giới lun . Nói đơn giản 1 câu nha 1 ngày có 5-10k để bán mà là vì ng mua ko đủ lực nên ko cập nhật thêm . Cậu kiếm nguồn hack nào đều như vậy tớ coi và là thẻ vật lý nha, chứ ko phải ecode. Xin lỗi cậu ,hacker ko ngu tới độ đi mua cảrd vật lý về đâu. Nên đây là nguồn trao đổi ở 1 kênh khác nhưng vẫn có vấn đề phát sinh trong nó nhưng vẫn ít hơn số đc. Tớ xin nói thẳng tỉ lệ trung bình là 1/40 . Nếu nói dễ như cậu ngta đi mua gift bẩn hết rồi ko ai đi mua gift tớ đâu. Vì nói chung khách hàng thừa hiểu là có tỉ lệ hên xui khi mua code rồi với lại bh như vậy là quá đủ .Trên đời ko có cái là tuyệt đối cả nhưng tỉ lệ chấp nhận đc thì chơi . Ai cũng muốn an toàn nhưng với tình hình như giờ chỉ có 2 lựa chọn
1- chắc ăn thì chẳng có hàng mua dù mua giá cao
2- chịu rủi ro xíu nhưng vẫn chạy hàng được
còn cái topic coi dùm đi mua lúc chưa hot amz , nguồn offer còn giá offer lúc đó 18,5-19 thì mua 17 đúng rồi . PP ko nguồn là mua cho việc khác vì tớ chưa bao giờ bán pp đó cả. Cũng chẳng bán làm gì khi có đường kiếm nhiều hơn từ nó .
Còn bạn có tài cứ đi mua 50-60% rồi bh 24 giờ đi mình mua cậu 19.5 lun nhưng ship hàng chạy đc nha, chứ ko phải vừa để vào cái nó block ngay nha. Dám ko tớ mua 10k nạp vào tài khoản lun. Cậu cứ mua xong , tớ cậu ngồi kế bên xích giò lại lun đủ 24 giờ mà acc ko lock . Cậu ôm tiền đi về ok chơi hok, nói thì hay mà làm có đc hay ko ?? Cái 4 rum này có mấy thằng cũng ảo tưởng như cậu đó , làm đc vài code là nghỉ rồi vì chết quá ko chịu nỗi nhiệt đó. Nói dễ ăn như cậu thì chẳng thằng nào cần đi mua lại của tớ làm gì. Đầu chứa não dùm đừng chứa đậu hũ

Up cho anh uy tín 24h. Nhân tiện e hỏi luôn các bác buyer có ai chịu trả tiền khi có invoice chưa, hay tại e còn non quá nên chưa biết luật này ???
Chú em chưa có bh mà đòi có tracking lấy tiền à. Nói thật nha ngay cả có bảo hiểm cũng còn phải trả tiền khi có invoice đó. Tuổi chưa đủ để nói chuyện chờ tracking nha. Còn nếu nói mình xạo đúng ko thì cứ gửi cuipap mỗi người gửi cuipap 10tr, teamview cho coi lun và trước khi cái vụ cá này có.Ai đúng lấy hết ok, Khỏi mắc công giống đàn bà cứ hỏi tới hỏi lui cho mệt. Làm ăn muốn có kiến thức thì bỏ tiền ra mà học , nhìu thằng chẳng dám đóng học phí mà cứ lèm bèm tại sao tui ko được như người ta

Last edited:
Đang ở quê mạng nó yếu nên ko rảnh repply. Nhưng ông seller bảo làm ăn lớn thì nên giải quyết triệt để đi. Thêm cái biết nguồn code ko ok rồi thì khi giao dịch phải nói rõ ràng. Chứ lúc bán thì cứ hoen hoét cái mồm code chuẩn với ok. Lúc xảy ra vấn đề thì ko chịu trachs nhiệm là ko đc.

Đang ở quê mạng nó yếu nên ko rảnh repply. Nhưng ông seller bảo làm ăn lớn thì nên giải quyết triệt để đi. Thêm cái biết nguồn code ko ok rồi thì khi giao dịch phải nói rõ ràng. Chứ lúc bán thì cứ hoen hoét cái mồm code chuẩn với ok. Lúc xảy ra vấn đề thì ko chịu trachs nhiệm là ko đc.
thế bạn chịu đi. Tại nó tham thôi kiu chịu cho nó 400 , nó tham đòi 500 trong khi ngta bik là đã hết bh cũng nói nó nghe . Nó ngu đi post thì tự nó chết , đã thấy thua thì cúi đầu đi còn nói cứng đòi báo công an. Khủng bố tinh thần tui , giờ theo đúng chính sách đi .Nó hù làm tui tốn tiền mua thuốc uống đó, ai đền cho tui . Tui đề nghị 400 vì bik là nó thua đó. Là tui đã rất đẹp rồi , nó tưởng là dễ ăn như lần trước , nói chung cũng có nghiên cứu nhưng nghiên cứu tầm bậy. Kì này tôi giết 1 người làm gương , để coi còn post vớ vẩn ko??? Muốn thắng thì phải chắc , vớ vẩn lắm

Chú em chưa có bh mà đòi có tracking lấy tiền à. Nói thật nha ngay cả có bảo hiểm cũng còn phải trả tiền khi có invoice đó. Tuổi chưa đủ để nói chuyện chờ tracking nha. Còn nếu nói mình xạo đúng ko thì cứ gửi cuipap mỗi người gửi cuipap 10tr, teamview cho coi lun và trước khi cái vụ cá này có.Ai đúng lấy hết ok, Khỏi mắc công giống đàn bà cứ hỏi tới hỏi lui cho mệt. Làm ăn muốn có kiến thức thì bỏ tiền ra mà học , nhìu thằng chẳng dám đóng học phí mà cứ lèm bèm tại sao tui ko được như người ta

Anh nói chuyện buồn cười quá ko đỡ đc, a xem lại xem, e nói rõ ràng là trung gian giữ tiền đến khi có tracking thì send tiền, liên quan chuyện bảo hiểm nhỉ ? Em có gd cả tỉ đc như a đâu mà dám mở lời uy tín

E pm a hỏi vì a mở topic nhận checkout chứ cũng chả rảnh hơi đâu mà pm a:

- hỏi lần 1 thì bảo hết hàng, còn card, bảo add card vô check thì ko add >> oke ko giao dịch
- Hỏi lần check out lần 2, nhận check out nhưng có invoice send tiền ? Vậy trung gian làm gì cho thừa ? Lúc đó còn chưa có vụ bảo hành 24g nữa cơ. Em chắc còn nhỏ quá, chưa đủ tuổi để thấy ai dùng trung gian check out mà send tiền khi có invoice >> linh cảm có mùi nên k giao dịch và ngưng pm từ đây (cho đến khi e cmt vô cái topic của @Amz1369 )

Còn chuyện tiền bạc, nhà nghèo k có điều kiện nên chỉ dám học lỏm kiến thức mấy người report a thôi, người ta đóng học phí cho a còn e và mấy ae trong forum thì học ké, a đừng bắt tội.
A làm ăn mà vừa muốn ít rủi ro ( chuyển gần như tất cả rủi ro đó cho ng mua) mà vừa muốn lợi nhuận cao thì k đẹp lắm đâu :).
Nói thế cho vuông chứ nói nữa a lại bảo đàn bà nữa thì k hay :)

Bác ấy vẫn còn to còi lắm. Chắc là xác định ăn một quả rồi khỏi buôn bán về sau đây mà. =))
Còn nghĩ mình tiếc 100$ nữa chứ. Đồng tiền ai cũng quý cả, nhưng làm ăn kiểu chụp giật thì tự đạp lên uy tín, chả khá nổi đâu.

View attachment 81790

Bác ấy vẫn còn to còi lắm. Chắc là xác định ăn một quả rồi khỏi buôn bán về sau đây mà. =))
Cứ đúng giao dịch mà phang đi , càng hù càng ko có tiền . Tớ nói thật nếu cậu thắng là coi như việc viết rules của mọi member đều vô nghĩa. Đó chính là rắc rối đó, nếu xử cậu thắng tớ đền đó. Rồi topic của ngta tớ ko cần coi luật tớ cứ giao dịch đại .Mất là phải đền tiền cho tớ đúng ko ??? Cậu mới to còi đó, ráng mong thắng đi.

mình vẫn oder bằng gift của bạn Ngọc, hàng ship về ầm ầm...

Không có thêm tình tiết gì mới đề nghị BQT vào phân xử để anh em còn ăn lễ :D

@cuipap1984

dính phốt nhiều quá. từ này ae ai bảo hiểm lâu dài thì mua nhé. chứ bảo hiểm 24h lại bị mất tiền oan :)

dính phốt nhiều quá. từ này ae ai bảo hiểm lâu dài thì mua nhé. chứ bảo hiểm 24h lại bị mất tiền oan :)

bác nói thế thì sai rồi. Tiền nào của đó. BH 24h thì có cái giá của BH 24h , BH lâu dài thì có cái giá của BH lâu dài. Vấn đề là do người mua chọn, và hiểu mình đang mua cái gì. Chỉ khi nào hàng 24h bán với giá bh lâu dài, và lúc mua ko nói rõ hàng gì , bh ra sao thì mới là scam. Còn đã nói rõ rồi thì người mua phải tự chịu trách nhiệm với quyết định của mình.

nó mua vé số chiều xổ ko trúng ra đòi tiền thằng bán.Mua gift card bh 24 hết giờ đòi ,ok trả 80% ko chịu. post thread mà thua ko đc đồng nào thì nó đòi tiền chủ sites.Giờ đúng luật chơi, thắng đc thua tay trắng. Đi fap ko ra chắc kiu em trả tiền lại cho anh quá

nó mua vé số chiều xổ ko trúng ra đòi tiền thằng bán.Mua gift card bh 24 hết giờ đòi ,ok trả 80% ko chịu. post thread mà thua ko đc đồng nào thì nó đòi tiền chủ sites.Giờ đúng luật chơi, thắng đc thua tay trắng. Đi fap ko ra chắc kiu em trả tiền lại cho anh quá
lol vừa lởm vừa tã thì ra thế quái nào đc :D

Giờ BH 24h rate 17-18 với BH 1 tháng rate 20 - 20.5. bác mua 1k$ thì bác chọn bên nào :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week