Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
sáng hôm nay t3 rồi mà vẫn ko thấy update lên web số Point của ngày thứ 7 :eek:

Rất bình thường bạn nhé :) Points của bạn sẽ được xử lý dần, ko mất đâu mà lo :)

Trước buổi đi chơi:

Sau khi về nhà =))

! buổi đi chơi mang về kết quả ko tệ tí nào =))

Chúc mừng nhé, vậy là sắp Withdraw rồi còn gì :)
À mình nói này, hiện trên forum mình nhiều bạn không làm được. Bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm của bạn được không? Như là thao tác của bạn là gì, điện thoại của bạn là loại nào :)
Cảm ơn bạn!

Trường hợp các bạn đi mà ko có point thì:
Khi bạn bật GPS,WIFI đầy đủ lên rồi(đang đi ngoài đường) mà khoảng hơn 2 phút. Số WIFI, Cellular và TOTAL ko tăng thì các bạn hãy thoát ứng dụng NAVIZON, tắt 3g, GPS, wifi máy. Sau đó đợi khoảng 5 giây rồi bật lại 3g, Gps, Wifi máy, khởi động lại ứng dụng NAVI và bật GPS Navi
Khoảng 30 giây sau(nếu các bạn vẫn đang ở ngoài đường) các bạn sẽ thấy điểm tăng lên ngay :)
Chúc thành công nhé :)

Trường hợp các bạn đi mà ko có point thì:
Khi bạn bật GPS,WIFI đầy đủ lên rồi(đang đi ngoài đường) mà khoảng hơn 2 phút. Số WIFI, Cellular và TOTAL ko tăng thì các bạn hãy thoát ứng dụng NAVIZON, tắt 3g, GPS, wifi máy. Sau đó đợi khoảng 5 giây rồi bật lại 3g, Gps, Wifi máy, khởi động lại ứng dụng NAVI và bật GPS Navi
Khoảng 30 giây sau(nếu các bạn vẫn đang ở ngoài đường) các bạn sẽ thấy điểm tăng lên ngay :)
Chúc thành công nhé :)
Bạn ơi, mình dùng BB 8820 mà ko biết cài thế nào, cái file jad của bạn cài toàn lỗi thôi mặc dù có internet. Mong bạn và mọi người có bộ cài thì cho mình xin nha.

Bạn ơi, mình dùng BB 8820 mà ko biết cài thế nào, cái file jad của bạn cài toàn lỗi thôi mặc dù có internet. Mong bạn và mọi người có bộ cài thì cho mình xin nha.

Chào bạn, trong thread này đã có PAGE chỉ cách cài. Bạn đợi mình chút mình tìm cho

mình cũng có 1 con BB 9700 mà ko cài dc file jad, dù là down từ nhiều trang khác nhau, hóng cao nhân vậy

Đây, mình tìm thấy rồi. Của bạn CLONE, trang 12:
bạn down file text đó về đổi đuôi sang .jad rồi bấm vào file jad đó >> chọn set permision>> để thế rồi save>> rồi download (có net nhé) >> ok

mình cũng có 1 con BB 9700 mà ko cài dc file jad, dù là down từ nhiều trang khác nhau, hóng cao nhân vậy
Quote của bạn CLONE, trang 12 nè :
bạn down file text đó về đổi đuôi sang .jad rồi bấm vào file jad đó >> chọn set permision>> để thế rồi save>> rồi download (có net nhé) >> ok

olala sắp test thành công rùi nhé

Đây là cập nhật 18/10

Hiện tại mà Navizon cập nhật tiếp thì mình sẽ có đủ cả point up premium và point để rút qua PP, mà rút qua PP thì bao lâu $ về hả thớt

olala sắp test thành công rùi nhé

Đây là cập nhật 18/10

Hiện tại mà Navizon cập nhật tiếp thì mình sẽ có đủ cả point up premium và point để rút qua PP, mà rút qua PP thì bao lâu $ về hả thớt

Nhanh thì 5-10 phút
Chậm thì 1 ngày

bản 5.12 ko khả quan bạn ah
cùng 1 đoạn đường như nhau, hôm nay có vô thị trấn, cả đi cả về
bản 5.12 ~2 point
bản 5.13 ~ 200 point
thui quay về bản 5.13 :)

update như vậy là sao cậu

img.php

Status
Not open for further replies.

Announcements