Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Trong topic mình có ai chơi Neobux, Probux ko?
Mình muốn mua vài $
:rolleyes:

bản 5.12 ko khả quan bạn ah
cùng 1 đoạn đường như nhau, hôm nay có vô thị trấn, cả đi cả về
bản 5.12 ~2 point
bản 5.13 ~ 200 point
thui quay về bản 5.13 :)

update như vậy là sao cậu

img.php

Ừ, như bạn thấy thì hiện thành tích của bạn đã update được đến ngày 18/10 với tổng điểm là 368 point. Tương đương với 0.368$ bạn nhé :)
Vì bạn vào thị trấn nên tỉ lệ WIFI chỉ gấp đôi tỉ lệ CELL
Chứ mình ở HÀ NỘI, WIFI được khoảng 10.000 thì Cell mới được 1.000

chủ thớt cho hỏi, lúc lưu phần địa chỉ nhà mình, đánh dấu khu vực là đánh dấu đoạn đường mình đi hay là chỉ ở gần nhà mình thôi, ví du : e ở thành phố hồ chí minh, e đi làm từ quận 2 đến quận 7 thì lưu từ quận 2 đến quận 7 hay là lưu mỗi khu vực e ở quận 2 ?

chủ thớt cho hỏi, lúc lưu phần địa chỉ nhà mình, đánh dấu khu vực là đánh dấu đoạn đường mình đi hay là chỉ ở gần nhà mình thôi, ví du : e ở thành phố hồ chí minh, e đi làm từ quận 2 đến quận 7 thì lưu từ quận 2 đến quận 7 hay là lưu mỗi khu vực e ở quận 2 ?

Vâng, lưu ở quận 2 thôi bạn nhé
Còn việc bạn đi đâu, đi quận 9 hay 10 thì dù ko đánh dấu vẫn đc $ bạn ạ :)

ref bạn rồi, mới ở trong nhà, đi lên xuống cầu thang mình và lên sân thượng được 3 wifi và 10 cellular, total 13 :D :D

Chúc mừng bạn, chiều thử lấy xe và dạo phố nhé :)

ref bạn rồi, mới ở trong nhà, đi lên xuống cầu thang mình và lên sân thượng được 3 wifi và 10 cellular, total 13 :D :D

À, bạn nhớ cứ đi hết 1 hành trình thì bạn UPLOAD 1 phát nhé :)
Và nếu đang đứng im, ko di chuyển thì có thể tắt GPS, WIFI cho đỡ tốn pin nha

không biết các bạn thế nào nhưng sau một vài lần test mình sẽ không sử dụng 3G nữa, chỉ sử dụng wifi và GPS thôi, vì mình test 2 ngày 3G luôn cho hiệu suất thấp hơn khi sử dụng wifi và GPS :)

nay vào trang chủ nó hiện cái này là sao hả thớt ơi

Navizon Lite users can only earn one reward
For additional rewards, you will need to upgrade to Premium (you can use 10,000 points or upgrade now)

Trường hợp các bạn đi mà ko có point thì:
Khi bạn bật GPS,WIFI đầy đủ lên rồi(đang đi ngoài đường) mà khoảng hơn 2 phút. Số WIFI, Cellular và TOTAL ko tăng thì các bạn hãy thoát ứng dụng NAVIZON, tắt 3g, GPS, wifi máy. Sau đó đợi khoảng 5 giây rồi bật lại 3g, Gps, Wifi máy, khởi động lại ứng dụng NAVI và bật GPS Navi
Khoảng 30 giây sau(nếu các bạn vẫn đang ở ngoài đường) các bạn sẽ thấy điểm tăng lên ngay :)
Chúc thành công nhé :)
Nut rut tien o dau nhi thot :oops:

Ừ, như bạn thấy thì hiện thành tích của bạn đã update được đến ngày 18/10 với tổng điểm là 368 point. Tương đương với 0.368$ bạn nhé :)
Vì bạn vào thị trấn nên tỉ lệ WIFI chỉ gấp đôi tỉ lệ CELL
Chứ mình ở HÀ NỘI, WIFI được khoảng 10.000 thì Cell mới được 1.000
ok, cậu cho mình hỏi, bản 5.13 là bản mới nhất rùi ak,
còn bản nào khác ngoài 5.12 ko, mình test cái, hjx 5.13 giao diện cùi quá

Trường hợp các bạn đi mà ko có point thì:
Khi bạn bật GPS,WIFI đầy đủ lên rồi(đang đi ngoài đường) mà khoảng hơn 2 phút. Số WIFI, Cellular và TOTAL ko tăng thì các bạn hãy thoát ứng dụng NAVIZON, tắt 3g, GPS, wifi máy. Sau đó đợi khoảng 5 giây rồi bật lại 3g, Gps, Wifi máy, khởi động lại ứng dụng NAVI và bật GPS Navi
Khoảng 30 giây sau(nếu các bạn vẫn đang ở ngoài đường) các bạn sẽ thấy điểm tăng lên ngay :)
Chúc thành công nhé :)
đã làm theo nhưng vẫn không được bạn ơi!!!! số điểm wife va cellular tro ve het roi!!! ngay update cung ko thay gi het luon!!!!!

không biết các bạn thế nào nhưng sau một vài lần test mình sẽ không sử dụng 3G nữa, chỉ sử dụng wifi và GPS thôi, vì mình test 2 ngày 3G luôn cho hiệu suất thấp hơn khi sử dụng wifi và GPS :)

Mai tui test thử ko 3G nửa ngày xem thế nào

nay vào trang chủ nó hiện cái này là sao hả thớt ơi

Navizon Lite users can only earn one reward
For additional rewards, you will need to upgrade to Premium (you can use 10,000 points or upgrade now)

Ừ. nghĩa là tài khoản LITE chỉ có thể rút tiền 1 lần
Muốn rút tiền nhiều lần nữa thì phải nâng cấp tài khoản lên PREMIUM(1 lần duy nhất và mãi mãi) với giá 10.000 point hoăc 10 USD Paypal

ok, cậu cho mình hỏi, bản 5.13 là bản mới nhất rùi ak,
còn bản nào khác ngoài 5.12 ko, mình test cái, hjx 5.13 giao diện cùi quá

Bạn muốn tiền hay muốn giao diện?
Có 1 bạn trong topic này đổi sang 5.12 và thấy ko tốt, nên đã về lại với 5.13 rồi đó :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week