Tutorial Dual Featurepoints and tapbooty on Bluestacks

Share cho lắm vào. Ăn cám cả nút.
Dạo này các nhà phát triển games nó quảng cáo cầm chừng, mỗi ngày nó chỉ phát hành 1 số lượng download nhất định tương ứng với 1 ngân sách cố định. Share cho nhiều vào thì rate nó giảm và đến lượt mình làm thì còn app nữa đâu mà làm, nó sẽ lọc những cú download chất lượng nhất.

Share thì công nhận oai thiệt, nhưng 1 thời gian sau sẽ nhận ra mình ngu thiệt.

candylove nói đúng, giờ FP bắt đầu nãn và nối tiếp là đến TAP :|

cho hỏi app đã cài và được poaint tháo ra cài lại các bạn có được point ko, mình thì ko được, đã face rồi mà cũng chỉ có ngần ấy app, sao các bạn được nhiều thế!

kiểu này mua Ram mới chiến cùng ae thôi

Thẳng chủ topic sẽ nhận ra nó CỰC KÌ NGU sau khi nó cảm thấy sung sướng đc vài ngày !

Chuẩn bị NÁT
Cài được ko đồng nghĩa với làm được. Cheater nhiều nhất là mấy bro đã biết cách chiến, còn newbie, biết cài rồi đấy, nhưng ko biết cách chiến thì cũng ko thể ảnh hưởng nhiều đến việc nó nát hay ko được, vì ko có đt thì phải chơi trên BS thôi. Còn nếu nát thì là do mấy pro biết cách chiến & cheat quá mạnh tay thôi.
4rum sinh ra để trao đổi, thảo luận, cái gì cơ bản pub được thì pub, cái gì thấy ko thể pub được ra thì cứ giữ lại. Chứ 4rum mà hỏi cái gì cũng "share là nát" thì còn trao đổi, thảo luận cái gì nữa ?

Cài được ko đồng nghĩa với làm được. Cheater nhiều nhất là mấy bro đã biết cách chiến, còn newbie, biết cài rồi đấy, nhưng ko biết cách chiến thì cũng ko thể ảnh hưởng nhiều đến việc nó nát hay ko được, vì ko có đt thì phải chơi trên BS thôi. Còn nếu nát thì là do mấy pro biết cách chiến & cheat quá mạnh tay thôi.
4rum sinh ra để trao đổi, thảo luận, cái gì cơ bản pub được thì pub, cái gì thấy ko thể pub được ra thì cứ giữ lại. Chứ 4rum mà hỏi cái gì cũng "share là nát" thì còn trao đổi, thảo luận cái gì nữa ?
Liked cho suy nghĩ của bạn.

Thẳng chủ topic sẽ nhận ra nó CỰC KÌ NGU sau khi nó cảm thấy sung sướng đc vài ngày !

Chuẩn bị NÁT
nói hay quá, chú nghĩ dân vn chơi Fp hay tapbooty dc bao nhiêu người, sao đầu óc hạn hẹp thế nhỉ. chắc mới 16 tuổi hoặc giÀ mà ngu do ko biết đếm
thứ nhất: do thấy nhiều bạn ko biết cài nên mình chỉ, mình mới biêts tut này hôm qua
thứ 2: mình ko chơi tapbooty vì ko có facebook
thứ 3: mình chuẩn bị gạch đá rồi, phang mình mình sẽ phang lại
thứ 4: cứ cho là nát TAP hay FP thì những cái sau này newbie còn biết đường mà tạo cho mình 1 hướng đi
thứ 5: gạch đá càng nhiều mình sẽ share cách chiến Fb nhanh có tiền nhất, thậm chí auto click Fp 1 giờ có thể kiếm dc 3$ chơi ko ma ko cần làm

nói hay quá, chú nghĩ dân vn chơi Fp hay tapbooty dc bao nhiêu người, sao đầu óc hạn hẹp thế nhỉ. chắc mới 16 tuổi hoặc giÀ mà ngu do ko biết đếm
thứ nhất: do thấy nhiều bạn ko biết cài nên mình chỉ, mình mới biêts tut này hôm qua
thứ 2: mình ko chơi tapbooty vì ko có facebook
thứ 3: mình chuẩn bị gạch đá rồi, phang mình mình sẽ phang lại
thứ 4: cứ cho là nát TAP hay FP thì những cái sau này newbie còn biết đường mà tạo cho mình 1 hướng đi
thứ 5: gạch đá càng nhiều mình sẽ share cách chiến Fb nhanh có tiền nhất, thậm chí auto click Fp 1 giờ có thể kiếm dc 3$ chơi ko ma ko cần làm
bác chỉ cái thứ 5 đi :D auto click ý, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week