Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Hôm qua lúc đầu dùng bị trục trặc do lỗi đi được 3000, hôm nay máy mình còn hết pin cả buổi sáng, phí vãi ra, đi ~20km buổi chiều nay được 1000 nữa (tính total cả wifi và cellular trong phần mềm)

Đến giờ mà đã được wifi 3876 và cellular 173 rồi, tính sơ sơ 3k cái wifi kia là đã đủ 10k point rồi

Vậy mà vào site nó cập nhật thế này đây

"Date of your last upload: Saturday, October 19, 2013 at 8:04:59 PM"

. # mapped
Points​
Wifi discovered by you 2
6​
Cell towers discovered by you 1
15​
Wifi already mapped 2
2​
Total:
23​

Tổng cộng 23 điểm update lần cuối : Thứ 7, tháng 10 ngày 19 8:04:59PM - đúng giờ VN luôn. vãi :eek:

Hôm qua vẫn dùng bình thường tự nhiên hôm nay vào cứ bị lỗi bị buộc dừng, cài lại vẫn thế, chs

Hôm qua lúc đầu dùng bị trục trặc do lỗi đi được 3000, hôm nay máy mình còn hết pin cả buổi sáng, phí vãi ra, đi ~20km buổi chiều nay được 1000 nữa (tính total cả wifi và cellular trong phần mềm)

Đến giờ mà đã được wifi 3876 và cellular 173 rồi, tính sơ sơ 3k cái wifi kia là đã đủ 10k point rồi

Vậy mà vào site nó cập nhật thế này đây

"Date of your last upload: Saturday, October 19, 2013 at 8:04:59 PM"

. # mapped
Points​
Wifi discovered by you 2
6​
Cell towers discovered by you 1
15​
Wifi already mapped 2
2​
Total:
23​

Tổng cộng 23 điểm update lần cuối : Thứ 7, tháng 10 ngày 19 8:04:59PM - đúng giờ VN luôn. vãi :eek:

Chào bạn,
Tại sao bạn ko copy trước cái đầu tiên đi, trước cái DATE OF LAST UPLOAD còn cái " Rewards calculation as of" cơ mà
Cái đầu tiên đó chính là ngày tính điểm bạn nhé :)

Chào bạn,
Tại sao bạn ko copy trước cái đầu tiên đi, trước cái DATE OF LAST UPLOAD còn cái " Rewards calculation as of" cơ mà
Cái đầu tiên đó chính là ngày tính điểm bạn nhé :)

À à cái này à "Rewards calculation as of Friday, October 04, 2013 at 12:41:38 PM"

Mình cứ tưởng "Date of your last upload: Saturday, October 19, 2013 at 8:04:59 PM" là cái thông báo cập nhật lần cuối mình đc 23 point :))

Thằng này mà cập nhật nhanh hơn nữa thì đỡ sốt ruột

À à cái này à "Rewards calculation as of Friday, October 04, 2013 at 12:41:38 PM"

Mình cứ tưởng "Date of your last upload: Saturday, October 19, 2013 at 8:04:59 PM" là cái thông báo cập nhật lần cuối mình đc 23 point :))

Thằng này mà cập nhật nhanh hơn nữa thì đỡ sốt ruột

Nên bình tĩnh bạn nhé, Điểm của bạn vẫn ở đó, chỉ là ko update nhanh mà thôi bạn ạ

Tổ sư bố bọn PAYPAL này, limit CMN acc PAYPAL của tớ. Sr anh em, mình phải gỡ limit rồi mới up proof mới cho mọi ng đc. Mẹ nó chứ

cho hỏi là 1 nik này có thể dùng được ở mấy điện thoại vậy

lên web vẫn chả thấy cập nhật điểm mọe gì chán rồi

mình chơi từ tối t6 mà tới hôm nay, trang rewards trên web vẫn là dòng này "Your points are being recalculated. Please check back later." , sao nó ko update lên ta ?????!!!! :confused:

mình chơi từ tối t6 mà tới hôm nay, trang rewards trên web vẫn là dòng này "Your points are being recalculated. Please check back later." , sao nó ko update lên ta ?????!!!! :confused:

Đợi đi bạn :)

Hôm nay mới sáng chủ nhật mà. cứ từ từ nó mới nhừ.:D Mình cũng bị y như rứa.

Chuyện này rất bình thường bạn nhé. Bạn yên tâm điểm của bạn sẽ xử lý sớm thôi. Ko mất đi đâu đâu mà sợ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week